Re-Invitation Tenders in 2021
Government (Sep 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/bff3bbb6-7686-4298-ae35-ccbf1729c036/open Lot Information Procurement Reference Number: PMO-NCB-G-0020-2019-PUR Object of Procurement: ሎት 77 ለ2ኛ
Prime Minister Office: ሎት 77 ለ2ኛ ጊዜ የወጣ ኘሪንተር Model Mfc-L5755DW/BROTHER/ ግዥ
Addis Zemen (Sep 04, 2026) የ1ኛ ዙር ግልጽ የጨረታ የጨረታ መለያ ቁጥር 01/2019 በድሬዳዋ አስተዳደር የኢትዮ–ጣሊያን ፖሊ ቴክኒክ ኮሌጅ በ2019 ዓ.ም ከተመደበለት በጀት ላይ የሚከተሱትን፦ ሎት – 01 የአውቶሞቲቭ የሥልጠና
በድሬዳዋ አስተዳደር የኢትዮ-ጣሊያን ፖሊ ቴክኒክ ኮሌጅ የተለያዩ የሥልጠና ዕቃዎች ግዢ ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 04, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ፍልውሃ አገልግሎት ድርጅት ከዚህ በታች የተገለፁትን ዕቃ አገልግሎት ግዥ ለመፈፀም ተጫራቾች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል፡፡ በዚህ መሰረት፡- ለሁለተኛ ጊዜ
ፍልውሃ አገልግሎት ድርጅት ፀረ-ተባይ ማጥፊያ እና መከላከያ አገልግሎት ግዥ፣ የታረደ የፈረንጅ ዶሮ አቅርቦት ግዥ እና የዓሣ አቅርቦት ግዥ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 04, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያየግልጽ ጨረታ ቁጥር 0010 ፣ 0011 ፣ 0012 ፣ 0013፣ 0014/2019 በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት ውርስ ሆኖ በመጋዘን የሚገኝ የተለያዩ ዕቃዎች ይህ ማስታወቂያው
በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት የተለያዩ እቃዎችን በግልጽ ጨረታ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
MSI Ethiopia Reproductive Choices is Seeking a Competent Research Consultancy Firm to Conduct Client Exit Interviews for 2026 (CEI-2026).
Reporter (Jul 26, 2026) INVITATION TO BID MSI Ethiopia Reproductive Choices is a non-governmental and non-profit making organization that has
Save the Children International (SCI) – Ethiopia Country Office Invites Qualified Suppliers to Provide High-quality Educational and Recreational Toys, Including Building Blocks, Puzzles, Shape Sorters, Alphabet and Number Learning Kits, and Animal Figure Sets.
Reporter (Jul 26, 2026) Invitation To Tender For Supply of Educational and Recreational Toys Tender Reference – SCI-ET-2026-017 Save the
አዋሽ ባንክ ቤቶች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Jul 26, 2026) አዋሽ ባንክ ለሰጠው ብድር በመያዣነት የያዛቸውንና ከዚህ ቀጥሎ ባለው ሰንጠረዥ የተገለፁትን ቤቶች በአዋጅ ቁጥር 97/90 እንደተሻሻለ
ዳሽን ቢራ ፋብሪካ አ.ማ. በተለያዩ ዲዛይኖች የደንብ ልብስ ለመግዛት መስፈርቶች የሚያሟሉ ተጫራቾችን አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል
Reporter (Jul 26, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር DBSC/CB-010-2026 ዳሽን ቢራ ፋብሪካ አ.ማ በተለያዩ ዲዛይኖች የደንብ ልብስ ለመግዛት ከዚህ በታች
አቢሲንያ ባንክ አ.ማ. መኖሪያ ቤቶችን ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Jul 26, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ አ.ማ. ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸውንና በሠንጠረዡ የተመለከቱትን ንብረቶች በአዋጅ ቁጥር 97/90
የኢትዮጵያ እግር ኳስ ፌዴሬሽን Hp Laptop ብዛት 21 በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Reporter (Jul 26, 2026) የወጣ ጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ እግር ኳስ ፌዴሬሽን hp Laptop ብዛት 21 በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል። ተጫራቾች
የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ አክሲዮን ማህበር የመኖሪያ ቤት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Jul 26, 2026) ለመጀመሪያ እና ሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ አክሲዮን ማህበር በብድር የሰጠውን ገንዘብ
Mothers and Children Multi-sectoral Development Organization (MCMDO) Invites Eligible and Qualified Contractors to Submit Bids for the Construction of a Women, Girls Safe Space and Child-friendly Corner of a Multisectoral Hub in the Ura Settlement, Benishangul Gumuz.
Reporter (Jul 26, 2026) Invitation For tender Bid Announcement No.MCMDO-13/2026 Mothers and Children Multi-sectoral Development Organization (MCMDO) is an indigenous,
ሕብረት ባንክ አ.ማ. አዲስ አበባ ከተማ፣ በልደታ ክ/ከተማ፣ በወረዳ 7 ሰንጋ ተራ አካባቢ አዲስ ባስገነባው የዋናው መስሪያ ቤት ሕንፃ ዘጠነኛ /9ኛ/ ወለልን ለቢሮ አገልግሎት እንዲውል በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማከራየት ይፈልጋል
Reporter (Jul 26, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ጨረታ ቁጥር፡ ሕ/006/2018 ሕብረት ባንክ አ.ማ. አዲስ አበባ ከተማ፣ በልደታ ክ/ከተማ፣ በወረዳ 7 ሰንጋ