Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

2merkato.com (Aug 28, 2026) በድጋሚ የወጣ አስቸኳይ ያገለገሉ ፓሌቶች ሽያጭ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር NFR 004-2026 የጨረታ ዕቃዎች መመልከቻ ጊዜ ከሰኞ ነሃሴ 25 እስከ ማክሰኞ 26/2018 ዓ.ም የጨረታ ሰነድ መግዣ ጊዜ ከሰኞ ነሃሴ 25 እስከ ማክሰኞ 26/2018 ዓ.ም የጨረታ ዕቃዎች መገኛ ቦታ አይሲሲ መጋዘን የጨረታ ሰነድ መሸጫ ቦታ ዩኒሴፍ አይሲሲ መጋዘን የጨረታ ሰነድ መመለሻ የመጨረሻ ጊዜ ሃሙስ ነሀሴ

ዩኒሴፍ ኢትዮጵያ ያገለገሉ የእንጨት ፓሌቶች በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Government (Aug 27, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/7d545204-0143-43b2-b866-50caa3dedb19/open Lot Information Procurement Reference Number: PMO-NCB-G-0006-2019-PUR Object of Procurement: LOT 63 ለ2ኛ

Prime Minister Office: LOT 63 ለ2ኛ ጊዜ የወጣ የትምህርት ቁሳቁስ ግዥን ይመለከታል

Addis Zemen (Aug 27, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩክ ህግን ተላልፈዉ የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት – 27/12/2018 እና 30/12/2018 በግልጽና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል።

የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩክ ህግን ተላልፈዉ የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በግልጽና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Bekur (Aug 24, 2026) የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ ዳሽን ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 1147/2011 በተሰጠውን ስልጣን መሰረት የሚከተለውን የተበዳሪ ወይም አስያዥ ንብረት ባሉበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል፡፡ ተ. ቁ የተበዳሪው ቅርንጫፍ

ዳሽን ባንክ አ.ማ. የመኖሪያ ቤት ባሉበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

ዓባይ ባንክ ያገለገሉ ዕቃዎችን ባሉበት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Jul 12, 2026) ዓባይ ባንክ አ.ማያገለገሉ እቃዎች  ሽያጭ ጨረታ – ማስታወቂያ ቁጥር ዓባይ 01- 2026-27 ዓባይ ባንክ ያገለገሉ ዕቃዎችን

Awash Bank Invites Sealed Bids from Eligible Bidders for the Supply and Delivery of Different Stationery Items and Printing Formats

Reporter (Jul 12, 2026), Fortune (Jul 12, 2026) Invitation to bid National Competitive Bidding (NCB) Procurement Reference Number BID/AB/001/2026-27 1.

ኢትዮ አግሪ ሴፍት ሃላ.የተ.የግ.ማህበር የ Wush Wush Packet 100gm ግዥን በግልጽ በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Jul 13, 2026) ኢትዮ አግሪ–ሴፍት ኃላ. የተ. የግ. ማኅበር የጨረታ ማስታወቂያ ጨረታ ቁጥር EAC 036/2018 1.ኢትዮ አግሪ ሴፍት

የኢትዮጵያ ንግድ ባንክ ንብረቶች በዝግ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Jul 13, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ንግድ ባንክ ከዚህ በታች በሰንጠረዡ የተገለፁትን እና በእዳ ማካካሻነት የተረከባቸውን የተለያዩ ንብረቶች

ኢትዮ አግሪ ሴፍት ሃላ.የተ.የግ.ማህበር የሰራተኛ ሰርቪስ የትራንስፖርት አገልግሎት ግዥን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Jul 13, 2026) ኢትዮ አግሪ–ሴፍት ኃላ. የተ. የግ. ማኅበር የጨረታ ማስታወቂያ ጨረታ ቁጥር EAC 037/2018 1. ኢትዮ አግሪ

Vital Strategies is Seeking Competitive Quotations for the Supply of Standardized IT Hardware to Support Health and Demographic Surveillance System (HDSS) Sites in Ethiopia Under the ImpactHDSS Project.

The Ethiopian Orthodox Church Development and Inter-church Aid Commission (EOC-DICAC) Invites Legally Registered Companies to Submit Bids for the Supply of Tyres with Inner Tube 7.50, R16.

Reporter (Jul 12, 2026) TENDER NOTICE PROCUREMENT OF TYRES WITH INNER TUBE TENDER Nº: EOC-DICAC-FC-2026-001 Ethiopian Orthodox Church Development and

ኮሜርሻል ኖሚኒስ ኃ.የተ.የግ.ማ የአዲስ አበባ ዩኒቨርስቲ በአራዳ ክፍለ ከተማ፣ አቡነ ጴጥሮስ አደባባይ አጠገብ የንግድ ማከል ውስጥ ለተለያየ የንግድ ስራ አገልግሎት የሚውሉ የንግድ ቤቶችን አወዳድሮ ለማከራየት ይፈልጋል

ብርሃን ባንክ በ2019 በጀት ዓመት የሚውሉ የተለያዩ የቢሮ ጠረጴዛዎች፣ የተለያዩ የቢሮ ወንበሮች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Reporter (Jul 12, 2026) የተለያዮ የቢሮ ፈርኒቸሮች ግዢ ጨረታ አገር አቀፍ ግልፅ ጨረታ 1. ብርሃን ባንክ በ2019 በጀት ዓመት የሚውሉ