Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Apr 19, 2026) የመጀመሪያ ዙር የሐራጅ ማስታወቂያ ኢትዮጵያ ልማት ባንክ ሀዋሳ ዲስትሪክት በሊዝ ፋይናንሲንግ ሞዳሊቲ አገልግሎት ግዴታቸውን ካልተወጡ ደንበኛ በአዋጅ ቁጥር 103/1990 እና 807/2005 መሰረት የተረከባቸውንና ከዚህ በታች
የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ሀዋሳ ዲስትሪክት የዳቦ መጋገሪያ ማሽነሪዎችና መሳሪያዎች ባሉበት ሁኔታ በሐራጅ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Apr 19, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ንስር ማይክሮ ኢንስቲትየሽን ኢማ እና በፍ/ባለዕዳ ኢፌድሪ ጉምሩክ ኮሚሽን መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌደራል የመጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት በመ/ቁጥር
ድጋሚ የወጣ የተሽከርካሪ ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Reporter (Apr 19, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ /አማ/ የስጠው ብድር ባለመከፈሉ በአዋጅ ቁጥር 97/90 (እንደተሻሻለው) 216/92 መሠረት በእዳ ማካካሻት የወረሳቸውን ንብረቶች ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል::
አቢሲንያ ባንክ /አ.ማ/ ንብረቶች ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Apr 19, 2026) በድጋሚ የወጣ የአሉሚኒየም ፍሬምና መስታወት ሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ የኮልፌ ቅዱስ ራጉኤል አዲስ ህይወት አ/ማ ባስገነባው ሁለት የገበያ ማዕከል ህንፃዎች ላይ ያለን ነጋዴዎች በሱቆች መግቢያ በር
የኮልፌ ቅዱስ ራጉኤል አዲስ ህይወት አ/ማ ባስገነባው ሁለት የገበያ ማዕከል ህንፃዎች ላይ ያለን ነጋዴዎች በሱቆች መግቢያ በር ላይ ያሉ የአሉሚኒየም ፍሬሞችን ከነመስታወታቸው አስነቅሎ መሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
ተስፋ ድርጅት የተማሪ ጫማዎች በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Reporter(Mar 01, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ተስፋ ድርጅት አገር በቀል መንግስታዊ ያልሆነ ግብረ ሠናይ ድርጅት ሲሆን በአገራችን በተለያዩ ክልሎች ማለትም በጋምቤላ፣
የኢትዮጵያ ንግድ ባንክ የመኖሪያ ህንጻ እና የፋብሪካ መጋዘን ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ሐራጅ መሸጥ ይፈልጋል
Reporter(Mar 01, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ንግድ ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሰረት ቀጥሎ የተመለከቱትን ንብረቶች ባሉበት
Rammis Bank Invites Bids for a Microsoft Windows Server 2022 License.
Reporter(Mar 01, 2026) National Competitive Bidding (NCB)Ref.NO: RB/OT/006/2026 1. Rammis Bank invites potential and interested bidders for participated in the
Awash Bank Invites Contractors for Various Works Across Multiple Lots: Lot 1 (Mechanical Work), Lot 2 (Epoxy Work – Re-bid), Lot 3 (Sector Work), and Lot 4 (Aluminum Partition Work).
Reporter(Mar 01, 2026) Fortune(Mar 01, 2026) INVITATION TO BID (ITB) NATIONAL COMPETITIVE BIDDING (NCB) PROCUREMENT REFERENCE NUMBER AB-028/2025/26. 1. Awash
አቢሲንያ ባንክ /አ.ማ/ የኢንዱስትሪ ህንፃ/መጋዘን/ ባለበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter(Mar 01, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ /አ.ማ/ ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዘዉንና በሠንጠረዡ የተመለከተዉን ንብረት በአዋጅ ቁጥር 97/90 (እንደተሻሻለው)
Dashen Breweries S.C. Invites Bids for the Supply, Installation, and Commissioning of a 10 MVA, 33 to 11 KV Step-down Compact Transformer for its Gondar Plant.
Reporter(Mar 01, 2026) INVITATION TO BIDTender No. DBSC/ICB/06C/2026 Dashen Breweries S.C invites interested & qualified international and Ethiopian bidders for
በሀገር መከላከያ ሚኒስቴር በትምህርትና ሥልጠና ዋና መምሪያ የብርሸለቆ መሠረታዊ ውትድርና ማሠልጠኛ ትምህርት ቤት በ2018 በጀት የተለያዩ ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen(Mar 04, 2026) የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ በሀገር መከላከያ ሚኒስቴር በትምህርትና ሥልጠና ዋና መምሪያ የብርሸለቆ መሠረታዊ ውትድርና ማሠልጠኛ ትምህርት ቤት
ቤንች ማጂ ልማት ማህበር ሞተር ሣይክል እና ዣንጥላ የቤማልማ እና JSI ሎጎ ያለበት መካከለኛ በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen(Mar 04, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቤንች ማጂ ልማት ማህበር ቀጥሎ ያሉትን ዕቃዎች በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል፡፡ የእቃው ዓይነት ዝርዝር
The Ethiopian Agricultural Transformation Institute, Amhara Agricultural Transformation Centre (AATC) Invites Bids for Light Duty and Heavy-Duty Car Rental Service with a Framework Agreement for One Year in Amhara Region Different Zones and Addis Ababa.
Ethiopian Herald(Mar 01, 2026) Invitation to Bid-National Competitive Bid (NCB) Organization: Ethiopian Agricultural Transformation Institute, Amhara Agricultural Centre (ATI-AATC) Procurement Reference