Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Apr 24, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ብሔራዊ ምርጫ ቦርድ የተለያዩ የህትመት ውጤቶችን እና ለምርጫ ሚውሉ ሚስጥራዊ ሰነዶችን ሚስጥራዊነታቸውን በጠበቀ መልኩ ፈጭተው መልሰው ጥቅም ላይ ለሚያውሉ የሃገር
የኢትዮጵያ ብሔራዊ ምርጫ ቦርድ የተለያዩ የህትመት ውጤቶችን እና ለምርጫ ሚውሉ ሚስጥራዊ ሰነዶችን ሚስጥራዊነታቸውን በጠበቀ መልኩ ፈጭተው መልሰው ጥቅም ላይ ለሚያውሉ የሃገር ውስጥ ፋብሪካዎች በሽያጭ በማስተላለፍ ለማስወገድ ይፈልጋል
Addis Zemen (Apr 24, 2026) በድጋሚ የወጣ ብሔራዊ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር፣ ኢፕድ 018/2018 የኢትዮጵያ ፕሬስ ድርጅት በ2018 በጀት ዓመት ከዚህ በታች የተገለጹትን ዕቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት
የኢትዮጵያ ፕሬስ ድርጅት የተለያዩ ዕቃዎችን እና አገልግሎቶችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Apr 24, 2026) በድጋሚ የወጣ የኤሌክትሮኒክስ እቃዎች ግዢ የጨረታ ማስታወቂያ 1. የተቋሙ ስም ፡– ደቡብ ኢትዮጵያ ክልል መንግሥት ሠላምና ፀጥታ ቢሮ 2. አድራሻ ፡– ወላይታ ሶዶ ከተማ 3.
ደቡብ ኢትዮጵያ ክልል መንግሥት ሠላምና ፀጥታ ቢሮ ኤሌክትሮኒክስ ግዢ መፈጸም ይፈልጋል
Addis Zemen (Apr 24, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ጨረታ ቁጥር EP/GBP/NCB/07/2018 1. የኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ ኃይል በሎት 1 የኮንስትራክሽን መሳሪያዎች (ማሽነሪዎች)፣ በሎት-2 የገልባጭ ተሽከርካሪዎች እና በሎት 3 የልዩ የጭነት ተሽከርካሪዎች
የኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ ኃይል የኮንስትራክሽን መሳሪያዎች (ማሽነሪዎች)፣ የኮንስትራክሽን መሳሪያዎች (ማሽነሪዎች) እና የልዩ የጭነት ተሽከርካሪዎች ግዥ በዘርፉ ከተሰማሩ ድርጅቶች በጨረታ አወዳድሮ ግዥውን መፈፀም ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
ወጋገን ባንክ አ.ማ መጋዘን እና የተሽከርካሪ በግልጽ የሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 02, 2026) ወጋገን ባንክ አ.ማ ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር፡ ወጋገን 038/2018 ወጋገን ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁጥር
Commercial Bank of Ethiopia (CBE) Invites Interested and Potential Bidders to Participate in Supplying GYM Machine Spare Parts
Reporter (Aug 02, 2026) INVITATION to Local Competitive BidBid No.16/2026/2027 1. Commercial Bank of Ethiopia (CBE) invites interested and potential
Fayyaa Integrated Development Organization (FIDO) is Inviting Bids for the Supply of Education Equipment, Including Exercise Books, Pens, Pencils, and Sharpeners, to Support Humanitarian Interventions in Diga, Kiramu, and Guto Gida Woredas of the East Wollega Zone in the Oromia Region
Reporter (Aug 02, 2026) INVITATION FOR BID BID# FIDO/0030/2026 Fayyaa Integrated Development Organization (FIDO) is implementing launched a new humanitarian
ሁንዴ ኦሮሞ ግራስሩትስ ዴቬሎፕመንት ኢኒሼቲቭ ሆለታ ቅርንጫፍ ግቢ የሚገኙትን የተለያዩ ያገለገሉ ተሽከርካሪዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈለጋል
Reporter (Aug 02, 2026) ያገለገሉ ተሽከርካሪዎችን በጨረታ ለመሸጥ የወጣ ማስታወቂያ ሁንዴ ኦሮሞ ግራስሩትስ ዴቬሎፕመንት ኢኒሼቲቭ ሆለታ ቅርንጫፍ ግቢ የሚገኙትን የተለያዩ
የኦሮሚያ ምርጥ ዘር ኢንተርፕራይዝ በስሩ የሚያስተዳድራቸው እርሻዎች በተለያዩ የምርት ዘመን ያመረተውን ምርት፣ ብጣሪዎች (የተለያየ ደረጃ ያላቸውን) በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 02, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ም-01/2018 የኦሮሚያ ምርጥ ዘር ኢንተርፕራይዝ በስሩ የሚያስተዳድራቸው እርሻዎች በተለያዩ የምርት ዘመን
አማራ ባንክ አ.ማ ለኢንዱስትሪ እና ለኢንዱስትሪ መጋዘን በግልጽ የሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 02, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር አማራ ባንክ 45/2018 አማራ ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው
Harari P/R/State Transport and Road Development Bureau Now Invite Sealed Bids from Eligible and Qualified Contractors of Covers the Construction of Pedestrian Walkways from Duke Ber to Chelenko Square (600m), and Covers Asphalt Overlay and Road Junction Works from the Supreme Court to Yeshimebet School (900m).
Addis Zemen (Aug 02, 2026) Invitation to Bid Procurement Reference Number: HTRDB/02/19 1. Harari People Regional State has allocated budget
የጅማ ዞን ገንዘብ ጽ/ቤት የተለያዩ ቋሚና አላቂ የቢሮ እቃዎችን፣ የጽህፈት መሣሪያዎችን፣ የጽዳት እቃዎችን፣ የኤሌክትሮኒክስ እቃዎችን እና ጎማ እና ባትሪ እቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 02, 2026) የግዥ ጨረታ ማስታወቂያ የጅማ ዞን ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 በጀት ዓመት በዞን ደረጃ ለሚገኙ ሴክተር መ/ቤቶች
Save the Children International (SCI) Invites Qualified and Experienced Suppliers to Submit Sealed Bids to Participate on the Water Trucking Operation Planned to Be Affected to Fulfil the Demands of Returnee Communities of Four Kebele at Selected Locations Found in Sawena, & Rayitu Woredas of East Bale Zone
Capital (Aug 02, 2026) INVITATION TO TENDERFor the Water Trucking ServiceTender Reference – SCI-ET-2026-026 Save the Children International (SCI) invites