Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Aug 22, 2026) ለ2ተኛ ጊዜ የወጣ ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ በደ/ምዕ/ኢ/ህ/ክ/መ/ የአደጋ ስጋት ስራ አመራር ኮሚሽን በአውሮፓ ህብረት አደጋ ቅነሳ ፕሮግራም በጀት በዳውሮ ዞን ማሪ ማንሳ ወረዳ የጨልሾ የእንስሳት
በደ/ምዕ/ኢ/ህ/ክ/መ/ የአደጋ ስጋት ስራ አመራር ኮሚሽን የግንባታ እና ዙሪያ አጥር ስራ በ2019 በጀት ዓመት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 22, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የሐራጅ ቁጥር ዳባ/ብማ/0030/26 ዳሽን ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 1147/2011 በተሰጠዉ ስልጣን መሰረት የሚከተሉትን የተበዳሪ ቤት ባሉበት ሁኔታ በሀራጅ ይሸጣል።
ዳሸን ባንክ አ.ማ. የተለያዩ ንብረቶችን ባሉበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል
Government (Aug 22, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/d66587ee-bd1a-4b9d-b676-322e4e9a6bba/open Invitation to Bid Procurement of Maintenance and Repair Service Procurement Reference No:
Amanuel Mental Specialized Hospital: Procurement of Maintenance and Repair Service
Government (Aug 22, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/2082211c-4d5b-4a17-8223-9efacd15307a/open Invitation to Bid Procurement of Furniture Procurement Reference No: AMSH-NCB-G-0126-2018-BID-Open-Re-bidProcurement Category: Goods
Amanuel Mental Specialized Hospital: Procurement of Furniture
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Addis Ababa Science and Technology University: Procurement of Laboratory Equipment
Government (Mar 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/7d04d2dd-ef00-4a5c-a9d0-1ad2782aa18d/open
የቦታው ስፋቱ 165 ካ/ሜ የሆነ ቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Mar 13, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ በፍ/ባለመብት እነ ጌትነት ማሞ እና በፍ/ባለዕዳ እነ ቀለሟ ማሞ መካከል ስላለው የፍርድ
ድጋሚ የወጣ የፋብሪካ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Mar 13, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ በፍ/ባለመብት አቶ ወሂብ ኢድሪስ እና የፍ/ባለዕዳ አቶ ሙኒር አብዱሰላም መካከል
የአ/ከ/ክ/ከተማ ወረዳ 3 ጤና ጣቢያ የዲፌንደር ላንድሮቨር ጨረታ ተጫራቾችን አወዳድሮ ግዥ እና ውል መፈፀም ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 13, 2026) የግዢ ጨረታ ማስታወቂያ የአ/ከ/ክ/ከተማ ወረዳ 3 ጤና ጣቢያ ለ2018 በጀት ዓ.ም ለሶስተኛ ዙር የወጣ ጨረታ
የጌዴኦ ዞን ከፍተኛ ፍ/ቤት ህንፃ በግልጽ ጨረታ ተጫራቾችን አወዳድረው ለማስጠገን ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 13, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጌዴኦ ዞን ከፍተኛ ፍ/ቤት ህንፃ በግልጽ ጨረታ ተጫራቾችን አወዳድረው ለማስጠገን ይፈልጋል፡፡ በዚሁ መሠረት፡-
Space Science and Geospatial Institute: Procurement of Stationery Materials
Government (Mar 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/a054f01f-8cf4-472a-92f6-444aeac3a6f9/open Lot Information
Ministry of Foreign Affairs: Procurement of USB Cable
Government (Mar 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/fd57850d-394c-48e7-9d74-0107d31ac57a/open Lot Information
Ministry of Defense: Procurement of Computer Maintenance
Government (Mar 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/7adcb64a-bb76-4478-b8da-dad00b8e0b87/open Lot Information
Armauer Hansen Research Institute: Procurement of Small Animal Trapping
Government (Mar 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/ce1ec776-1b2c-46f0-af70-f2e50840f702/open Lot Information