Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Government (Apr 23, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/936a775c-cffe-474a-b7ef-34e984035f5a/open Lot Information Procurement Reference Number: BDU-NCB-G-1073-2018-PUR Object of Procurement: Procurement of Construction

Bahir Dar University፡ Procurement of Construction Materials

Government (Apr 23, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/fa87bd47-7b0a-4e8e-90da-25a33e7f9cbd/open  Invitation to Bid Procurement of Agricultural Inputs Procurement Reference No: LK-NCB-G-0187-2018-BID-Open-Re-bidProcurement Category:

Lemi Kura Sub-city Administration Procurement of Agricultural Inputs

Government (Apr 23, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/a6d68681-10da-43cf-af02-fff285d8bddc/open  Invitation to Bid Procurement of Agricultural Inputs Procurement Reference No: LK-NCB-G-0191-2018-BID-Open-Re-bidProcurement Category:

Lemi Kura Sub-city Administration Procurement of Agricultural Inputs

Addis Zemen (Apr 23, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ   የጨረታ ቁጥር ጨ22/2018 የአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት የትምህርት ቢሮ በመደበኛ በጀት በድጋሚ የወጣ የፈተና ማሸጊያ ኮሮጆ፣ የፈተና ማሸጊያ ቁልፍ፣ ፈርኒቸር እና

የአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት የትምህርት ቢሮ የፈተና ማሸጊያ ኮሮጆ፣ የፈተና ማሸጊያ ቁልፍ፣ ፈርኒቸር እና የኤሌክትሪክ እቃዎች፣ የስፖርት ትጥቅ፣ የመኪና ጎማ፣ የኤሌክትሮኒክስ እቃዎች(ከለር ፕሪንተር እና ፕሪንተር) በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

የቦታ ስፋት 190 ካ.ሜ. ቤት ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Jul 29, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ በፍርድ ባለመብት እነ አቤል ተስፋዬ እና በፍርድ ባለእዳ እነ አሰገደች ሀይሌ መካከል

የኩርፋ ጨሌ ወረዳ የገንዘብ ጽ/ቤት ለተለያዩ የመንግስት መስሪያ ቤቶች አገልግሎት የሚውሉ የተለያዩ ዕቃዎችን መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Jul 29, 2026) የዕቃ ግዥ ጨረታ ማስታወቂያ የኩርፋ ጨሌ ወረዳ የገንዘብ ጽ/ቤት ለተለያዩ የመንግስት መስሪያ ቤቶች አገልግሎት የሚውሉ

Federal Technical and Vocational Education and Training Institute፡ Procurement of Printing and Publishing Services

Government (Jul 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/be4372e1-b35c-495a-8d86-edee1f866e20/open Lot Information

Arbaminch University፡ Procurement of Construction Materials

Government (Jul 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/33f8d854-62d2-42b0-a1e0-35a36d46d3af/open Lot Information

Ambo University፡ Procurement of Building Construction

Government (Jul 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/cf77e1e9-3e94-4afd-9144-4d041df463e1/open Lot Information

የመከላከያ ኮንስትራክሽን ኢንተርፕራይዝ በዋና መ/ቤት እና በፕሮጀክት የሚገኙ ተሽከርካሪዎችን እና ማሽነሪዎችን ለመቆጣጠሪያ አገልግሎት የሚውል የSupply & Fix GPS ግዥ ለመፈፀም ተጫራቾችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Jul 29, 2026) የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር DCE/ SF/98/2026 የመከላከያ ኮንስትራክሽን ኢንተርፕራይዝ በዋና መ/ቤት እና በፕሮጀክት የሚገኙ ተሽከርካሪዎችን እና

በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት በህገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ እቃዎች በሐራጅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Jul 29, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ሐራጅ ጨረታ ቁጥር 03/2018/19 ዓ.ም.  በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት በህገ–ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ

በጅማ ዞን የመንቾ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት የመኪና ጎማዎች፣ የቢሮ ቋሚ እቃዎች፣ የኤሌክትሮኒክስ መሳሪያዎች፣ የጽህፈት እና ንጽህና መሳሪያዎች፣ የግንባታ እቃዎች፣ ሞተር ሳይክል እና ደንብ ልብስ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ግዢ ለመፈፀም ይፈልጋል

በሀገር መከላከያ ሚኒስቴር የሎጀስቲክስ ዋና መምሪያ የተለያዩ የተሽከርካሪ መለዋወጫ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Jul 29, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በሀገር መከላከያ ሚኒስቴር የሎጀስቲክስ ዋና መምሪያ ከዚህ በታች የተጠቀሰውን ዕቃ በድጋሚ በግልፅ ጨረታ