Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Apr 22, 2026) በድጋሚ የወጣ የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የቤ/ጉ/ክ/መ/ገቢዎች ባለስልጣን በ2018 በጀት ዓመት ለቢሮው አገልግሎት የሚውሉ ኤሌክትሮኒክስ ዕቃዎችን፤ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል። ስለሆነም በጨረታው ለመሳተፍ የምትፈልጉ ድርጅቶች፡–
የቤ/ጉ/ክ/መ/ገቢዎች ባለስልጣን በ2018 በጀት ዓመት ለቢሮው አገልግሎት የሚውሉ ኤሌክትሮኒክስ ዕቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Ethiopian Herald (Apr 22, 2026) Re-Invitation to Bid (ITB) Urban Productive Safety Net and Jobs Project (UPSNJP) Grant No. IDA-D7320 Procurement Reference Number. ET-AA FSPSNA- YEKA518230-GO-RFB The Government of Ethiopia
Yeka Sub City Design and Construction Work Administrative and Finance Pool Office Invites Sealed Bids for the Procurement of Safety Materials Under the Urban Productive Safety Net and Jobs Project (UPSNJP), Grant No. IDA-D7320.
Ethiopian Herald (Apr 22, 2026) Invitation for 3rd Round Re-Bid Notice to bidders MEA- 02/2025 Central Ethiopia Region Mines and Energy Agency hereby invites sealed bids from qualified and eligible
Central Ethiopia Region Mines and Energy Agency Invites Sealed Bids for the Supply of Electrical and Mechanical Tool Kits for Solar Installation and Maintenance.
Addis Zemen (Apr 22, 2026) በድጋሚ የወጣ የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ ድ/ዳ/አስ/ወ/ስ/ኮ/መደበኛ/01/2018 መ/ቤታችን ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን ሎት አንድ የተለያዩ የስፖርት ዕቃዎች ግዢ በግልፅ ጨረታ ህጋዊ አቅራቢ ድርጅቶችን አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል። ስለዚህ
የድሬዳዋ አስተዳደር ወጣቶችና ስፖርት ኮሚሽን የተለያዩ የስፖርት ዕቃዎች ግዢ
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
ዳሸን ባንክ መኖሪያ ቤት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል
Addis Zemen(Mar 02, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የሐራጅ ቁጥር ዳባ/ወዲ/106/26 ዳሸን ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት
የባንጃ ወረዳ ፍርድ ቤት የመኖሪያ ቤት የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ አውጥቷል
Be’kur(Mar 02, 2026) የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ በአፈ/ከሳሽ እነ ዋሲሁን ጌታቸው እና በአፈ/ተከሳሽ እነ የኔነህ አለሙ መካከል ባለዉ የገንዘብ ክርክር ጉዳይ
Torban Anfilo MP Farmers’ Cooperative Union is Inviting Sealed Bids from Eligible Contractors for the Construction Works of Torban Anfilo MP Farmers’ Cooperative Union Mixed Use Building Construction
Ethiopian Herald(Mar 04, 2026) INVITATION FOR BIDS (IFB)Second Bid AnnouncementBid No.YTA/728/2018 1. Torban Anfilo MP Farmers’ Cooperative Union is inviting
በማዕከላዊ ጎንደር ዞን አስተዳደር በጎንደር ዙሪያ ወረዳ ማክሰኝት ውስጥ የሚገኘው የማክስኝት ፖሊ ቴክኒክ ኮሌጅ የተለያዩ ዕቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Be’kur(Mar 02, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ብ/ግ/ጨ/መደ/02/18 በማዕከላዊ ጎንደር ዞን አስተዳደር በጎንደር ዙሪያ ወረዳ ማክሰኝት ውስጥ የሚገኘው የማክስኝት
የጎንጅ ቆለላ ወረዳ ገንዘብ/ጽ/ቤት የስፖርት እቃዎች እና የኮንስትራክሽን እቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Be’kur(Mar 02, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የጎንጅ ቆለላ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት ግዥና ንብረት አስተዳደር ቡድን በ2018 በጀት አመት አገልግሎት ለሚሰጣቸው
የኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ አገልግሎት ማዕከላዊ ኢትዮጵያ ክልል ጽህፈት ቤት ለሠራተኞች የደንብ ልብስ ለማሰፋት የስፌት አገልግሎት ግዥ ለመፈፀም ግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen(Mar 04, 2026) ጨረታ ቁጥር ኢ/ኤ/አ/ሴ/ኢ/ሪ/ግ/ጨ/002/2018 ሎት 1 የኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ አገልግሎት ማዕከላዊ ኢትዮጵያ ክልል ጽ/ቤት ለሠራተኞች የደንብ ልብስ ለማሰፋት
The Agricultural Transformation Institute (ATI) Invites Sealed Bids for the Supply and Delivery of 12 Mechanical Toolboxes
Ethiopian Herald(Mar 04, 2026) Invitation to National Competitive Bid/NCB/ Country: The Federal Democratic Republic of Ethiopia Organization: Agricultural Transformation Institute
ኢትዮ አግሪ ሴፍት ኃላ.የተ.የግ.ማህበር ደረጃውን የጠበቀ አንደኛ ደረጃ ትምህርት ቤት በግልጽ በጨረታ አወዳድሮ ለማስገንባት ይፈልጋል
Addis Zemen(Mar 04, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር EAC 023/2018 1. ኢትዮ አግሪ ሴፍት ኃላ.የተ.የግ.ማህበር ደረጃውን የጠበቀ አንደኛ ደረጃ ት/ቤት
ቪዥን ፈንድ ማይከሮ ፋይናንስ አ.ማ የወሰዱትን ብድር ባለመክፈላቸው በዋስትና የተያዘ ቤት ባለበት ሁኔታ በጨረታ ይሸጣል
Addis Zemen(Mar 04, 2026) የሃራጅ ጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ስማቸው ከዚህ በታች የተጠቀሱት ተበዳሪ ከቪዥን ፈንድ ማይከሮ ፋይናንስ አ.ማ የወሰዱትን ብድር