Re-Invitation Tenders in 2021
Government (Apr 22, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/9008b077-656c-4e00-a505-8b61daccc617/open Reference Number: MoR-NCB-G-0254-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: mor/ncb-g/02/2018 Procurement Information Procurement Type:
Ministry of Revenue Procurement of የስፖርት ዕቃዎች ልብስ ግዥ 5 MOR HEAD OFFICE1
Reporter (Apr 22, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የሐራጅ ቁጥር ዳባ/0015/26 ዳሸን ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁጥር 90/97 እና 1147/11 በተሰጠው ስልጣን መሠረት የሚከተለውን የተበዳሪ ወይም የአስያዥ ንብረት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ
ዳሸን ባንክ አ.ማ. ንብረቶች ባሉበት ሁኔታ በሐራጅ ይሽጣል
Reporter (Apr 22, 2026) በሙጪ ኦዲተሮች ሂሳብ ለማስመርመር በድጋሜ የወጣ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ሰነድ ቁጥር 0014/2018 ዘመን ኢንሹራንስ አ.ማ ሂሳብ ለማስመርመር የውጭ ኦዲተሮችን አወዳድሮ ለሶስት አመት ማለትም እ.ኢ.አ ከ2026
ዘመን ኢንሹራንስ አ.ማ. ሂሳብ ለማስመርመር የውጭ ኦዲተሮችን አወዳድሮ ለሶስት አመት ማለትም እ.ኢ.አ ከ2026 እስከ 2028 የተሰሩ የኩባንያዉ ሒሳቦችን ውል በመግባት ማሰራት ይፈልጋል
Reporter (Apr 22, 2026) ለዳይጅስቲቭ ብስኩት ግዥ ለሶስተኛ ግዜ የወጣ ጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ቀይ መስቀል ማህበር አዲስ አበባ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት 220 ግራም የዳይጄስቲቭ ብስኩት ለሶተኛ ጊዜ በወጣ ግልፅ ጨረታ አወዳድሮ
የኢትዮጵያ ቀይ መስቀል ማህበር አዲስ አበባ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት 220 ግራም የዳይጄስቲቭ ብስኩት ለሶስተኛ ጊዜ በወጣ ግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
አዋሽ ኢንሹራንስ አ.ማ. ከባድና ቀላል ተሽከርካሪዎች፣ የተሽከርካሪ መለዋወጫ ዕቃዎች እና ኢንሹራንሱ ሲገለገልባቸው የነበሩ ቀላል ተሽከርካሪዎች፣ ቁሳቁሶችንና ሌሎችንም ባሉበት ሁኔታ በጨረታ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Mar 04, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ አዋሽ ኢንሹራንስ አ.ማ. የካሣ ክፍያ ፈፅሞባቸው ከደንበኞቹ የተረከባቸውን ከባድና ቀላል ተሽከርካሪዎች፣ የተሽከርካሪ መለዋወጫ ዕቃዎች
Geneva Global Inc. (GGI-Eth) Invites Bids for the Supply of 25 HP EliteBook 840 G10 Laptops for its MCF-LITE Program, to Be Implemented Across Eight Regions and Addis Ababa.
Ethiopian Herald (Mar 05, 2026) INVITATION TO BID (Re-Advertised) Geneva Global Inc. (GGI-Eth) is an international nongovernmental organization registered as
ፈያ ኢንተርግሬትድ ዴቨሎፕመንት ኦርጋናይዜሽን የተለያዩ ስራዎችን በጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል
Reporter (Mar 04, 2026) ፈያ ኢንትግሬትድ ዲቨሎፕመንት ኦርጋናይዜሽን BlD Ref # FlDO/0004/2026 ድርጅታችን ፈያ ኢንተርግሬትድ ደቨሎፕመንት ኦርጋናይዜሽን መንግስታዊ ያልሆነ አገር
Welthungerhilfe (WHH) Invites Qualified Companies to Submit Proposals for an Endline Evaluation of the WASH and Livelihood Support Project for Eritrean Refugees and Host Communities in Amhara and Afar Regions, Ethiopia.
Reporter (Mar 04, 2026) Invitation for Consultancy Service Welthungerhilfe (WHH) is one of the biggest development organizations in Germany with
በአብክመ ሰሜን ሸዋ ዞን በአን/ጠራ ወረዳ የኮቱ ከተማ መሪ ማዘጋጃ ቤት CAT ግሬደር፣ CAT ኤክስካቫተር 2018፣ ሮሎ፣ ቦቲ 2000 ሊትርና ሲኖትራክ ሰሌክት አፈር በሲኖ (ገረጋንቲ) ግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መከራየት እና መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 05, 2026) የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 01/2018 ግዥ በአብክመ ሰሜን ሸዋ ዞን በአን/ጠራ ወረዳ የኮቱ ከተማ
Educational Assessment and Examinations Service:ለ ሶስተኛ ጊዜ በድጋሚ የወጣ የሞዴል2016 V8 ተሸከርካሪ መኪና መለዋወጫ ዕቃዎች ከእነጅ ዋጋው (ከነመገጣጠሚያው)
Government(Mar 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/8cac719e-33e1-40e5-9ba9-0eb95649f0f4/open Lot Information Procurement
Addis Ababa University:Purchase of MINOLTA C759 Digital Printer Items (Main Campus 2018/2026)
Government(Mar 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/7476829b-dc6b-47dd-b7c6-2ca59f3df8a7/open Lot Information Procurement
St. Paul’s Hospital Millennium Medical College: Roller Cuvette 1000/test Box /
Government(Mar 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d327f594-a9b3-4411-9e88-ca6912e7b3b6/open Lot Information Procurement
Ministry of Water and Energy: Procurement of Construction Materials (B)
Government(Mar 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/f8f0bada-bfe7-47a8-a5e5-ab0896916e6b/open Lot Information Procurement