Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Aug 18, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር WVD32/2017-oc 1) ኮምቦልቻ ጨርቃ ጨርቅ አክሲዮን ማህበር ለምርት ሥራ አገልግሎት የሚውል ሞዲፋይ ስታርች (Modify Starch) በሀገር ውስጥ ግለጽ ጨረታ አወዳድሮ

ኮምቦልቻ ጨርቃ ጨርቅ አክሲዮን ማህበር ለምርት ሥራ አገልግሎት የሚውል ሞዲፋይ ስታርች (Modify Starch) በሀገር ውስጥ ግለጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 17, 2026) በጉምሩክ ኮሚሽን አ.አ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተያዙና የተወረሱ ልዩልዩ ዕቃዎች ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 06/2018 በአዲስ አበባ ቃሊት ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ

በአዲስ አበባ ቃሊት ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተለያዩ ንብረቶች በግልፅና በሀራጅ ጨረታ ዕቃዎቹ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 17, 2026) የመጀመሪያ ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ፤ የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ባህርዳር ዲስትሪክት በሊዝ ፋይናንሲንግ ለአቶ ተስፋየ አባተ የሰጠው የካፒታል እቃ ተከራዩ የኪራይ ከፍያውን በካፒታል እቃ ዱቤ ግዥና ኪራይ

የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ባህርዳር ዲስትሪክት ንብረት በሐራጅ መሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 18, 2026) ለ2ኛ ጊዜ በድጋሚ የወጣ በእጅ የሚገፋ ትራክተር ግዥ ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ ኩባንያችን ጣና ፍሎራ ኃ/የተ/የግ/ማህበር በአማራ ክልል በባህርዳር ዙሪያ ወረዳ በ124 ሄክታር ላይ በአበባ፣አትክልትና ፍራፍሬ

ጣና ፍሎራ ኃ.የተ.የግ.ማህበር በእጅ የሚገፋ ትራክተር በጨረታ አወዳድሮ ግዥ ለመፈፀም ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

UNICEF (Ethiopia) Wishes to Request Eligible Bidders to Participate in a Request for Proposal (LRPS) Establishment of Long-Term Agreement for Design and Supervision Works of WASH Projects Across Ethiopia

The Reporter (Mar 07, 2026) REQUEST FOR PROPOSALLRFP-2026-9202696 03 March 2026 UNICEF (Ethiopia) wishes to request eligible bidders to participate in

በግል ድርጅቶች ሠራተኞች ማህበራዊ ዋስትና አስተዳደር ጅማ ዲስትሪክት የሚዛን ተፈሪ ቅር/ፍ/ፅ/ቤት ለቢሮ አገልግሎት የሚሆን ህንፃ ወይም ቪላ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መከራየት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 07, 2026) የቢሮ ኪራይ ጨረታ ማስታወቂያ በግል ድርጅቶች ሠራተኞች ማህበራዊ ዋስትና አስተዳደር ጅማ ዲስትሪክት የሚዛን ተፈሪ ቅር/ፍ/ፅ/ቤት

Ethiopian Federal Police: Procurement of Electronics Equipment

Government (Mar 07, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/7c7be537-c4c8-4be7-8196-14ee360b8b1e/open Invitation to

Borana Universty Procurement of ICT Equipment

Government (Mar 07, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/09d007b7-6b24-4baa-80d6-304426a0e76f/open Invitation to

የኢ.ፌ.ዴ.ሪ የመንግሥት ግዥ አገልግሎት ቁርጥራጭ ብረታ ብረቶችን ባሉበት ቦታና ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 07, 2026) የጨረታ ማስታወቂያቁርጥራጭ ብረታ ብረቶችን በጨረታ ለመሽጥ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያጨረታ ቁጥር PPS/NVP 4FBI/05/06/2018 የኢ.ፌ.ዴ.ሪ የመንግሥት ግዥ

የኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን: ባህር ዳር ጉምሩክ ኮሚሽን ቅ/ጽ/ቤት የተለያዩ ተሽከርካሪ ጥገና አገልግሎት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (Mar 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/5004d792-d3cf-44e8-8071-05eb28281c50/open

በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር ከንቲባ ጽ/ቤት የተለያዩ እቃዎችን መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 07, 2026) የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር፡-አ/አ/ከ/አ/ከ/ጽ/ቤ እቃ/01/0001/2018 በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር ሎት -1 የተለያዩ ህትመት ያላቸው ቲሸርቶች ፣ሹራብ

The Ethiopian Electric Utility – Gondar Region Invites Sealed Bids for the Renovation of the Gondar Service No. 2 Office.

Addis Zemen (Mar 07, 2026) National Competitive Bidding (NCB) Gondar Service No. 2 Office Renovation Work Bid No: EEU-BD/NCB/001/2018 No.

Educational Assessment and Examinations Service Procurement of Stationary Materials

Government (Mar 07, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/21269a65-6bbf-4cb5-9a1f-4a760fe84f2e/open  Invitation to