Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Apr 27, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ በማዕከላዊ ኢትዮጵያ ክልላዊ መንግስት የምስራቅ ጉራጌ ዞን ከፍተኛ ፍ/ቤት ለመስ/ቤቱ አገልግሎት የሚውሉ፡- ሞተር ሳይክል በድጋሚ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል፡፡ ስለዚህ
በማዕከላዊ ኢትዮጵያ ክልላዊ መንግስት የምስራቅ ጉራጌ ዞን ከፍተኛ ፍ/ቤት ሞተር ሳይክል በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Apr 27, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ጨረታ ቁጥር EEP/C/FP/NCB/14/2018 በኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ ኃይል የኢንጂነሪንግና ኮንስትራክሽን ቢዝነስ ዘርፍ ፋይናንስ እና ግዥ መምሪያ ለአሰላ 230/132/33/15 ኪ.ቮ ማስፋፊያ ፕሮጅክት የግንባታ እቃዎች
በኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ ኃይል የኢንጂነሪንግና ኮንስትራክሽን ቢዝነስ ዘርፍ ፋይናንስ እና ግዥ መምሪያ የግንባታ እቃዎች እና የተለያዩ ጣውላዎች ግዥ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Bekur (Apr 27, 2026) የመሬት ሊዝ ጨረታ ማስታወቂያ በደቡብ ወሎ ዞን የአጅባር ከተማ መሪ ማዘጋጃ ቤት በ2018 በጀት አመት ለ2ኛ ጊዜ የከተማ ቦታን በሊዝ ስለመያዝ በሚደነግገው አዋጅ ቁጥር 721/2004 አንቀጽ 8
የመሬት ሊዝ ጨረታ ማስታወቂያ
Government (Apr 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/f3bf195d-210d-4dbf-98c7-137ed05b92f3/open Lot Information Procurement Reference Number: AmU-NCB-G-0519-2018-PUR Object of Procurement: በድጋሚ የወጣ ለአሚቲኢ
አርባምንጭ ዩኒቨርሲቲ: በድጋሚ የወጣ ለአሚቲኢ /አዉቲኢ ለቤቶች እድሳትና ጥገና አገልግሎት የሚዉል የተለያዬ ብሎኬት //67// ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Vision Action Invites Proposals from Qualified External Auditors to Audit its Financial Records in Ethiopia for the Period April 2025 to March 2026, with a Potential Contract Extension for Three Years.
Ethiopian Herald (Mar 07, 2026) Tender Announcement for External Auditor Vision Action) formerly known as Vision Aid Overseas) is an
በልደታ ክፍለ ከተማ ወረዳ 06 የመቅደላ ቅደመ አንደኛ፣ አንደኛና መካከለኛ ደረጃ ትምህርት ቤት ለ2018 በጀት ዓመት አገልግሎት የሚውሉ አላቂ የፅህፈት መሳሪያ፣ ጥገና እቃዎች፣ የኤሌክትሮኒክስ እቃዎች፣ ፈርኒቸሮች እና የጽዳት እቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Lessan (Mar 07, 2026) የጨረታማስታወቂያየግዥ መለያ ቁጥር 02/2018 ዓ.ም በልደታ ክ/ከተማ ወረዳ 06 የመቅደላ ቅደመ አንደኛ፣ አንደኛና መካከለኛ ደረጃ
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞጆ ጉምሩክ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት የተለያዩ እቃዎች ባሉበት ሁኔታ በሀራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 07, 2026) የተተው ዕቃዎች የሀራጅ ጨረታ ቁጥር ሐ_27/2018 ጨረታ በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞጆ ጉምሩክ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በተሻሻለው
Ethiopian Customs Commission Adama Branch Office Would Like To Procure Printing and Publishing Services
Government (Mar 07, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! “ https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/cde2ec90-6513-4dc7-b289-b0a8dfd5be10/open ”
National Alcohol & Liquor Factory (NALF) Invites All Interested, Eligible and Qualified International ERP Solution Providers for the Supply, Implementation, Configuration, Integration, Data Migration, Testing, Go-live, and Post-go-live Support of Fully Integrated Enterprise Resource Planning (ERP) System.
Ethiopian Herald (Mar 07, 2026) Invitation for International competitive Bidding (ICB) Tender No.NALF 006/2026 National Alcohol & Liquor factory (NALF),
የመሬት ሊዝ ጨረታ ማስታወቂያ
Yedebub Nigat (Mar 07, 2026) የመሬት ሊዝ ጨረታ ማስታወቂያ በኣሪ ዞን በሜጸር ከተማ ማዘጋጃ ቤት በ2018 በጀት ዓመት የመጀመሪያ ዙርየ
THE EMBASSY OF THE STATE OF QATAR WANTS TO SELL DIFFERENT VEHICLES
The Reporter (Mar 07, 2026) EMBASSY OF THE STATE OF QATAR INVITATION TO BID CAR FOR SALE Vehicle Type: Land
በኬሚካል ኢንዱስትሪ ኮርፖሬሽን የሙግር ሲሚንቶ ፋብሪካ አሮጌ ተሽከርካሪዎችና ማሽነሪዎች፣ አሮጌ ጎማዎች፣ አሮጌ ባትሪ እና ቁርጥራጭ ብረታ ብረት በጨረታ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 07, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 02/2018 በኬሚካል ኢንዱስትሪ ኮርፖሬሽን የሙግር ሲሚንቶ ፋብሪካ ከአ.አ 90 ኪ/ሜትር ርቀት ከሚገኘው
The Amhara National Regional State Water and Energy Bureau Invites Sealed Bids for Civil Works Related to the Construction, Supply, and Installation of Pipes and Fittings for Two Rural Water Supply Projects in Mebluk (North Gondar Zone) and Mikogo (Waghemera Zone).
Ethiopian Herald (Mar 07, 2026) SPECIFIC PROCUREMENT NOTICE (SPN) Issued Date: March, 07/2026 Grant No:2100155040973 IFB No: ET-AMHARA-BOWE/AfDB/NCB/W-1/2025 1. This