Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (Apr 26, 2026) Invitation for National Competitive Bid Bid Ref. No. DBE/NCB/IT/018/2025/26 (Re-bid) 1. Development Bank of Ethiopia invites interested Bidders to participate on the bid for the procurement
Development Bank of Ethiopia Invites Bids for the Procurement of Disaster Recovery Site Enhancement.
Government (Apr 27, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/9fea711a-5457-4a4c-9cb0-0e4634a93532/open Lot Information Procurement Reference Number: GRDCPO-NCB-G-0066-2018-PUR Object of Procurement: //purushas requestion of
የታላቁ ህዳሴ ግድብ ማስተባበሪያ ፕሮጀክት ጽ/ቤት፡ በድጋሚ የወጣ ባለ 2500 (ትልቁ)የዱቄት ወተት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Reporter (Apr 26, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ኦሮሚያ ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90፣216/92 1147/2011 በተሰጠው ስልጣን መሰረት ለሰጠው ብድር በዋሰትና የያዘዉን በሰንጠረዡ ላይ የተዘረዘሩትን ንብረቶች ባሉበት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል ተ.ቁ የተበዳሪው
ኦሮሚያ ባንክ አ.ማ. ንብረቶች ባሉበት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Apr 26, 2026) ግልጽ ጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 12/2018 በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን መቐለ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በተለያዩ ጊዜያት ተይዘው ውርስ የተደረጉ አልባሳት፣ ጫማዎች እና የተሸከርካሪ መለዋወጫ ዕቃዎች ባሉበት
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን መቐለ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በተለያዩ ጊዜያት ተይዘው ውርስ የተደረጉ አልባሳት፣ ጫማዎች እና የተሽከርካሪ መለዋወጫ ዕቃዎች ባሉበት ሁኔታ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር ትራፊክ ማኔጅመንት ባለስልጣን በ2018 ዓ.ም የፅዳት እቃዎች፣ የፅህፈት የፕሪንተርና ፎቶ ኮፒ ቀለሞች፣ የመኪና ጎማና ጌጣጌጥ እና የተለያዩ ህትመት ስራዎች ግዥ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 07, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር– አአትማባ/ ብግጨ /ግዳ/ዐ13/2018 የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር ትራፊክ ማኔጅመንት ባለስልጣን በ2018
የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር ትራፊክ ማኔጅመንት ባለስልጣን የፅዳት አገልግሎት የሚሰጥ ድርጅት እና የሚኒባስ ተሸከርካሪ ኪራይ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ አገልግሎቱን ማግኘት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 07, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር:- አአትማባ/ ብግጨ /ግዳ/ 12/2018 የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር ትራፊክ ማኔጅመንት ባለስልጣን
በኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ ኃይል የኢንጂነሪንግና ኮንስትራክሽን ቢዝነስ ፋይናንስና ግዥ መምሪያ ለኮይሻ 33 ኪቮ የመስመር ዝርጋታ ፕሮጀክት የግንባታ አገልግሎት የሚውሉ ተጓዳኝ የኤሌክትሪክ ዕቃዎች በዘርፉ የተሰማሩ ህጋዊ ፍቃድ ያላቸው ድርጅቶችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 07, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ጨረታ ቁጥር EEP/EC/FP/NCB/13/2018 በኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ ኃይል የኢንጂነሪንግና ኮንስትራክሽን ቢዝነስ ፋይናንስና ግዥ መምሪያ ለኮይሻ
ሆራይዘን ፕላንቴሽንስ ኃላ.የተ.የግል ማኅበር ቡና ማዘጋጃና ማከማቻ አዲስ የቢሮ ግንባታ ስራ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 07, 2026) የአዲስ የቢሮ ግንባታ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ሆቡማማ/07/18 ሆራይዘን ፕላንቴሽንስ ኃላ.የተ.የግል ማኅበር ሆራይዘን ፕላንቴሽንስ ኃላ.የተ.የግል
The Ethiopian Red Cross Society South Ethiopia Regional Branch Invites Bids for the Supply and Installation of Water Supply Expansion Works for Abala Abaya Community in Wolaita Zone.
Yedebub Nigat (Mar 07, 2026) ማስታወቂያ Section 1. INVITATION TO BID The Ethiopian Red Cross Society South Ethiopia regional Branch
የውኃ ሥራዎች ኮርፖሬሽን ዋናው መ/ቤት የኮርፖሬሽኑን ሥራ ለማፋጠን ሲስተም ልማትና ትግበራ የአገልግሎት ግዥ ህጋዊ ከሆኑ ድርጅቶች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 07, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ ውኃ ሥራዎች ኮርፖሬሽን ዋናው መ/ቤት የኮርፖሬሽኑን ሥራ ለማፋጠን ሲስተም ልማትና ትግበራ የአገልግሎት
የውሃ ስራዎች ኮርፖሬሽን ባህር ዳር በሚገኘው ቢሯችን እና ኮምኮልቻ ማስተባበሪያ ጽ/ቤት የሚገኙትን ያገለገለ ቀላልና ከባድ ተሽከርካሪዎችና ማሽነሪዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 07, 2026) ለ3ኛ ጊዜ የወጣ ያገለገሉ ቀላልና ከባድ ተሽከርካሪዎችና ማሽነሪዎች ሽያጭ ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ ግ/ጨ/ቁጥር 47/2018 የውሃ
በቦሌ ክፍለ ከተማ አስተዳደር የዋና ስራ አስፈጻሚ ፑል አስተዳደርና ፋይናንስ ጽህፈት ቤት የተለያዩ እቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 07, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ ግልጽ የግዥ ጨረታ መለያ ቁጥር 02/2018 በቦሌ ክፍለ ከተማ አስተዳደር የዋና ስራ
Ethiopian Electric Utility Invites Bids for the Construction of Office Renovations in Mettu and Bedele.
Addis Zemen (Mar 07, 2026) NATIONAL COMPETITIVE BIDDING (NCB) CONSTRUCTION OF METT SSC AND BEDELE OFFICE RENOVATIO PROCUREMENT REFERNCE NUMBER: