Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Apr 24, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ጨረታ ቁጥር EP/GBP/NCB/07/2018 1. የኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ ኃይል በሎት 1 የኮንስትራክሽን መሳሪያዎች (ማሽነሪዎች)፣ በሎት-2 የገልባጭ ተሽከርካሪዎች እና በሎት 3 የልዩ የጭነት ተሽከርካሪዎች
የኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ ኃይል የኮንስትራክሽን መሳሪያዎች (ማሽነሪዎች)፣ የኮንስትራክሽን መሳሪያዎች (ማሽነሪዎች) እና የልዩ የጭነት ተሽከርካሪዎች ግዥ በዘርፉ ከተሰማሩ ድርጅቶች በጨረታ አወዳድሮ ግዥውን መፈፀም ይፈልጋል
Addis Zemen (Apr 24, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ የግልፅ ጨረታ ቁጥር 05/2018 በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት ውርስ ሆኖ ሀዘን የሚገኝ ባለ ሶስት እግር ተሸከርከሪዎች ይህ “ማስታወቂያው በጋዜጣ ከወጣበት ቀን ጀምሮ
በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት ባለ ሶስት እግር ተሽከርካሪዎች ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Apr 24, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የሐራጅ ቁጥር ዳባ/0015/26 ዳሸን ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁጥር 90/97 እና 1147/11 በተሰጠው ስልጣን መሠረት የሚከተለውን የተበዳሪ ወይም የአስያዥ ንብረት ባለበት ሁኔታ
ዳሸን ባንክ አ.ማ. ንብረቶች ባሉበት ሁኔታ በሐራጅ ይሽጣል
2merkato.com (Apr 24, 2026) Reference No-መቀአስተ- 640 /04/2026Date April 24/2026Re-advert INVITATION TO TENDER FOR Outdoor Playground Materials LOCATION: SOS CHILDREN’S VILLAGE’S Mekelle SUBMISSION DEADLINE: 04 May 2026 at 8:00 local time
SOS Children’s Village, Tigray CVW, Invites Suppliers to Submit Bids for the Supply of Outdoor Playground Materials to Schools in Axum, Samre, and Kolla Temben.
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የትግራይ መንገዶች ባለስልጣን የጨረታ ማስተካከያ አውጥቷል
Ethiopian Herald (Mar 08, 2026) የጨረታ ማስታወቅያ ማስተካከያ የትግራይ መንገዶች ባለስልጣን (Tigray Roads Authority) በቀን 15/6/2018 ዓ/ም (Feb 22/2026) በሄራልድ
Bishoftu Town Water Supply and Sewerage Enterprise Invites Bids for the Supply of Submersible Pumps and Motors (7.5kw, 22kw, 37KW).
Ethiopian Herald (Mar 08, 2026) Invitation to Bids 1. Bishoftu Town Water Supply and sewerage Enterprise Secured a budget for
The Office of the United Nations High Commissioner for Refugees (UNHCR) is Seeking the Supply of Disposable Sanitary Pads and Hereby Notifies Stakeholders of a Deadline Extension for Various Services.
Fortune (Mar 08, 2026) Tel.: +251 11 617 0590 ext. 2511 P. O. Box 1076 Email: ETHADSMS@unhcr.org DATE: 6 March
ዓባይ ባንክ አ.ማ. መኖሪያ እና ንግድ ቤት በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Mar 08, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር አባይ 67/2018 ዓባይ ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁ.97/1990 በተሰጠው ስልጣን መሰረት ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች
አጋር ማይክሮ ፋይናንስ አ.ማ መኪና እና መኖሪያ ቤት በሀራጅ ሽያጭ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Mar 08, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ አጋር ማይክሮ ፋይናንስ አ.ማ ለሰጠው ብድር በመያዣ የያዘውን ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን ንብረቶች በአዋጅ ቁጥር
Ministry of Water and Energy፡ Procurement of Electronics Equipment
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d5057f3b-ddc4-47a4-acd9-5140dbeca85f/open Lot Information
አምቦ ዩኒቨርሲቲ ማሞ መዘምር ካምፓስ የኤሌክትሪክ ዕቃዎች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/71ba9b38-d6aa-40c7-84d7-38c407600fd1/open Lot Information
Dire Dawa University፡ Procurement of Smart Mobile Phone
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/871d1c5a-5494-4666-b1ef-45ad1811d70e/open Lot Information
የጉምሩክ ኮሚሽን የተሸከርካሪ መጫኛ ክሬን አገልግሎት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/1b5d1a00-5deb-4e14-93f3-7d5e49bc0b2b/open Lot Information