Re-Invitation Tenders in 2021
Government (Apr 25, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/a03b04ea-fc24-4e3a-896b-e931b313bad4/open Invitation to Bid Procurement of IT Support Services Procurement Reference No: WOU-NCB-G-0045-2018-BID-Open-Re-bidProcurement
Wollega University: Procurement of IT Support Services
Government (Apr 25, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/fc1cbe86-0fa1-4dbc-8a80-1fbb86e6c8ca/open Invitation to Bid Procurement of Garment Sewing Services Procurement Reference No: WOU-NCB-G-0046-2018-BID-Open-Re-bidProcurement
Wollega University: Procurement of Garment Sewing Services
Government (Apr 24, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/5941a2d9-4b97-4a9f-8a30-e104b79ea324/open Lot Information Procurement Reference Number: MInT-NCB-NC-0146-2018-PUR Object of Procurement: የኤፍሳር የጭነት መኪና
የኢኖቬሽን እና ቴክኖሎጂ ሚኒስቴር የኤፍሳር የጭነት መኪና ኪራይ አገልግሎት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Apr 24, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/401733d9-cba1-40a0-a657-f008e3f6afa5/open Reference Number: EFP-NCB-G-0120-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: EFP-NCB-G-032-2018 OPEN BID Procurement Information
Ethiopian Federal Police: Lot 66 ሎት ለፕሮቶኮል ሙሉ ልብስ እና የተለያዩ አልባሳት 2018 ግዥ
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የሀላባ ዞን ፋይናንስ መምሪያ አላቂና ቋሚ የቢሮ ዕቃዎች ግዥ በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 01, 2026) ማስታወቂያ የሀላባ ዞን ፋይናንስ መምሪያ በሀላባ ዞን ለሚገኙ ሴክተር መ/ቤቶች ለ2019 በጀት ዓመት አገልግሎት የሚውል አላቂና
በአማራ ገጠር መንገዶች ኮንስትራክሽን ኤጀንሲ የወልድያ ገጠር መንገድ ጥገና ጽ/ቤት ቤት ውስጥ ያሉ የተለያዩ ሴሪያል ቁጥር ያላቸው ያገለገሉ ጎማወችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 01, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በአማራ ገጠር መንገዶች ኮንስትራክሽን ኤጀንሲ የወልድያ ገጠር መንገድ ጥገና ጽ/ቤት ቤት ውስጥ
የአዳማ ከተማ አስተዳደር ገንዘብ ጽ/ቤት በከተማው መስተዳድር ስር ለሚገኙ ሴክተር መ/ቤቶች የፅህፈት መሳሪያዎች፣ የፅዳት ዕቃዎች፣ የመኪና ጎማዎች እና የሆቴል አገልግሎት ለማግኘት ለ2019 በጀት አመት በዘርፉ ከተሰማሩ አቅራቢዎች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 01, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የአዳማ ከተማ አስተዳደር ገንዘብ ጽ/ቤት በከተማው መስተዳድር ስር ለሚገኙ ሴክተር መ/ቤቶች የፅህፈት መሳሪያዎች፣
የካፋ ዞን ፋይናንስ መምሪያ በ2019 በጀት ዓመት በዞን ማዕከል ለሚገኙ ሴክተር መ/ቤቶች አገልግሎት የሚውሉ እቃዎች መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 01, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ/ግ/ጨ/ ቁጥር 02/2019 የካፋ ዞን ፋይናንስ መምሪያ በ2019 በጀት ዓመት በዞን ማዕከል ለሚገኙ ሴክተር
የሀላባ ዞን ፋይናንስ መምሪያ ለሀላባ ዞን ትምህርት መምሪያ ለ2019 በጀት ዓመት አገልግሎት የሚውል የመጀመሪያ ደረጃ ትምህርት ቤቶች 1-8ኛ ክፍል የተማሪዎች መጽሀፍት የህትመት ግዥ በጨረታ አወዳድሮ ማሳተም ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 01, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የሀላባ ዞን ፋይናንስ መምሪያ ለሀላባ ዞን ትምህርት መምሪያ ለ2019 በጀት ዓመት አገልግሎት የሚውል
Ministry Of Defense Special Operations Command Procurement of Maintenance and Repair Service
Government (Aug 01, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/0fb7214d-d265-4800-92f2-2887cf0b2a30/open Invitation to
Plan International Ethiopia is Seeking for Competent and Reliable Service Provider for Light Vehicle and Freight/Truck Transport Services In Gambela regions All Plan International Operation Sites.
2merkato.com (Aug 01, 2026) PLAN INTERNATIONAL ETHIOPIA CALL FOR LIGHT VEHICLE and TRUCK RENTAL SERVICE PROVIDERS Bid No.: PIE/GPA/02/2026 Plan
Ministry of Revenue: Procurement of Photo Display Transparent Acrylic
Government (Aug 01, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/6709b231-cb09-4e5b-8882-0b01983a1d03/open Lot Information
ኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሀዋሳ ቅ/ጽ/ቤት የተሸከርካሪ ሞዴል KUN 25 -PRMDHV የመኪና ዕቃ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Aug 01, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/1f772a5e-fdbb-4b88-82b1-ca7fc8f09b75/open Lot Information