Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Aug 13, 2026) የሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 03-2019 በኢትዮጵያ ጉምሩከ ኮሚሽን የባሕር ዳር ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በህገ ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የተለያዩ አልባሳትና ጫማዎች፣ የኮስሞቲክስና የንጽህና መጠበቂያ ዕቃዎች፣
በኢትዮጵያ ጉምሩከ ኮሚሽን የባሕር ዳር ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በህገ ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የተለያዩ አልባሳትና ጫማዎች፣ የኮስሞቲክስና የንጽህና መጠበቂያ ዕቃዎች፣ የመገናኛ እና የኮምፒውተር ዕቃዎች፣ የኤሌከትሪክ ዕቃዎች፣ የተሽከርካሪ መለዋወጫዎች፣ የቤት ውስጥ መገልገያ ዕቃዎች፣ ሌሎች ልዩ ልዩ ዕቃዎችንና እና ተሽከርካሪዎችን ባሉበት ሁኔታ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 12, 2026) INVITATION TO RE-BID Bid Reference No: ERCS/WRKS/0049/26 The Ethiopian Red Cross Society (ERCS) Headquarters invites sealed bids from eligible and qualified contractors for the following procurements:
The Ethiopian Red Cross Society (ERCS) Invites Sealed Bids from Eligible General or Building Contractors (Category 5 and Above) for the Supply and Installation of Labor, Materials, and Equipment for MCH Block Renovation/Construction with Wash Fit at Two Health Centers (Tiergul and Yiryir) in Tiergol Woreda, Nuer Zone, Gambella Region.
Dire Gazetta (Aug 05, 2026) የድሬዳዋ ከተማ ጽዳት ውበት እና አረንጓዴ ልማት ኤጀንሲ ደረቅ ቆሻሻን በተሸከርካሪ በማጓጓዝ የማስወገድ አገልግሎት መስጠት ለሚችሉ በጽዳት አገልግሎት ዘርፍ ፈቃድ ላላቸው ተጫራች ማሕበራት/ድርጅት የወጣ ለ2ኛ
የድሬዳዋ ከተማ ጽዳት ውበት እና አረንጓዴ ልማት ኤጀንሲ በከተማው ውስጥ በሚሰጠው ስምሪት መሰረት በጽዳት ማህበራት ከቤት ለቤት የሚሰበሰበውን ደረቅ ቆሻሻ በተሽከርካሪ በመቀበል እስከ ቆሻሻ ማስወገጂያ ቦታ በማጓጓዝ የማስወገድ አገልግሎት መስጠት የሚፈልጉ ድርጅቶችን/ማህበራቶችን በጨረታ አወዳድሮ በኮንትራት ውል ለማሠራት ይፈልጋል
Reporter (Aug 12, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር WVD32/2017-oc 1) ኮምቦልቻ ጨርቃ ጨርቅ አክሲዬን ማህበር ለምርት ስራ አገልግሎት የሚውል ሞዲፋይ ስታርች (Modify Starch) በሀገር ውስጥ ግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት
ኮምቦልቻ ጨርቃ ጨርቅ አክሲዮን ማህበር ለምርት ስራ አገልግሎት የሚውል ሞዲፋይስታርች (Modify Starch) በሀገር ውስጥ ግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
በአርሲ ዞን ሸነን ኮሉ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 የበጀት ዓመት በወረዳዉ ለሚገኙ መስሪያ ቤቶች የፅፈት መሣሪያ፣ የፅዳት ዕቃ፣ የደንብ ልብስና ልብስ ስፌት፣ የህትመት ሥራ፣ የኤሌክትሮኒክስ ዕቃ፣ የቢሮ ዕቃና የመኪና ጎማ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 11, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በአርሲ ዞን ሸነን ኮሉ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 የበጀት ዓመት በወረዳዉ ለሚገኙ መስሪያ
