Re-Invitation Tenders in 2021
Government (Apr 23, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/7b976bb3-a8c7-410b-b4fc-50f705a07ff0/open Invitation to Bid Procurement for Pig CEO (አሳማ ) Procurement Reference No: LK-NCB-G-0165-2018-BID-Open-Re-bidProcurement
Lemi Kura Sub-city Administration: Procurement for Pig CEO (አሳማ )
Government (Apr 23, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/c6f80e05-8c34-4e84-a304-eae3911fbf73/open Invitation to Bid “Procurement of Agricultural Inputs” Procurement Reference No: LK-NCB-G-0199-2018-BID-Open-Re-bidProcurement Category: Goods Market
Lemi Kura Sub-city Administration: Procurement of Agricultural Inputs
Government (Apr 23, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/b0dfa74c-eac8-4312-8a2f-879d27785d78/open Invitation to Bid Procurement of Agricultural Inputs Procurement Reference No: LK-NCB-G-0192-2018-BID-Open-Re-bidProcurement Category: Goods Market
Lemi Kura Sub-city Administration: Procurement of Agricultural Inputs
Government (Apr 23, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/4c45c6c0-fe7e-412c-9524-d7dbdabd2469/open Invitation to Bid Procurement of Printing and Publishing Services Procurement Reference No:
Dilla University: Procurement of Printing and Publishing Services
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
ጣና ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ. በዋስትና ወይም በመያዣነት የተያዘውን የመኖሪያ ቤት በሐራጅ ጨረታ ለመሸጥ ይፈልጋል
Bekur (Mar 02, 2026) በድጋሜ የወጣ የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ ጣና ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ. ስማቸው ከዚህ በታች የተጠቀሱት ተበዳሪዎች ያለባቸውን
The South West Ethiopia Peoples Regional State, Bureau of Pastoral & Lowlands Affairs, Lowlands Livelihood Resilience Project Phase Two (LLRP II) Invites Sealed Bids for the Procurement of Machinery and Equipment for a Model Poultry Village.
Ethiopian Herald (Mar 01, 2026) Request for Bids Goods (One-Envelope Bidding Process) Country: Federal Democratic Republic of Ethiopia (FDRE) Name
The Ethiopian Roads Administration (ERA), Duly Representing the FDRE Hereby Intends to Select Legal Firm for the Dispute Arise in Connection with Construction Works of Muketuri -Alemketema Road Upgrading Project Contract 2 Kokebmesk-Alem Ketema.
Ethiopian Herald (Mar 04, 2026) International Competitive Bidding Notice of Invitation for Legal Representation Services for Construction Works of Muketuri
የሮቤ ከተማ አስተዳደር ገ/ጽ/ቤት የተለያዩ ዕቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት እና ለማስጠገን ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 03, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የሮቤ ከተማ አስተዳደር ገ/ጽ/ቤት የ2018 ዓ.ም በጀት ዓመት 2ኛ ዙር ግዥ በከተማው
የኢትዮጵያ የሕይወት ብርሃን ቤተክርስቲያን ልማት ድርጅት እ.ኤ.አ የ2026 የበጀት ዓመት የሒሳብ ምርመራን በጨረታ አወዳድሮ ማስመርመር ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 03, 2026) የሒሳብ ምርመራ የጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ የሕይወት ብርሃን ቤተክርስቲያን ልማት ድርጅት እ.ኤ.አ የ2026 የበጀት ዓመት የሒሳብ
የቂርቆስ ክ/ከ/አስተዳደር ጽህፈት ቤት የፈርኒቸር እቃዎች፣ ኤሌክትሮኒክስ እቃዎች እና የኔትወርክ ዝርጋታ መሣሪያዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 03, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 13/2018 በቂርቆስ ክ/ከ/አስ/በዋና ሥራ አስፈፃሚ ጽ/ቤት የግዥ ቡድን በቂርቆስ ክፍለ
በልደታ ክፍለ ከተማ ጤና ጽህፈት ቤት የአብነት ጤና ጣቢያ መድኃኒትና የላብራቶሪ ሪኤጀንት እና የሕክምና መገልገያ መሣሪያዎች /Medical Equipment/ ተጫራቾች አወዳድሮ ግዥ መፈጸም ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 03, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በልደታ ክፍለ ከተማ ጤና ጽ/ቤት የአብነት ጤና ጣቢያ በ2018 በጀት ዓመት
ዴ/ኢ/ዴ/አ የተለያዩ ያገለገሉ የቢሮ እቃዎችን፣ ዴስክ ቶፕ፣ ላፕቶፕ ኮምፒውተሮችና ተዛማጅ እቃዎችን ፎቶ ኮፒ ማሽን፣ የተለያዩ ከ ብረት እና ከእንጨት ውጤት የተሰሩ ቁሳቁሶችን እና ያገለገሉ ሱዚኪ ሞተር ሳይክሎች በጨረታ ባሉበት ቦታና ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 03, 2026) ያገለገሉ የቢሮና ሞተር ሳይክል ጨረታ ማስታወቂያ ጨረታ ዴ/ኢ/ዴ/አ/01/2018 ድርጅታችን ዴ/ኢ/ዴ/አ የተለያዩ ያገለገሉ የቢሮ እቃዎችን፣ ዴስክ
ቪዥን ፈንድ ማይክሮ ፋይናንስ አ.ማ የወሰዱትን ብድር ባለመክፈላቸው በዋስትና የተያዘ ቤት ባለበት ሁኔታ በጨረታ ይሸጣል
Addis Zemen (Mar 04, 2026) በድርድር የወጣ የሃራጅ ጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ስማቸው ከዚህ በታች የተጠቀሱት ተበዳሪ ከቪዥን ፈንድ ማይክሮ ፋይናንስ