Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Aug 28, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 02/2019 በኢ.ፌ.ዲ.ሪ ጉምሩከ ኮሚሽን የጋላፊ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት በህገወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የተለያዩ ኮስሞቲክስ ዘርፍ እቃዎች፣ አልባሳት ዘርፍ እቃዎች፣ የንጽህና መጠበቂያ ዘርፍ
በኢ.ፌ.ዲ.ሪ ጉምሩከ ኮሚሽን የጋላፊ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተለያዩ እቃዎች በግልፅ እና በሐራጅ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Government (Aug 28, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/408c8389-09d6-4d10-acd0-8aef243d3814/open Invitation to Bid Procurement of Electronics Equipment Procurement Reference No: UoG-NCB-G-0024-2019-BID-OpenProcurement Category:
University of Gondar: Procurement of Electronics Equipment
Addis Zemen (Aug 28, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያቁጥር አማራ ባንክ 47/2018 አማራ ባንክ አ.ማ. በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሠረት ከዚህ ቀጥሎ የቀረበውን ንብረት በግልጽ የሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ
አማራ ባንክ አ.ማ. የተለያዩ ንብረቶችን መሸጥ ይፈልጋል
2merkato.com (Aug 28, 2026) በድጋሚ የወጣ አስቸኳይ ያገለገሉ ፓሌቶች ሽያጭ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር NFR 004-2026 የጨረታ ዕቃዎች መመልከቻ ጊዜ ከሰኞ ነሃሴ 25 እስከ ማክሰኞ 26/2018 ዓ.ም የጨረታ ሰነድ መግዣ ጊዜ ከሰኞ ነሃሴ 25 እስከ ማክሰኞ 26/2018 ዓ.ም የጨረታ ዕቃዎች መገኛ ቦታ አይሲሲ መጋዘን የጨረታ ሰነድ መሸጫ ቦታ ዩኒሴፍ አይሲሲ መጋዘን የጨረታ ሰነድ መመለሻ የመጨረሻ ጊዜ ሃሙስ ነሀሴ
ዩኒሴፍ ኢትዮጵያ ያገለገሉ የእንጨት ፓሌቶች በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
ፌደራል ፖሊስ ኮሚሽን: ራዲያተር Chance Number JTELB71195-8008606 MODEL HZ179L-TJMRSV
Government (Aug 19, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/f86e7e13-9ef0-4777-98a8-57060841ec03/open Lot Information
Ethiopian Federal Police: Procurement of Injector Nozzle Chance Number MROFR22G3A-058725 MODEL KUN25L-PRMDHV
Government (Aug 19, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/ac091653-25c9-4e5b-9657-2ed6f0c75258/open Lot Information
Ethiopian Federal Police: Procurement of Cylinder Head Gasket Chance Number GTDW9234CL034027 MODEL 2NZ
Government (Aug 19, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/2fb04389-436b-4ff5-8695-36604f1b48f1/open Lot Information
Ethiopian Federal Police: Procurement of Spare Parts
Government (Aug 19, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/a9da39e1-d1de-42e7-8443-c0040e12d93f/open Lot Information
ፊዩቸር ታለንት አካዳሚ አ.ማ. ብቁና በህጋዊ መንገድ የተመዘገቡ ተጫራቾችን ከቅድመ መደበኛ (ኬጂ) እስከ 12ኛ ክፍል ላሉ ተማሪዎች መደበኛ የትምህርት ቤት ዩኒፎርም እና የስፖርት አልባሳት ለማሰራት ለማቅረብና ለማድረስ/ለማሰራጨት ተጫራቾች እንዲወዳደሩ ይጋብዛል
Reporter (Aug 19, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ 1.ፊዩቸር ታለንት አካዳሚ አ.ማ ብቁና በህጋዊ መንገድ የተመዘገቡ ተጫራቾችን ከቅድመ መደበኛ (ኬጂ) እስከ 12ኛ
ሆፕ ኢንተርፕራይዝ ዩኒቨርሲቲ ኮሌጅ የደንብ ልብስ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Reporter (Aug 19, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ድርጅታችን ሆፕ ኢንተርፕራይዝ ዩኒቨርሲቲ ኮሌጅ ከትምህርትና ስልጠና ባለስልጣን የእውቅና ፈቃድ አግኝቶ በንፋስ ስልክ ላፍቶ
አንበሳ ኢንሹራንስ ኩባንያ (አ.ማ) ለ2019 ዓ.ም በጀት ዓመት መገልገያ የሚሆኑ እቃዎች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዝት ይፈልጋል
Reporter (Aug 19, 2026) ግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ ጨቁ/03/26/27 ኩባንያችን ለ2019 ዓ.ም በጀት ዓመት መገልገያ የሚሆኑ ከዚህ በታች የተገለፁትን እቃዎች በግልፅ
ኮሜርሻል ኖሚኒስ ኃ/የተ/የግል ማህበር Road Sweeper Tracker Spare Part and Accessories ማቅረብ የሚችሉ ድርጅቶችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ግዢ ለመፈጸም ይፈልጋል
Reporter (Aug 19, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ CN/NCB/02/19 ድርጅታችን ኮሜርሻል ኖሚኒስ ኃ/የተ/የግል ማህበር Road sweeper Tracker Spare part and Accessories ማቅረብ
The Siltie Zone Finance Department is Inviting Sealed Bids for the Construction of the Menahariya Small Town Phase 2 Water Supply Project.
Ethiopian Herald (Aug 19, 2026) Invitation for Bids (IFB) IFB Title-Small Works Contract-Civil Works, National Competitive Bidding (NCB) 1. Silte