Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Apr 23, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ጨ22/2018 የአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት የትምህርት ቢሮ በመደበኛ በጀት በድጋሚ የወጣ የፈተና ማሸጊያ ኮሮጆ፣ የፈተና ማሸጊያ ቁልፍ፣ ፈርኒቸር እና
የአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት የትምህርት ቢሮ የፈተና ማሸጊያ ኮሮጆ፣ የፈተና ማሸጊያ ቁልፍ፣ ፈርኒቸር እና የኤሌክትሪክ እቃዎች፣ የስፖርት ትጥቅ፣ የመኪና ጎማ፣ የኤሌክትሮኒክስ እቃዎች(ከለር ፕሪንተር እና ፕሪንተር) በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Apr 23, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 23/2018 በኢ.ፌ.ዲ.ሪ ጉምሩክ ኮሚሽን የጋላፊ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት በሕገ ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የተለያዩ ኮስሞቲክስ ዘርፍ ዕቃዎች፣ አልባሳት ዘርፍ እቃዎች፣ የንጽህና መጠበቂያ
ጉምሩክ ኮሚሽን የጋላፊ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተለያዩ እቃዎችን በግልጽ እና በሀራጅ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Apr 23, 2026) የድርድር ጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ቦንጋ ዲስትሪክት ስምና አድራሻው ከዚህ በታች የተገለፀውን ተበዳሪ ለሰጠው ብድር አመላለስ በመያዣነት የያዘውን ከዚህ በታች በሰንጠረዡው የመያዣ ንብረት በአዋጅ
የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ቦንጋ ዲስትሪክት ኮምባይነር (Combiner Brand: Kubota Country of Origin China) አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Government (Apr 23, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/6be32da5-06c5-4e6a-9697-bf959a9d4f9b/open Invitation to Bid Procurement of Agricultural Inputs Procurement Reference No: LK-NCB-G-0190-2018-BID-Open-Re-bidProcurement Category: Goods Market
Lemi Kura Sub-city Administration: Procurement of Agricultural Inputs
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የመከላከያ ኮንስትራክሽን ኢንተርፕራይዝ የተለያዩ የኮንስትራክሽን ዕቃዎች ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 05, 2026) የመከላከያ ኮንስትራክሽን ኢንተርፕራይዝ የተለያዩ የኮንስትራክሽን ዕቃዎች መነሻ ዋጋ በማስቀመጥ ለመሽጥ የተዘጋጀ ሰነድ የመከላከያ ኮንስትራክሽን ኢንተርፕራይዝ
MSF Belgium – Ethiopia Mission is Inviting Qualified Suppliers to Submit Bids for the Supply of Electrical Materials.
Reporter (Aug 05, 2026) INVITATION FOR QUOTATION MSF is an international medical and humanitarian, non-profit, organization acting in accordance with
የመከላከያ ኮንስትራክሽን ኢንተርፕራይዝ የተለያዩ ያገለገሉ ቀላል የኮንስትራክሽን መሣሪያዎች (Auxillary Equipments) በግልፅ ጨረታ ለመሽጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 05, 2026) የመከላከያ ኮንስትራክሽን ኢንተርፕራይዝ የተለያዩ ያገለገለ ቀላል የኮንስትራክሽን መሣሪያዎች (Auxiliary Equipment’s) በግልፅ ጨረታ ለመሸጥ የተዘጋጀ ሰነድ
The Benishangul Gumuz Regional State Bureau of Agriculture, Funded by the World Bank Under the Food System Resilient Program, Invites Sealed Bids for the Procurement of a Refrigerated Truck for Transporting Fish Products.
Ethiopian Herald (Aug 05, 2026) Re-Invitation to Bid National competitive Bid (NCB) Name of Country: Federal Democratic Republic Of Ethiopia
Houses of Peoples Representative: Procurement of Uniforms
Government (Aug 05, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/d435114e-8e3f-4fcf-b56f-c248b18b2f80/open Invitation to
House of Federation፡ Procurement of Spare Parts
Government (Aug 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/895e8e59-4fd4-4561-acc9-cda60d524214/open Lot Information
Debremarkos University Would Like to Procure Maintenance and Repair Service
Government (Aug 05, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! “ https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/4aab0be4-8a27-4134-ae76-1c3459ef4459/open ”
Houses of Peoples Representative Procurement of Bridge Construction
Government (Aug 05, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/e659c65e-e081-48e0-b8f2-3fe82baade78/open Invitation to
ላሜ ዴየሪ ኃ/የተ/የግ ማህበር የናይትሪክ አሲድ፣ ኮስቲክ ሶዳ ስኳር አልኮል ዋክስ እና መለዋወጫዎች ግዥ ለመፈጸም ይፈልጋል
2merkato.com (Aug 05, 2026) ላሜ ዴየሪ ኃ/የተ/የግ ማህበር ሎት 1የናይትሪክ አሲድ ኮስቲክ ሶዳ ስኳር አልኮል ዋክስ እና መለዋወጫዎች ግዥ ለመፈጸም የወጣ