Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Apr 21, 2026) በድጋሜ የወጣ የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 05/2018 የኮምቦልቻ ከተማ መጠጥ ውሃና ፍሳሽ አገልግሎት ድርጅት የተለያዩ የመኪና አይነቶችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል ስለሆነም በጨረታው

የኮምቦልቻ ከተማ መጠጥ ውሃና ፍሳሽ አገልግሎት ድርጅት የተለያዩ የመኪና አይነቶችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Bekur (Apr 20, 2026) ለመጀመሪያና ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በአብክመ በባህርዳር ከተማ ቀበሌ 15 በሚገኘው መርከብ ሁ/የገ/ህ/ስ/ማ/ ዩኒየን ኃ.የተ. ሎት1. ሰርገኛ ጤፍ ብዛት ሶሰት ሺህ ለሁለተኛ ጊዜ፣ ሎት2.

መርከብ ሁ/የገ/ህ/ስ/ማ/ ዩኒየን ኃ.የተ. ሰርገኛ ጤፍ እና ነጭ በቆሎ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Bekur (Apr 20, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በምሥራቅ ጎጃም አስተዳደር ዞን የእነማይ ወረዳ ገ/ኢ/ል/ጽ/ቤት የግዥ ንብ/አስ/ቡድን ሎት 1. የእነ/ወ/ገ/ኢ/ል/ጽ/ቤት የህፃናት ማቆያ እና ሰነድ ክፍል የG+3 ግንባታ በደረጃ GC/BC 6 እና

በምሥራቅ ጎጃም አስተዳደር ዞን የእነማይ ወረዳ ገ/ኢ/ል/ጽ/ቤት የግዥ ንብ/አስ/ቡድን የተለያዩ እቃዎች እና አገልግሎቶች መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Apr 21, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ ማስታወቂያ የሐራጅ ቁጥር ዳባ /ወዲ/200/26 ዳሽን ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 1147/11 በተሰጠው ስልጣን መሰረት የሚከተሉትን የተበዳሪ ወይም አስያዥ ንብረት ባለበት ሁኔታ

ዳሽን ባንክ ንብረት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Ethio Telecom Invites Eligible Bidders for the Procurement of Various Branding Tasks for the Central North Region (Debre Berhan), Including its Service Centers, Shops, Franchises, and Master Agents.

Ethiopian Herald (Aug 01, 2026) FLOATING DATE: AS OF AUGUST 5, 2026RFQNo.4286709 Requirement  Ethio telecom invites eligible bidders for the procurement

The Meserete Kristos Church Development Commission (MKC-DC) is Inviting Sealed Bids for the Supply of 600 Layer Chickens (Saso Pullets), 1,150 Local Indigenous Female Goats, and 41.40 Quintals of Pullet Grower Feed for a Livelihood Recovery Project in Geraltha, Tigray.

የቤቱ ስፋት 117.08 ካ.ሜ የሆነ ቤት ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Aug 01, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ በፍ/ባለመብት ዮርዳኖስ ግምጅና እና በፍ/ባለዕዳ አመተማርያም አለሙ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ

የጉለሌ ከፍለ ከተማ ወረዳ 2 ፋይናንስ ጽ/ቤት የትራንስፖርት፣ የህትመት እና የኤሌክትሮኒክስ እቃ ጥገናዎችን በአገልግሎት ግዥ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 01, 2026) የአገልግሎት ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 001/2019 የጉለሌ ከፍለ ከተማ ወረዳ 2 ፋይናንስ ጽ/ቤት ለ2019 በጀት ዓመት ለ1ኛ

የቦታው ስፋት 78.74 ካ.ሜ. የሆነ ቤት ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Aug 01, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ በፍ ባለመብት እነ ምስጋኑ በየነ እና በፍ/ባለዕዳ አቶ ንጉስ ጸጋዬ መካከል ስላለው

The Amhara National Regional State Water and Energy Bureau Invites Sealed Bids for the Supply and Installation of Pipes, Fittings, and Electro-mechanical Works for the ZuHamusit Multivillage RPS Project Located in East Belesa, Gondar.

የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Aug 01, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ወ/ሮ ደለሉ ገብሬ እና የፍ ባለዕዳ እነ ወ/ሮ ጥሩ ወርቅ ታደሰ

Hibret Bank Invites Eligible Local and International Bidders for the Installation, Integration, Support, and Maintenance of an ATM Monitoring Tool.

Addis Zemen (Aug 01, 2026) CALL FOR LOCAL AND INTERNATIONAL TENDER Bid No. HB/008/2026 Hibret Bank would like to invite

Hibret Bank Invites Eligible Vendors to Bid for the Supply of Automatic Air Compressors, Thermal Scanners/Cameras, and Spare Parts for Automatic Voltage Regulator Alarm Systems and Fire Alarm Systems.