Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Apr 26, 2026) ግልጽ ጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 12/2018 በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን መቐለ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በተለያዩ ጊዜያት ተይዘው ውርስ የተደረጉ አልባሳት፣ ጫማዎች እና የተሸከርካሪ መለዋወጫ ዕቃዎች ባሉበት

በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን መቐለ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በተለያዩ ጊዜያት ተይዘው ውርስ የተደረጉ አልባሳት፣ ጫማዎች እና የተሽከርካሪ መለዋወጫ ዕቃዎች ባሉበት ሁኔታ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Apr 26, 2026) በድጋሚ የወጣ የሃራጅ ጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ቪዥን ፈንድ ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ በአዋጅ በተሰጠው ስልጣን ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። ተ.ቁ  

ቪዥን ፈንድ ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ. ቤት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Government (Apr 27, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/f1ef91f8-126b-41b8-a8cc-b4365b4b1d76/open Reference Number: MILL-NCB-NC-0003-2018-BID-Open-Re-bid-Re-bid Lot Reference: MOIL/2018 Procurement Information Procurement Type:

Ministry of Irrigation & Lowlands: Procurement of Security Service

Reporter (Apr 26, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ /አ.ማ/ ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዘውን እና በሠንጠረዡ ውስጥ የተመለከተውን ተሽከርካሪ በአዋጅ ቁጥር 1147/2011 መሠረት ንብረቱ ባለበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ

አቢሲንያ ባንክ አ.ማ. ተሽከርካሪ ባለበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Ministry of Water and Energy፡ Procurement of Electronics Equipment

Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d5057f3b-ddc4-47a4-acd9-5140dbeca85f/open Lot Information

አምቦ ዩኒቨርሲቲ ማሞ መዘምር ካምፓስ የኤሌክትሪክ ዕቃዎች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/71ba9b38-d6aa-40c7-84d7-38c407600fd1/open Lot Information

Dire Dawa University፡ Procurement of Smart Mobile Phone

Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/871d1c5a-5494-4666-b1ef-45ad1811d70e/open Lot Information

የጉምሩክ ኮሚሽን የተሸከርካሪ መጫኛ ክሬን አገልግሎት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/1b5d1a00-5deb-4e14-93f3-7d5e49bc0b2b/open Lot Information

አምቦ ዩኒቨርሲቲ የተለያዩ የኤሌትሪክ ዕቃዎች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/593d88c5-b623-43b4-a322-bbd7469103fd/open Lot Information

አምቦ ዩኒቨርሲቲ የሮቶ ማጠቢያ ማሽን ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/a4223727-fd7b-4a58-80c9-8dc39f424c8c/open Lot Information

በቾ ወሊሶ የገበሬዎች ሕብረት ስራ ዩኒየን የተለያየ ዓይነት የምጥን ማዳበሪያ ፋብርካ ግብኣቶች በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 08, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በቾ ወሊሶ የገበሬዎች ሕብረት ስራ ዩኒየን የተለያየ ዓይነት የምጥን ማዳበሪያ ፋብርካ ግብኣቶች በጨረታ

አኩፋዳ ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ ለተቋሙ አገልግሎት የሚውሉ ሶፍትዌር፣ ስልጠና እና የአማካሪ አገልግሎት ግዥ በዘርፉ ከተሰማሩ አቅራቢዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 08, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር AMFI  08/2018 አኩፋዳ ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ ለተቋሙ አገልግሎት የሚውሉ ሶፍትዌር፣

The Embassy of India, Addis Ababa, Invites Bids for the Deployment of 16 Local Security Guards for its Chancery and Embassy Residence.

Ethiopian Herald (Mar 08, 2026) Notice Inviting Tender 1 Reference Number   ADD/PERS/815/01/2026   2 Issuing Authority   Head of