Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Apr 22, 2026) በድጋሚ የወጣ የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የቤ/ጉ/ክ/መ/ገቢዎች ባለስልጣን በ2018 በጀት ዓመት ለቢሮው አገልግሎት የሚውሉ ኤሌክትሮኒክስ ዕቃዎችን፤ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል። ስለሆነም በጨረታው ለመሳተፍ የምትፈልጉ ድርጅቶች፡–
የቤ/ጉ/ክ/መ/ገቢዎች ባለስልጣን በ2018 በጀት ዓመት ለቢሮው አገልግሎት የሚውሉ ኤሌክትሮኒክስ ዕቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Ethiopian Herald (Apr 22, 2026) Re-Invitation to Bid (ITB) Urban Productive Safety Net and Jobs Project (UPSNJP) Grant No. IDA-D7320 Procurement Reference Number. ET-AA FSPSNA- YEKA518230-GO-RFB The Government of Ethiopia
Yeka Sub City Design and Construction Work Administrative and Finance Pool Office Invites Sealed Bids for the Procurement of Safety Materials Under the Urban Productive Safety Net and Jobs Project (UPSNJP), Grant No. IDA-D7320.
Ethiopian Herald (Apr 22, 2026) Invitation for 3rd Round Re-Bid Notice to bidders MEA- 02/2025 Central Ethiopia Region Mines and Energy Agency hereby invites sealed bids from qualified and eligible
Central Ethiopia Region Mines and Energy Agency Invites Sealed Bids for the Supply of Electrical and Mechanical Tool Kits for Solar Installation and Maintenance.
Addis Zemen (Apr 22, 2026) በድጋሚ የወጣ የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ ድ/ዳ/አስ/ወ/ስ/ኮ/መደበኛ/01/2018 መ/ቤታችን ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን ሎት አንድ የተለያዩ የስፖርት ዕቃዎች ግዢ በግልፅ ጨረታ ህጋዊ አቅራቢ ድርጅቶችን አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል። ስለዚህ
የድሬዳዋ አስተዳደር ወጣቶችና ስፖርት ኮሚሽን የተለያዩ የስፖርት ዕቃዎች ግዢ
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የቦታው ስፋት 566 ካ.ሜ. የሆነ ቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Jul 30, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ በፍ/ባለመብት እነ ካሳሁን ፍስሃ እና በፍ/ባለዕዳ እነ ጸዳለ ወ/ማርያም መካከል ስላለው የፍርድ
International Development Enterprise (IDE) Invites Bids for the Construction of a Community Seed Bank (store) and Office Building Located in Keteba Kebele, Adaá District, East Shewa Zone of Oromia Regional State.
Addis Zemen (Jul 30, 2026) Invitation For Bid Procurement of Construction of Seed Store and Office Building International Development Enterprise
በኦሮሚያ ክልላዊ መንግስት ምዕራብ ጉጂ ዞን የሀምበላ ዋመና ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 ዓ.ም በጀት በወረዳ ስር ለሚገኙ የመስሪያ ቤቶች ቋሚ እና አላቂ የቢሮ ዕቃዎች፣ እስቴሽነሪ፣ ኤሌክትሮኒክስ፣ ፈርኒቸር፣ የደንብ ልብስ እና የመኪና ጎማ ከአቅራቢ ድርጅት አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 30, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በኦሮሚያ ክልላዊ መንግስት ምዕራብ ጉጂ ዞን የሀምበላ ዋመና ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 ዓ.ም
በአርሲ ዞን የመርቲ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 የበጀት ዓመት በወረዳው ለሚገኙ የመንግስት መሥሪያ ቤቶችና የቀበሌ አስተዳደሮች አገልግሎት የሚውሉ ዕቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 30, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁ_01/2019 በአርሲ ዞን የመርቲ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 የበጀት ዓመት በወረዳው ለሚገኙ የመንግስት
በሲዳማ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት የአዳሬ ዶሮ ዕርባታ ኢንተርፕራይዝ አዲስ ለተገጠመ ጫጩት ማስፈልፈያ ማሽን ፓወር ኬብል 4*25mm2፣ ኬብል 4*4 Mm2፣ ኬብል 4*10mm2፣ ኬብል 4*2.5mm2 እና 3 ፌዝ 63A ብሬከር ህጋዊ ተጫራቾችን በጨረታ አወዳድረዉ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 30, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በሲዳማ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት የአዳሬ ዶሮ ዕርባታ ኢንተርፕራይዝ አዲስ ለተገጠመ ጫጩት ማስፈልፈያ ማሽን
Shaggar City Water Supply and Sewerage Service Enterprise is Inviting Eligible Bidders for the Maintenance of Various Types of Pumps Through National Competitive Bidding (NCB).
Ethiopian Herald (Jul 30, 2026) INVITATION FOR BID Bid Ref. No:-NCB/SCWSSSE/EM/01/2019 Shaggar City Water Supply and Sewerage Service Enterprise invites
በሀዲያ ዞን የአመካ ወረደ ፋ/ጽ/ቤት በ2019 በጀት ዓመት ለሁሉም ሴ/መ/ቤቶች የጽሕፈት መሣሪያ በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 30, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በሀዲያ ዞን የአመካ ወረደ ፋ/ጽ/ቤት በ2019 በጀት ዓመት ለሁሉም ሴ/መ/ቤቶች የጽሕፈት መሣሪያ በጨረታ
The Ministry of Water and Energy Invites Sealed Bids for the EMMINO Kebele Water Supply Project in Elidar Woreda, Afar Region.
Ethiopian Herald (Jul 30, 2026) Specific Procurement Notice (Procurement of Works) Country: Federal Democratic Republic of Ethiopia Name of Project: Horn
ኢትዮጵያ መከላከያ ኢንጂነሪንግ ኢንዱስትሪ ግሩፕ /መኢኢግ/ ሃይብሪድ ተሽከርካሪ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 30, 2026) የግልፅ ጨረታ ጥሪ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር፡ መኢኢግ/ግጨተሽ 05/2018 1. የግዥ ፈፃሚው ስም መከላከያ ኢንጂነሪንግ ኢንዱስትሪ