Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Aug 13, 2026) የሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 03-2019 በኢትዮጵያ ጉምሩከ ኮሚሽን የባሕር ዳር ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በህገ ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የተለያዩ አልባሳትና ጫማዎች፣ የኮስሞቲክስና የንጽህና መጠበቂያ ዕቃዎች፣
በኢትዮጵያ ጉምሩከ ኮሚሽን የባሕር ዳር ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በህገ ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የተለያዩ አልባሳትና ጫማዎች፣ የኮስሞቲክስና የንጽህና መጠበቂያ ዕቃዎች፣ የመገናኛ እና የኮምፒውተር ዕቃዎች፣ የኤሌከትሪክ ዕቃዎች፣ የተሽከርካሪ መለዋወጫዎች፣ የቤት ውስጥ መገልገያ ዕቃዎች፣ ሌሎች ልዩ ልዩ ዕቃዎችንና እና ተሽከርካሪዎችን ባሉበት ሁኔታ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 12, 2026) INVITATION TO RE-BID Bid Reference No: ERCS/WRKS/0049/26 The Ethiopian Red Cross Society (ERCS) Headquarters invites sealed bids from eligible and qualified contractors for the following procurements:
The Ethiopian Red Cross Society (ERCS) Invites Sealed Bids from Eligible General or Building Contractors (Category 5 and Above) for the Supply and Installation of Labor, Materials, and Equipment for MCH Block Renovation/Construction with Wash Fit at Two Health Centers (Tiergul and Yiryir) in Tiergol Woreda, Nuer Zone, Gambella Region.
Dire Gazetta (Aug 05, 2026) የድሬዳዋ ከተማ ጽዳት ውበት እና አረንጓዴ ልማት ኤጀንሲ ደረቅ ቆሻሻን በተሸከርካሪ በማጓጓዝ የማስወገድ አገልግሎት መስጠት ለሚችሉ በጽዳት አገልግሎት ዘርፍ ፈቃድ ላላቸው ተጫራች ማሕበራት/ድርጅት የወጣ ለ2ኛ
የድሬዳዋ ከተማ ጽዳት ውበት እና አረንጓዴ ልማት ኤጀንሲ በከተማው ውስጥ በሚሰጠው ስምሪት መሰረት በጽዳት ማህበራት ከቤት ለቤት የሚሰበሰበውን ደረቅ ቆሻሻ በተሽከርካሪ በመቀበል እስከ ቆሻሻ ማስወገጂያ ቦታ በማጓጓዝ የማስወገድ አገልግሎት መስጠት የሚፈልጉ ድርጅቶችን/ማህበራቶችን በጨረታ አወዳድሮ በኮንትራት ውል ለማሠራት ይፈልጋል
Reporter (Aug 12, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር WVD32/2017-oc 1) ኮምቦልቻ ጨርቃ ጨርቅ አክሲዬን ማህበር ለምርት ስራ አገልግሎት የሚውል ሞዲፋይ ስታርች (Modify Starch) በሀገር ውስጥ ግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት
ኮምቦልቻ ጨርቃ ጨርቅ አክሲዮን ማህበር ለምርት ስራ አገልግሎት የሚውል ሞዲፋይስታርች (Modify Starch) በሀገር ውስጥ ግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
በንፋስ ስልክ ላፍቶ ክፍለ ከተማ ወረዳ 15 ዋዩ አስተዳደር ፋይናንስ ጽ/ቤት የተለያዩ ዕቃዎችን ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 11, 2026) የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 01/2019ዓ.ም የ2019 ዓ.ም በጀት ዓመት ግልጽ ጨረታ እስቴሽነሪ ዕቃዎች ሎት
በምስራቅ ወለጋ ዞን የዋማሀገሎ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት ሥር ለሚገኙት ሴክተር መስሪያ ቤቶች ግልፅ ጨረታን አውጥቶ ዕቃዎችን አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 11, 2026) ግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ በምስራቅ ወለጋ ዞን የዋማሀገሎ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት ሥር ለሚገኙት ሴክተር መስሪያ ቤቶች
በአብክመ በምስ/ጎ/ዞን/አዋበል/ወረዳ/ገ/ኢ/ል/ት/ጽ/ቤት የፅህፈት መሳሪያ እና የኮንስትራክሽን ዕቃዎች ግዥ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 11, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ በአብክመ በምስ/ጎ/ዞን/አዋበል/ወረዳ/ገ/ኢ/ል/ት/ጽ/ቤት ለተለያዩ ሴ/መ/ቤቶች ለ2017 በጀት ዓመት አገልግሎት የሚውል ከመደበኛ በጀት ከዚህ በታች
በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት በሰሜን ሸዋ ዞን የሞጃና ወደራ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት ለ2019 በጀት ዓመት የሚያገለግሉ አላቂና ቋሚ እቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛትና ማስራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 11, 2026) ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት በሰሜን ሸዋ ዞን የሞጃና ወደራ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት
የቦታ ስፋት 336 ካ/ሜ የሆነ የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Aug 11, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ በፍ/ባለመብት መሰረት አንተነህ እና በፍ/ባለዕዳ ትዕግስት አንተነህ መካከል ስላለው የፍርድ
Hibret Bank is Inviting Eligible Vendors to Bid for the Supply of Promotional Items.
Addis Zemen (Aug 11, 2026) Invitation to Bid Bid No. HB/009/2026 Hibret Bank would like to invite interested & eligible
የወላይታ ዞን ፋይናንስ መምሪያ በ2019 በጀት ዓመት ዕቃዎች እና አገልግሎት ግዥ በዘርፉ ከተሰማሩ አቅራቢዎች ለመፈጸም ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 11, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር ወዞፋ/ግ/01/2019 የወላይታ ዞን ፋይናንስ መምሪያ በ2019 በጀት ዓመት በዞን ማዕከል ውስጥ
Yuuniyeeniin Itti Fayyadamtoota Burqaa Guddina Iluu Manneen Daldalaa Xuubiin Ijaaraman Balbala Saddeetii (8) Qabuu Fi Suuqii Kutaa Shan (5) Kan Qabu Lafa Km2- 607.82 Irratti Magaalaa Mattuu Ganda Soor Daandii Asphaaltii Guddicha Mana Poostaa Fuulduratti Argamu Bakka Lafa Sadarkaa 1ffaa Kan Ta’e Gaazexaa Irratti Caalbaasii Ifaatiin Dorgomsiisee Gurguruu Barbaada.
Addis Zemen (Aug 10, 2026) Beeksisa Caalbaasii Ifaa 2ffaa Yuuniyeeniin Itti fayyadamtoota Burqaa Guddina Iluu manneen daldalaa xuubiin ijaaraman balbala
የትመን ጅፕሰምና የጅፕሰም ውጤቶች ማምረቻና መሸጫ ኃላ.የተ.የግ.ማህበር የኤክስካቫተር ማሽን ኪራይ በጨረታ አወዳድሮ መከራየት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 11, 2026) የኤክስካቫተር ማሽን ኪራይ ግዥ ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ ድርጅታችን የትመን ጅፕሰምና የጅፕሰም ውጤቶች ማምረቻና መሸጫ ኃላ/የተ/የግ/ማህበር