Re-Invitation Tenders in 2021
Government (Sep 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/bff3bbb6-7686-4298-ae35-ccbf1729c036/open Lot Information Procurement Reference Number: PMO-NCB-G-0020-2019-PUR Object of Procurement: ሎት 77 ለ2ኛ
Prime Minister Office: ሎት 77 ለ2ኛ ጊዜ የወጣ ኘሪንተር Model Mfc-L5755DW/BROTHER/ ግዥ
Addis Zemen (Sep 04, 2026) የ1ኛ ዙር ግልጽ የጨረታ የጨረታ መለያ ቁጥር 01/2019 በድሬዳዋ አስተዳደር የኢትዮ–ጣሊያን ፖሊ ቴክኒክ ኮሌጅ በ2019 ዓ.ም ከተመደበለት በጀት ላይ የሚከተሱትን፦ ሎት – 01 የአውቶሞቲቭ የሥልጠና
በድሬዳዋ አስተዳደር የኢትዮ-ጣሊያን ፖሊ ቴክኒክ ኮሌጅ የተለያዩ የሥልጠና ዕቃዎች ግዢ ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 04, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ፍልውሃ አገልግሎት ድርጅት ከዚህ በታች የተገለፁትን ዕቃ አገልግሎት ግዥ ለመፈፀም ተጫራቾች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል፡፡ በዚህ መሰረት፡- ለሁለተኛ ጊዜ
ፍልውሃ አገልግሎት ድርጅት ፀረ-ተባይ ማጥፊያ እና መከላከያ አገልግሎት ግዥ፣ የታረደ የፈረንጅ ዶሮ አቅርቦት ግዥ እና የዓሣ አቅርቦት ግዥ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 04, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያየግልጽ ጨረታ ቁጥር 0010 ፣ 0011 ፣ 0012 ፣ 0013፣ 0014/2019 በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት ውርስ ሆኖ በመጋዘን የሚገኝ የተለያዩ ዕቃዎች ይህ ማስታወቂያው
በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት የተለያዩ እቃዎችን በግልጽ ጨረታ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የጠቅላይ ሚኒስትር ጽሕፈት ቤት የመኪና /የሪስ/ ጎማ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Sep 02, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/e37a1ffb-0a18-40fd-8afe-0a002b8a571e/open Lot Information
Ambo University: Procurement of Construction Materials
Government (Sep 02, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/1acd9c0b-b265-4e28-b002-046395886420/open Lot Information
St. Paul’s Hospital Millennium Medical College፡ Procurement of Maintenance and Repair Service
Government (Sep 02, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d14023f8-b298-4a9e-b372-19f4597c2025/open Lot Information
ቱሪስት የጋራ ህንፃ መኖርያ ቤት ባለቤቶች ኃላ/የተ/ህ/ስ/ማህበር ግቢውን ለማስጠበቅ የጥበቃ አገልግሎት የሚሰጡ ድርጅቶች አወዳድሮ መቅጠር ይፈልጋል
Reporter (Sep 02, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ለጥበቃ አገልግሎት ለመቅጠር የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ማህበራችን ቱሪስት የጋራ ህንፃ መኖርያ ቤት ባለቤቶች ኃላ/የተ/ህ/ስ/ማህበር
Catholic Relief Services (CRS) Ethiopia is Inviting Experienced Vendors, Wholesalers, and Producers to Enter Into a One-year Framework Agreement for the Supply of Maize (9,516.42MT), Yellow Split Peas (793.04MT), and Fortified Edible Sunflower Oil (387,903 Liters).
Reporter (Sep 02, 2026) TENDER NOTICE One year Framework Agreement for Provision of maize, yellow Split peas and fortified Edible
VSF Germany Invites Interested Firms or Freelancers to Provide Consultancy Services for the Phased Final Evaluation of the US State Department Funded ‘Drought Emergency Response and Recovery Project (DERR BOASS)’.
Reporter (Sep 02, 2026) INVITATION TO CONSULTANCY SERVICES FOR THE PHASED APPROACH OF FINAL EVALUATION OF US STATE DEPARTMENT FUNDED-DERR
ኤግዚቢሽን ማዕከልና የገበያ ልማት ድርጅት በመጪው ዓመት በከፍተኛ ድምቀት የሚዘጋጀውን “የ2019 ዓ.ም የገና እና የፋሲካ ዋዜማ ኤግዚቢሽን፣ ባዛርና ፌስቲቫል” ለማዘጋጀት የሚያስችል በሰነዱ ላይ የተጠቀሰውን ህጋዊና አግባብነት ያለው ፍቃድ ያላቸውን አዘጋጆች (Event Organizers) በግልፅ ጨረታ በማወዳደር እንዲያዘጋጁ ይጋብዛል
Reporter (Sep 02, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ኤግዚቢሽን ማዕከልና የገበያ ልማት ድርጅት በመጪው ዓመት በከፍተኛ ድምቀት የሚዘጋጀውን “የ2019 ዓ.ም
ኤልሻዳይ ትራንስፖርትና ሎጀስቲክስ አ.ማ. የ2018 በጀት ዓመት የሂሳብ ሰነድ በውጭ ኦዲተር አስመርምሮ ለባለአክሲዮኖች በጠቅላላ ጉባዔ ሪፖርት ማቅረብ ይፈልጋል
Reporter (Sep 02, 2026) የኦዲት ጨረታ ማስታወቂያ ኤልሻዳይ ትራንስፖርትና ሎጀስቲክስ አ.ማ የ2018 በጀት ዓመት የሂሳብ ሰነድ በውጭ ኦዲተር አስመርምሮ ለባለአክሲዮኖች
የምሥራቅና ደቡብ አፍሪካ ማኅበራዊ ሳይንስ ምርምር ድርጅት (OSSREA) በስፔን የዓለም አቀፍ ልማት ትብብር ኤጀንሲ (AECID) ድጋፍ በሼዳ ቀበሌ፣ ቢጣ ወረዳ፣ ካፋ ዞን 20 ዘመናዊ የንብ ቀፎዎችን ለማቋቋም የሚያስፈልጉ ቁሳቁሶች፣ መሣሪያዎችና አገልግሎቶች ግዥ ለመፈጸም ይፈልጋል
Reporter (Sep 02, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የምሥራቅና ደቡብ አፍሪካ ማኅበራዊ ሳይንስ ምርምር ድርጅት (OSSREA) በስፔን የዓለም አቀፍ ልማት ትብብር ኤጀንሲ