ቦሌ ማተሚያ ኃ.የተ.የግ.ማህበር አንድ አይሱዙ የጭነት መኪና መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 11, 2026) የሀገር ውስጥ ግዢ ጨረታ ማስታወቂያ ቦሌ ማተሚያ ኃ.የተ.የግ.ማህበር አንድ አይሱዙ የጭነት መኪና መግዛት ይፈልጋል። ተጫራቾች
የቡኖ በደሌ ዞን የመኮ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት የጨረታ ማረሚያ አውጥቷል
Addis Zemen (Aug 11, 2026) ማረሚያ የቡኖ በደሌ ዞን የመኮ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት ለ2019 በጀት የሚውሉ ልዩ ልዩ ዕቃዎች ነሀሴ
በደ/ም/ኢ/ሕ/ መንግስት ሸካ ዞን ማሻ ከተማ ፋይናንስ ኢኮኖሚ ልማት ጽ/ቤት በ2019 በጀት ዓመት የጽህፈት መሳሪያዎች፣ የቢሮ ዉበትና ጽዳት እቃዎች፣ የተዘጋጁ ልብሶች፣ ሸሚዝ፣ ብትን ጨርቅ አቅርቦ በሰዎች ልክ ሰፍቶ ማቅረብ፣ የተለያዩ ቆዳ ጫማዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 11, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በደ/ም/ኢ/ሕ/ መንግስት ሸካ ዞን ማሻ ከተማ ፋይናንስ ኢኮኖሚ ልማት ጽ/ቤት በ2019 በጀት
Amref Health Africa, Ethiopia Office Invites Bids from Eligible Firms for the Provision of Statutory Audit and Annual Financial Statements Audit Services.
2merkato.com (Aug 11, 2026) INVITATION TO BID TENDER NO. AMREF_ET/11/08/2026-019 PROVISION OF STATUTORY AUDIT AND ANNUAL FINANCIAL STATEMENTS AUDIT SERVICES FOR
Waajjirri Maallaqaa Bul/Magaala Naqamtee Piroojektii Ijaarsa Horsiisa Lukkuu (poultry Farm)lot 2 Godina Wallagaa Baha Magaala Ukkee Gandaa 01tti Ijaarsisuuf Dorgomtoota Ulaaga Guutan Caal Baasiif Marsaa 1ffaa Dhaaf Affeera.
Addis Zemen (Aug 11, 2026) WAAMICHA CAAL BAASII MARSAA 1ffaaLakkoofsa addaa Bittaa: NEK-MF-CW-01/2019 Waajjirri Maallaqaa Bul/Magaala naqamtee Piroojektii Ijaarsa horsiisa lukkuu
Waajjirri Maallaqaa Bul/Magaala Naqamtee Piroojektii Ijaarsa Horsiisa Lukkuu (poultry Farm) Lot 3 Godina Wallagaa Baha Magaala Ukkee Gandaa 01tti Ijaarsisuuf Dorgomtoota Ulaaga Guutan Caal Baasiif Marsaa Iffaa Dhaaf Affeera.
Addis Zemen (Aug 11, 2026) WAAMICHA CAAL BAASII MARSAA 1ffaaLakkoofsa addaa Bittaa: NEK-MF-CW-02/2019 Waajjirri Maallaqaa Bul/Magaala naqamtee Piroojektii Ijaarsa horsiisa
የንኮማድ ኮንስትራክሽንኃ/የተ/የግ/ማህበር ከአገልግሎት ተመላሽ የተደረጉ የተለያዩ ዕቃዎችን በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 11, 2026) ያገለገሉ ንብረቶች ሽያጭ የጨረታማስታወቂያ የንኮማድ ኮንስትራክሽንኃ/የተ/የግ/ማህበር፣ ከአገልግሎት ተመላሽ የተደረጉ የተለያዩ ዕቃዎችን በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል፤
St. Paul’s Hospital Millennium Medical College፡ Procurement of Medical Equipment and Supplies
Government (Aug 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/39d5efb5-2a93-4617-bc68-a2fd5f269a82/open Lot Information