Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Government (Sep 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/bff3bbb6-7686-4298-ae35-ccbf1729c036/open Lot Information Procurement Reference Number: PMO-NCB-G-0020-2019-PUR Object of Procurement: ሎት 77 ለ2ኛ

Prime Minister Office: ሎት 77 ለ2ኛ ጊዜ የወጣ ኘሪንተር Model Mfc-L5755DW/BROTHER/ ግዥ

Addis Zemen (Sep 04, 2026) የ1ኛ ዙር ግልጽ የጨረታ የጨረታ መለያ ቁጥር 01/2019 በድሬዳዋ አስተዳደር የኢትዮ–ጣሊያን ፖሊ ቴክኒክ ኮሌጅ በ2019 ዓ.ም ከተመደበለት በጀት ላይ የሚከተሱትን፦ ሎት – 01 የአውቶሞቲቭ የሥልጠና

በድሬዳዋ አስተዳደር የኢትዮ-ጣሊያን ፖሊ ቴክኒክ ኮሌጅ የተለያዩ የሥልጠና ዕቃዎች ግዢ ይፈልጋል

Addis Zemen (Sep 04, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ፍልውሃ አገልግሎት ድርጅት ከዚህ በታች የተገለፁትን ዕቃ አገልግሎት ግዥ ለመፈፀም ተጫራቾች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል፡፡ በዚህ መሰረት፡- ለሁለተኛ ጊዜ

ፍልውሃ አገልግሎት ድርጅት ፀረ-ተባይ ማጥፊያ እና መከላከያ አገልግሎት ግዥ፣ የታረደ የፈረንጅ ዶሮ አቅርቦት ግዥ እና የዓሣ አቅርቦት ግዥ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Sep 04, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያየግልጽ ጨረታ ቁጥር 0010 ፣ 0011 ፣ 0012 ፣ 0013፣ 0014/2019 በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት ውርስ ሆኖ በመጋዘን የሚገኝ የተለያዩ ዕቃዎች ይህ ማስታወቂያው

በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት የተለያዩ እቃዎችን በግልጽ ጨረታ ለመሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

እሸት ማይክሮፋይናንስ ተቋም አ.ማ. 11 (አሥራ አንድ) ሞተር ሳይክሎች በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Jul 26, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ እሸት ማይክሮፋይናንስ ተቋም አ.ማ 11 (አሥራ አንድ) ሞተርሳይክሎች በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል:: በዚህ መሠረት፡–

Ethiopian Environmental Protection Authority፡ Procurement of Tyre

Government (Jul 27, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/3e0a6e40-cbcd-4847-b30b-48153906483a/open Lot Information

Ministry of Transport and Logistics፡ Procurement of Tyres

Government (Jul 27, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/3a23fb92-3122-4c7b-b073-3caed467c317/open Lot Information

St. Paul’s Hospital Millennium Medical College፡ Procurement of Office Equipment

Government (Jul 27, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/0cab093b-bde2-4a16-bfbf-4d215771148e/open Lot Information

Addis Ababa University፡ Procurement of Machinery

Government (Jul 27, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/56b1dc04-7bce-462c-b029-e3c0cfe6e2e1/open Lot Information

Commercial Bank of Ethiopia (CBE) Invites Interested and Potential Bidders for the Procurement of UTP Cable Cat 6

Reporter (Jul 26, 2026) Invitation to National Open Bid No. 07/2026/27. 1. Commercial Bank of Ethiopia (CBE) invites interested and

Dashen Breweries SC Invites Eligible Bidders for the Supply of Industrial Safety Materials.

Reporter (Jul 26, 2026) INVITATION FOR BIDS (IFB) Procurement of Industrial Safety Materials Procurement Reference Number: DBSC/ICB-009-2026 1. Dashen Breweries

በደቡብ/ኢ/ክ/መ/ በወላይታ ዞን በቦዲቲ ከተማ አስተዳደር ፋ/ጽ/ቤት በ2019 በጀት ዓመት 1ኛ ዙር የተለያዩ ዓይነት ጥራታቸውን የጠበቁ ኦርጅናል ዕቃዎችን በከተማ አስተዳደሩ ስር ላሉ ሴክተር መ/ቤቶች የጽ/መሣሪያ፣ ኤሌክትሮኒክስ ዕቃዎችን፣ ሞተር ሳይክል እና የህንፃ መሣሪያዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

ላየን ሴኩሪቲ ሰርቪስ ኃ/የተ/የግል ማህበር የእስቴሽነሪና የጽዳት እቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Reporter (Jul 26, 2026) ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ላየን ሰኩሪቲ ሰርቪስ ኃ/የተ/የግል ማህበር የእስቴሽነሪና የጽዳት እቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል።