Re-Invitation Tenders in 2021
Ethiopian Herald (Apr 28, 2026) RE-INVITATION FOR NATIONAL COMPETITIVE BID (NCB) TENDER REFERANCE NUMBER: OPF/NCB/2026/18/004 Oromia Pipe Factory PLC (OPF) is hereby invites sealed bids from eligible bidders for the
Oromia Pipe Factory PLC Invites Sealed Bids for the Supply of 500,000 KG of HDPE PE100 Black Raw Material.
Addis Zemen (Apr 27, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር ገቢዎች ቢሮ 002/2018 የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር የንብረት አስተዳደር መመሪያ ቁጥር 10/2003 አንቀጽ 4 ንኡስ አንቀጽ 24 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት አዲስ
የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር ገቢዎች ቢሮ ለቢሮ አገልግሎት ሲጠቀምባቸው የነበር ቋሚ እቃዎች (ንብረቶች) በመለየት በድጋሚ መጠቀም ባለመፈለጉ ምክንያት በሁለተኛ ዙር በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Apr 27, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 010-2018 ዓ.ም የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር ፕላንና ልማት ቢሮ የትራንስፖርት አገልግሎት የሚሰጥ ኤሌክትሪክ ሚኒባስ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መከራየት ይፈልጋል፡፡ ተ.ቁ
የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር ፕላንና ልማት ቢሮ የትራንስፖርት አገልግሎት የሚሰጥ ኤሌክትሪክ ሚኒባስ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መከራየት ይፈልጋል
Addis Zemen (Apr 27, 2026) የቁም ደን ሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር OFWE/GU-16/2018 ለመጀመርያ ጊዜ የወጣ በኦሮሚያ ብሔራዊ ክልላዊ መንግሥት የኦሮሚያ ደንና ዱር እንስሳት ድርጅት ኢሉ አባ ቦራ ቅ/ጽ/ቤት ገ/ድዴሳ፤ ያዮ፤
የቁም ደን ሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
በኮልፌ ቀራንዮ ክ/ከተማ ለአቡነ ባስልዮስ የቅ/አ/መ/ደ/ት/ቤት ለ2019 ዓ.ም የስራ ዘመን የተለያዩ ዕቃዎች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛትና ለማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 04, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የግዥ መለያ ቁጥር 001 /2019 በኮልፌ ቀራንዮ ክ/ከተማ ለአቡነ ባስልዮስ የቅ/አ/መ/ደ/ት/ቤት ለ2019 ዓ.ም
በአፋር ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት የሰመራ ሴቶች አዳሪ ትምህርት ቤት በዚህ በ2019 በጀት ዓመት የተማሪዎች የምግብ ፍጆታ የሚሆን የምግብ አቅርቦት እና ሌሎች አላቂ እቃዎች ግዥ በሀገር ውስጥ ገበያ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 04, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ በአፋር ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት የሰመራ ሴቶች አዳሪ ትምህርት ቤት በዚህ በ2019 በጀት
የአጋዝያን ቁ.3 2ኛ ደ/ት/ቤት አላቂ የት/ት እቃዎችን፣ አላቂ የጽዳት እቃዎችን፣ የደንብ ልብስ፣ የቢሮ እቃዎች፣ የፎቶ ኮፒ ቀለሞች እና የስፖርት እቃዎች በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 04, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 01/2109 ዓ.ም. የአጋዝያን ቁ.3 2ኛ ደ/ት/ቤት በ2019 ዓ.ም በጀት ዓመት የሚከተሉት
ዓባይ ጋርመንት አክሲዮን ማህበር የ2018 ዓ.ም. ሂሳብ ለማስመርመር (ኦዲት) ማስደረግ ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 04, 2026) ማስታወቂያ እንደሚታወቀው ድርጅታችን መንግስታዊ ያልሆነ ድርጅት ሲሆን የድርጅታችንን የ2018ዓ.ም ሂሳብ ለማስመርመር (ኦዲት) ማስደረግ ይፈልጋል፡፡ በመሆኑም
በድሬዳዋ አስተዳደር የኢትዮ-ጣሊያን ፖሊ ቴክኒክ ኮሌጅ የተለያዩ የሥልጠና ዕቃዎች ግዢ ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 04, 2026) የ1ኛ ዙር ግልጽ የጨረታ የጨረታ መለያ ቁጥር 01/2019 በድሬዳዋ አስተዳደር የኢትዮ–ጣሊያን ፖሊ ቴክኒክ ኮሌጅ በ2019
የድሬዳዋ ኤሌክትሪክ አገልግሎት የተለያዩ ዓይነት የመኪና ዕቃዎችን በዘርፉ ከተሰማሩ ድርጅቶች ላይ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 04, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ጨረታ ቁጥር ድ/ኤ/አ/ግ/ጨ/003/2019 ሎት-1 እና ሎት-2 የድሬዳዋ ኤሌክትሪክ አገልግሎት በስሩ ለሚገኙ ተሸከርካሪዎች የሚውሉ
በንፋስ ስልክ ክፍለ ከተማ ወረዳ 05 የአፄ ዘርዓ ያዕቆብ የመ/ደ/ት/ቤት ፋ/ግ/ን/አስ/የስ/ሂደት/2019 ዓ.ም የሚያገለግል ዕቃዎችን በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 04, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ 001/2019 ዓ/ም በንፋስ ስልክ ክፍለ ከተማ ወረዳ 05 የአፄ ዘርዓ ያዕቆብ የመ/ደ/ት/ቤት ፋ/ግ/ን/አስ/የስ/ሂደት/2019
The Amhara National Regional State Agriculture Bureau Invites Eligible Consultants to Submit Sealed Expressions of Interest (EOI) for the Provision of Consulting Services Regarding Construction Supervision and Contract Administration for Six Small-scale Irrigation Schemes.
Ethiopian Herald (Sep 04, 2026) Expression of Interest (EOI)ANRS Agriculture Bureau/Sustainable Development Programfrom Federal Budget/ 1. Amhara National Regional State
Awbarre TVET College in the Somali Regional State Invites Bids for Four Distinct Projects for the 2019 E.C. Fiscal Year: 1. Water Supply Project, 2. Department Equipment Project, 3. Light Installation, and 4. Student Food Supply.
Ethiopian Herald (Sep 04, 2026) Invitation for Bid The Somali Regional State Awbarre TVET College invites Bidders to bid for