Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Reporter (Aug 16, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር፤ ቡባ/ሕአዳ ሐራጅ/051/2018 ቡና ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁ. 97/1990 (እንደተሻሻለው) እና በአዋጅ ቁጥር 1147/2011 በተሰጠው ስልጣን መሠረት ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ

ቡና ባንክ አ.ማ. ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Aug 16, 2026) DASHEN BANK S.C CALL FOR NATIONAL COMPETITIVE BID (NCB) 1. Dashen Bank invites eligible and interested potential bidders for the procurement of different items as per

Dashen Bank S.C. is Inviting National Competitive Bids for Two Separate Procurement Categories.

በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግሰት በዋግ ኽምራ ብሔረሰብ አስተዳዳር በሰቆጣ ከተማ የሚገኘው የዋቢ ሁለገብ የገበሬዎች ህብረት ስራ ማህበራ ዩኒዩን ኃ/የተወሰነ ለዩንዩኑ ምርት እና ግብአት ለማጓጓዝ አገልግሎት የሚውል ሲኖ ካሶኒ 2025 ሞዴል ባለ 400 (አራት መቶ) የፈረስ ጉልበት የጭነት ተሽከርካሪ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Reporter (Aug 16, 2026)  የሐራጅ ማስታወቂያ ኦሮሚያ ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90፣ 216/92 እና 1147/2011 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዘዉን በሰንጠረዡ ላይ የተዘረዘሩትን ንብረቶች ባሉበት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ

ኦሮሚያ ባንክ ንብረቶች ባሉበት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Dire Dawa University፡ Procurement of Construction Materials Sand

Government (Aug 31, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/2cf0de89-3e41-4eb9-8e6b-69472066f89d/open Lot Information

ናሽናል ትራንስፖርት ኃላ/የተ/የግል/ማ/ህ የቢሮ እቃዎችን እና ኮምፒውተር በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Reporter (Aug 30, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ናሽናል ትራንስፖርት ኃላ/የተ/የግል/ማ/ህ ከዚህ በታች የተገለጸውን ለድርጅታችን የቢሮ እቃዎችን እና ኮምፒውተር  በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት

Catholic Relief Services (CRS) Ethiopia is Inviting Experienced Vendors, Wholesalers, and Producers to Enter Into a One-year Framework Agreement for the Supply of Maize (9,516.42MT), Yellow Split Peas (793.04MT), and Fortified Edible Sunflower Oil (387,903 Liters).

መሳለሚያ አካባቢ ነጋዴዎች አንድነት አክሲዮን ማህበር የኦዲት/የሂሳብ/ ምርመራ ጨረታ ማስደረግ ይፈልጋል

Reporter (Aug 30, 2026) የኦዲት/የሂሳብ/ ምርመራ ጨረታ ድርጅታችን መሳለሚያ አካባቢ ነጋዴዎች አንድነት አክሲዮን ማህበር የንግድ ማዕከል ህንፃ ገንብቶ የንግድ ቤቶችን

አቢሲንያ ባንክ /አ.ማ/ የመኖሪያ ቤት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Aug 30, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ /አ.ማ/ ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸውንና በሠንጠረዡ የተመሰከቱትን ንብረቶች በአዋጅ ቁጥር 97/90

Sidama Bank Invites National Competitive Bids for the Supply of Edage Routers, Core Switches, POS Terminals, and a Digital Micro Credit Solution.

Reporter (Aug 30, 2026) Re- Bid Invitation Notice Lot No Description of the Item Bid Ref. No Bid Security Lot

ወጋገን ባንክ አ.ማ. መኖሪያ ቤት በግልጽ የሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Aug 30, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር፡ ወጋገን 040/2018 ወጋገን ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92

ሉሲ ኢንሹራንስ (አ.ማ) የካሳ ክፍያ ፈጽሞ የተረከባቸውን በአደጋ የተጎዱ ተሽከርካሪዎች እና ልዩ ልዩ ቅሪቶች ባሉበት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Aug 30, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 1/2019 ሉሲ ኢንሹራንስ (አ.ማ) የካሳ ክፍያ ፈጽሞ የተረከባቸውን በአደጋ የተጎዱ ተሽከርካሪዎች እና ልዩ

The Norwegian Refugee Council (NRC) Invites Sealed Bids for the Construction of 28 Blocks of Durable and Climate-sensitive Two-room Shelter Houses in Waradi and Bunda-Karan Kebeles, Dekasufti Woreda of Liban Zone.