Re-Invitation Tenders in 2021
Government (Apr 23, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/a6d68681-10da-43cf-af02-fff285d8bddc/open Invitation to Bid Procurement of Agricultural Inputs Procurement Reference No: LK-NCB-G-0191-2018-BID-Open-Re-bidProcurement Category:
Lemi Kura Sub-city Administration Procurement of Agricultural Inputs
Addis Zemen (Apr 23, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ጨ22/2018 የአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት የትምህርት ቢሮ በመደበኛ በጀት በድጋሚ የወጣ የፈተና ማሸጊያ ኮሮጆ፣ የፈተና ማሸጊያ ቁልፍ፣ ፈርኒቸር እና
የአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት የትምህርት ቢሮ የፈተና ማሸጊያ ኮሮጆ፣ የፈተና ማሸጊያ ቁልፍ፣ ፈርኒቸር እና የኤሌክትሪክ እቃዎች፣ የስፖርት ትጥቅ፣ የመኪና ጎማ፣ የኤሌክትሮኒክስ እቃዎች(ከለር ፕሪንተር እና ፕሪንተር) በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Apr 23, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 23/2018 በኢ.ፌ.ዲ.ሪ ጉምሩክ ኮሚሽን የጋላፊ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት በሕገ ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የተለያዩ ኮስሞቲክስ ዘርፍ ዕቃዎች፣ አልባሳት ዘርፍ እቃዎች፣ የንጽህና መጠበቂያ
ጉምሩክ ኮሚሽን የጋላፊ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተለያዩ እቃዎችን በግልጽ እና በሀራጅ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Apr 23, 2026) የድርድር ጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ቦንጋ ዲስትሪክት ስምና አድራሻው ከዚህ በታች የተገለፀውን ተበዳሪ ለሰጠው ብድር አመላለስ በመያዣነት የያዘውን ከዚህ በታች በሰንጠረዡው የመያዣ ንብረት በአዋጅ
የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ቦንጋ ዲስትሪክት ኮምባይነር (Combiner Brand: Kubota Country of Origin China) አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የደ/ጎ/ዞን/ከፍ/ፍ/ቤት ቤት መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen(Mar 01, 2026) የአፈ/ከሳሽ– ምህረት አሞኘ ጠበቃ በላይነህ ግርሜ የአፈ/ተከሳሽ – ደስታው አስናቀ መካከል ስላለው የገንዘብ ክስ ክርክር ጉዳይ
Africa Insurance Company Invites Bids for the Supply of 8 Sedan/Compact Fuel or Electric Vehicles
Reporter(Mar 01, 2026) National Invitation to BidBid No. AIC – 0013/2026 Africa Insurance Company (S.C) invites interested and eligible local
Akaki Kality Sub City Design and Construction Works Office Invites Bids for the Supply and Fixing of Standard Lifts and Generators for Health Centers in Gelan and Saris Woredas.
Addis Zemen(Mar 01, 2026) INVITATION FOR BID BID REFERENCE NO.0006/2018 Akaki Kality Sub City Design and Construction Works Office would
ግሎባል ባንክ ኢትዮጵያ አ.ማ. ለ2025/26 በጀት ዓመት ለቅርንጫፍ ባንክ ሥራ የሚውል የካውንተርና ፈርኒቸር፣ አልሙኒየም ፓርቲሽን፣ ጂብሰም (Background) እና ተዛማጅ ሥራዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል
Reporter(Mar 01, 2026) የካውንተርና ፈርኒቸር፣ አልሙኒየም ፓርቲሽን፣ ጂብሰም (Background) እና ተዛማጅ ሥራዎች ግዥ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር 13/2025/26 ግሎባል ባንክ
የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ደቡብ ምዕራብ አዲስ አበባ ዲስትሪከት በሊዝ ፋይናንሲንግ ሥርዓት ለዘ-ታምብስ ማኑፋክቸሪንግ እና ትሬዲንግ ኃ/የተ/የግ/ማህበር የሰጠው የወተት ምርት ማቀነባበሪያ ማሽነሪዎች ላይ ተከራዩ የኪራይ ክፍያውን ከባንኩ ጋር በገቡት የካፒታል ዕቃ የዱቤ ግዢና ኪራይ ውል መሠረት ግዴታቸውን ባለመወጣታቸው ምክንያት ባንኩ የተረከባቸውን ማሽነሪዎች ባሉበት ሁኔታ አንድ ላይ በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen(Mar 01, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ደቡብ ምዕራብ አዲስ አበባ ዲስትሪከት በሊዝ ፋይናንሲንግ ሥርዓት ለዘ–ታምብስ ማኑፋክቸሪንግ እና
UNICEF (Ethiopia) Wishes to Request Eligible Bidders to Participate in a Request for Proposal (LRPS) Establishment of Long-Term Agreement for Design and Supervision Works of WASH Projects Across Ethiopia
Reporter(Mar 01, 2026) Request for Proposal for ServiceLRPS-2025-9202696 UNICEF (Ethiopia) wishes to request eligible bidders to participate in a Request
Ethiopian Electric Utility Invites Sealed Bids for the Construction of Gambella No.1 SC Office Renovation.
Addis Zemen(Mar 01, 2026) RE-INVITATOIN-NATIONAL CONIPLIMVE BIDDING (NCB) Construction of Gambella noi SC office Renovation Procurement Reference Number: EEU/GAM/R/NCB-001/2018 No
የአዲስ አበባ ከተማ አውቶቡስ አገልግሎት ድርጅት የተለያዩ ያገለገሉ ንብረቶችን በሀገር ውስጥ ግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen(Mar 01, 2026) የብሔራዊ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ያገ/ን/ሽ/ግጨ/005/2018 አዲስ አበባ ከተማ አውቶቡስ አገልግሎት ድርጅት በሰንጠረዥ የተገለጹትን ያገለገሉ
The Ethiopian Cooperatives Commission (ECC) Invites Expressions of Interest from Consulting Firms for a Study on New Financial Products Under the Rural Financial Intermediation Program – III (RUFIP III), Funded by IFAD.
Reporter(Mar 01, 2026) Request for Expression of Consultants (REOI) Country: Ethiopia Client: Ethiopian Cooperatives Commission (ECC) Program: Rural Financial Intermediation