Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Aug 27, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩክ ህግን ተላልፈዉ የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት – 27/12/2018 እና 30/12/2018 በግልጽና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል።

የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩክ ህግን ተላልፈዉ የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በግልጽና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Bekur (Aug 24, 2026) የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ ዳሽን ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 1147/2011 በተሰጠውን ስልጣን መሰረት የሚከተለውን የተበዳሪ ወይም አስያዥ ንብረት ባሉበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል፡፡ ተ. ቁ የተበዳሪው ቅርንጫፍ

ዳሽን ባንክ አ.ማ. የመኖሪያ ቤት ባሉበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል

Bekur (Aug 24, 2026) በድጋሚ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የአገው ግምጃ ቤት ውሃና ፍሳሽ አገልግሎት ድርጅት በድርጅቱ የውሃ መገኛ ቦታ ላይ የሚገኘውን ጀኔረተር በጨረታ ለመሸጥ ይፈልጋል፡፡  ተጫራቾች ማሟላት ያለባቸው መስፈርቶች

የአገው ግምጃ ቤት ውሃና ፍሳሽ አገልግሎት ድርጅት በድርጅቱ የውሃ መገኛ ቦታ ላይ የሚገኘውን ጀኔረተር በጨረታ ለመሸጥ ይፈልጋል

Bekur (Aug 24, 2026) የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ ፀደይ ባንክ (አ.ማ) ዘንገና ቅርንጫፍ ለአቶ አለኸኝ ጥላሁን እና ለወ/ሮ ማሪቱ መንግስቴ እና ቢትወደድ መንገሻ ጀምበሬ ቅርንጫፍ ለአቶ አለ አድማስ እና ወ/ሮ ብዙአየሁ

ፀደይ ባንክ (አ.ማ.) መኖሪያ ቤት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

በኦሮሚያ ክልላዊ መንግሥት በምሥራቅ ወለጋ ዞን በጎቡ ሰዮ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 ዓ.ም. የጽሕፈት መሣሪያ፣ የኤሌክትሮኒክስ መሣሪያ፣ የግንባታ ዕቃዎች፣ የደምብ ልብስ፣ የመኪና ጎማ እና ፈርኒቸሮች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

The Agricultural Transformation Institute (ATI) South Center Invites Sealed Bids for the Procurement of 12,970 Pullets (Lohman Brown Breed, 60-75 Days).

Ethiopian Herald (Aug 27, 2026) INVITATION FOR BID/IFB/ National Competitive Bid (NCB) Country: The Federal Democratic Republic of Ethiopia Organization:

ዋን ኤከር ፈንድ በአማራ ክልል የእርሻ ግብአቶችን ለማጓጓዝ የሚያስፈልጉ ተሽከርካሪዎችን ለማከራየት ለሚፈልጉ አቅራቢዎች የወጣውን ጨረታ እንዲጫረቱ ይጋብዛል

2merkato.com (Aug 27, 2026) የትንስፖርት አገልግሎት ለማግኘት የወጣ ጨረታ ዋን ኤከር ፈንድ በአማራ ክልል የእርሻ ግብአቶችን ለማጓጓዝ የሚያስፈልጉ ተሽከርካሪዎችን ለማከራየት

በአቃቂ ቃሊቲ ክፍለ ከተማ የቂሊንጦ ቁ.1 ቅድመ አንደኛ የ1ኛ እና የመካከለኛ ደረጃ ት/ቤት በ2019 ዓ.ም በጀት ዓመት ለት/ቤቱ የሚያስፈልገውን የተለያዩ ግብዓቶች አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Ethiopian National Theatre፡ Procurement of Uniforms

Government (Aug 27, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/58e41847-e15e-4e78-9fae-446d87e06f7b/open Lot Information

Hawassa University፡ Purchase Requisition for Field Vehicle Service Car Rent( CROSSROADS Pro) (3nd Round) ( MC)

Government (Aug 27, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/b103b54a-f648-4e56-8026-fb0b34f4da6f/open Lot Information

St. Peter Specialized Hospital፡ Procurement of Spare Parts

Government (Aug 27, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/4cf6c9fa-8b34-4988-91d6-d0ddd80a92c0/open Lot Information

Ethiopian National Theatre፡ Procurement of Uniforms

Government (Aug 27, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/dc02ba71-fd40-47c0-b174-7c5a17f4ea30/open Lot Information

St. Peter Specialized Hospital: Procurement of Spare Parts

Government (Aug 27, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/3b7ebf02-f902-4b7e-b08a-6ab2b0cd74e4/open Lot Information