Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Aug 28, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 02/2019 በኢ.ፌ.ዲ.ሪ ጉምሩከ ኮሚሽን የጋላፊ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት በህገወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የተለያዩ ኮስሞቲክስ ዘርፍ እቃዎች፣ አልባሳት ዘርፍ እቃዎች፣ የንጽህና መጠበቂያ ዘርፍ
በኢ.ፌ.ዲ.ሪ ጉምሩከ ኮሚሽን የጋላፊ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተለያዩ እቃዎች በግልፅ እና በሐራጅ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Government (Aug 28, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/408c8389-09d6-4d10-acd0-8aef243d3814/open Invitation to Bid Procurement of Electronics Equipment Procurement Reference No: UoG-NCB-G-0024-2019-BID-OpenProcurement Category:
University of Gondar: Procurement of Electronics Equipment
Addis Zemen (Aug 28, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያቁጥር አማራ ባንክ 47/2018 አማራ ባንክ አ.ማ. በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሠረት ከዚህ ቀጥሎ የቀረበውን ንብረት በግልጽ የሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ
አማራ ባንክ አ.ማ. የተለያዩ ንብረቶችን መሸጥ ይፈልጋል
2merkato.com (Aug 28, 2026) በድጋሚ የወጣ አስቸኳይ ያገለገሉ ፓሌቶች ሽያጭ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር NFR 004-2026 የጨረታ ዕቃዎች መመልከቻ ጊዜ ከሰኞ ነሃሴ 25 እስከ ማክሰኞ 26/2018 ዓ.ም የጨረታ ሰነድ መግዣ ጊዜ ከሰኞ ነሃሴ 25 እስከ ማክሰኞ 26/2018 ዓ.ም የጨረታ ዕቃዎች መገኛ ቦታ አይሲሲ መጋዘን የጨረታ ሰነድ መሸጫ ቦታ ዩኒሴፍ አይሲሲ መጋዘን የጨረታ ሰነድ መመለሻ የመጨረሻ ጊዜ ሃሙስ ነሀሴ
ዩኒሴፍ ኢትዮጵያ ያገለገሉ የእንጨት ፓሌቶች በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
በልደታ ክ/ከተማ ዲዛይንና ግንባታ ሥራዎች አስተዳደርና ፋይናንስ ጽ/ቤት ስፖርት ምክር ቤት ግዥ ቡድን የምግብ የውሃ የትራንስፖርት እና የመኝታ አገልግሎት ግዥ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen(Feb 28, 2026) በድጋሚ የወጣ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር SM 05/2018፣ በልደታ ክ/ከተማ ዲዛይንና ግንባታ ሥራዎች አስተዳደርና ፋይናንስ ጽ/ቤት
የግል ድርጀት ሠራተኞች ማኅበራዊ ዋስትና አስተዳደር የደንብ ልብስ፣ የብራንዲንግ እና ሎጎ ሥራ፣ የዶክመንታሪ ፕሮዳክሽን እና ስርጭት ሥራ አገልግሎት ግዥ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen(Feb 28, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የግል ድርጀት ሠራተኞች ማኅበራዊ ዋስትና አስተዳደር ከዚህ በታች የቀረቡትን የደንብ ልብስ፣ የብራንዲንግ እና ሎጎ
Dambi Dollo University: Procurement of Medical Supplies, Laboratory Reagents and Chemicals
Government(Mar 03, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/ca2c4285-b18a-4195-b86f-e8d47b05ad85/open Invitation to Bid
Livestock Development Institute: Procurement of Building Construction
Government(Mar 03, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/f891d915-fecf-45f5-84f9-3baf6c249fd2/open Invitation to Bid
Ministry of Revenue Invites Eligible Bidders for the Procurement of Rent Service
Government(Mar 03, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/9cb2cf6d-7e83-435b-ac80-4dd7aaaba03e/open Invitation to Bid
Armauer Hansen Research Institute: Procurement of Electronics Equipment
Government(Mar 03, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/5c1667d3-0740-4772-bb2e-dd032d274e35/open Invitation to Bid
Jinka University:PROCUREMENT OF CONSTRUCTION MATERIALS (2018)Z
Government(Mar 03, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/c09b0fc9-3b15-42c8-8eb3-33f6d4d89839/open Reference
Jinka University:Health Sciences Skill Development Laboratory Tools and Reagents
Government(Mar 03, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/50c104ae-9dcf-40eb-a227-888c7f653788/open Reference
Ethiopian Health Insurance Service>: Procurement of Car Spare Part 3
Government(Mar 03, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/cf1130a2-325f-4ff9-b8cf-fa6d777af1f6/open Reference