Re-Invitation Tenders in 2021
Government (Sep 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/bff3bbb6-7686-4298-ae35-ccbf1729c036/open Lot Information Procurement Reference Number: PMO-NCB-G-0020-2019-PUR Object of Procurement: ሎት 77 ለ2ኛ
Prime Minister Office: ሎት 77 ለ2ኛ ጊዜ የወጣ ኘሪንተር Model Mfc-L5755DW/BROTHER/ ግዥ
Addis Zemen (Sep 04, 2026) የ1ኛ ዙር ግልጽ የጨረታ የጨረታ መለያ ቁጥር 01/2019 በድሬዳዋ አስተዳደር የኢትዮ–ጣሊያን ፖሊ ቴክኒክ ኮሌጅ በ2019 ዓ.ም ከተመደበለት በጀት ላይ የሚከተሱትን፦ ሎት – 01 የአውቶሞቲቭ የሥልጠና
በድሬዳዋ አስተዳደር የኢትዮ-ጣሊያን ፖሊ ቴክኒክ ኮሌጅ የተለያዩ የሥልጠና ዕቃዎች ግዢ ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 04, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ፍልውሃ አገልግሎት ድርጅት ከዚህ በታች የተገለፁትን ዕቃ አገልግሎት ግዥ ለመፈፀም ተጫራቾች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል፡፡ በዚህ መሰረት፡- ለሁለተኛ ጊዜ
ፍልውሃ አገልግሎት ድርጅት ፀረ-ተባይ ማጥፊያ እና መከላከያ አገልግሎት ግዥ፣ የታረደ የፈረንጅ ዶሮ አቅርቦት ግዥ እና የዓሣ አቅርቦት ግዥ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 04, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያየግልጽ ጨረታ ቁጥር 0010 ፣ 0011 ፣ 0012 ፣ 0013፣ 0014/2019 በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት ውርስ ሆኖ በመጋዘን የሚገኝ የተለያዩ ዕቃዎች ይህ ማስታወቂያው
በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት የተለያዩ እቃዎችን በግልጽ ጨረታ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የኮከበጽባህ አጠቃላይ 2ኛ ደረጃ ት/ቤት የፋይናንስ ግዥ እና ንብረት አስተዳድር ድጋፍ የስራ ሂደት ለ2019 ዓ.ም. ለመማር ማስተማር አገልግሎት የሚውል ግበዓቶችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 02, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የኮከበጽባህ አጠቃላይ 2ኛ ደረጃ ት/ቤት የፋይናንስ ግዥ እና ንብረት አስተዳድር ድጋፍ የስራ ሂደት
በኢትዮጵያ መንገዶች አስተዳደር የሻሸመኔ መንገድ ጥገና ዲስትሪከት ለ2019 በጀት ዓመት ለዲስትሪክቱ የመንገድ ጥገናና ግንባታ አገልግሎት የሚውል የተፈጨ ቤይዝ ኮርስ ጠጠር በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 02, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ኢመአ/ሻሸ/010/2019 በኢትዮጵያ መንገዶች አስተዳደር የሻሸመኔ መንገድ ጥገና ዲስትሪከት ለ2019 በጀት ዓመት
የኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ አገልግሎት የተለያዩ ንብረቶችን ባሉበት ሁኔታ እና ቦታ በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 02, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ጨረታ ቁጥር ኢኤአ/ንአ/ግጨ-04/2019 የኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ አገልግሎት ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን ንብረቶች ባሉበት ሁኔታ እና
በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት በሰ/ሸዋ ዞን በቀወት ወረዳ የገንዘብ ጽ/ቤት ለቀወት ወረዳ እንስሳትና አሳ ሀብት ልማት ተ/ጽ/ቤት አገልግሎት የሚውል ለ2019 በጀት ዓመት አገልግሎት የሚውሉ እንስሳት መድሃኒት ግዥ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 02, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 002/2019 በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት በሰ/ሸዋ ዞን በቀወት ወረዳ የገንዘብ
በኬሚካል ኢንዱስትሪ ኮርፖሬሽን ለሙገር ሲሚንቶ ፋብሪካ አገልግሎት የሚውል የእሣት ማጥፊያ መሣሪያዎች ፍተሻና ሙሌት አገልግሎት በገልፅ ጨረታ አወዳድሮ ውል ገብቶ ማሠራት መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 02, 2026) የሀገር ውስጥ ገስጽ ጨረታ ቀጥር ሙሲፋ/23/2018 በኬሚካል ኢንዱስትሪ ኮርፖሬሽን ለሙገር ሲሚንቶ ፋብሪካ አገልግሎት የሚውል የእሣት
Ministry of Water and Energy Would Like to Notify Bid Amendment for RFB Reference No.: ET-MOWE – PIT-562727-CW-RFB
Ethiopian Herald (Sep 02, 2026) AMENDMENT TO Request for BidsSmall Works(One-Envelope Bidding Process) Country: The Federal Democratic Republic of Ethiopia
Médecins Sans Frontières Holland (MSF-Holland) Invites Sealed Bids from Qualified Contractors (Category GC/BC-6 and Above) for the Construction of the Karmardha Hospital Waste Zone Located in Jigjiga, Somali National Regional State.
Ethiopian Herald (Sep 02, 2026) TO ALL CONTRACTORS OF CATEGORY/GC/BC-6/AND ABOVE WITH LICENSE VALID FOR THE YEAR AND ELIGIBLE FOR
የአማራ ደን ኢንተርፕራይዝ ዋና ጽ/ቤት የቁም ደን መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 02, 2026) የቁም ደን ሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ በአማራ ደን ኢንተርፕራይዝ ዋና ጽ/ቤት በምዕ/ጎጃም ዞን ፍኖተ ሰላም ወረዳ
ጤና ቀበናና ግንፍሌ እናፅዳ ማህበር ማክሰኞ ነሐሴ 26 ቀን 2018 ዓ/ም በወጣው አዲስ ዘመን ጋዜጣ ላይ ባወጣው ጨረታ ላይ የዓ.ም. ማረሚያ አውጥቷል
Addis Zemen (Sep 02, 2026) ማረሚያ ማክሰኞ ነሐሴ 26 ቀን 2018 ዓ/ም በወጣው አዲስ ዘመን ጋዜጣ ገፅ 19 ላይ ጤና