Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Aug 18, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር WVD32/2017-oc 1) ኮምቦልቻ ጨርቃ ጨርቅ አክሲዮን ማህበር ለምርት ሥራ አገልግሎት የሚውል ሞዲፋይ ስታርች (Modify Starch) በሀገር ውስጥ ግለጽ ጨረታ አወዳድሮ

ኮምቦልቻ ጨርቃ ጨርቅ አክሲዮን ማህበር ለምርት ሥራ አገልግሎት የሚውል ሞዲፋይ ስታርች (Modify Starch) በሀገር ውስጥ ግለጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 17, 2026) በጉምሩክ ኮሚሽን አ.አ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተያዙና የተወረሱ ልዩልዩ ዕቃዎች ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 06/2018 በአዲስ አበባ ቃሊት ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ

በአዲስ አበባ ቃሊት ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተለያዩ ንብረቶች በግልፅና በሀራጅ ጨረታ ዕቃዎቹ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 17, 2026) የመጀመሪያ ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ፤ የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ባህርዳር ዲስትሪክት በሊዝ ፋይናንሲንግ ለአቶ ተስፋየ አባተ የሰጠው የካፒታል እቃ ተከራዩ የኪራይ ከፍያውን በካፒታል እቃ ዱቤ ግዥና ኪራይ

የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ባህርዳር ዲስትሪክት ንብረት በሐራጅ መሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 18, 2026) ለ2ኛ ጊዜ በድጋሚ የወጣ በእጅ የሚገፋ ትራክተር ግዥ ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ ኩባንያችን ጣና ፍሎራ ኃ/የተ/የግ/ማህበር በአማራ ክልል በባህርዳር ዙሪያ ወረዳ በ124 ሄክታር ላይ በአበባ፣አትክልትና ፍራፍሬ

ጣና ፍሎራ ኃ.የተ.የግ.ማህበር በእጅ የሚገፋ ትራክተር በጨረታ አወዳድሮ ግዥ ለመፈፀም ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

የማዕከላዊ ኢትዮጵያ ከልል መንግሥት ፋይናንስ ቢሮ ቋሚና አላቂ የጽህፈት መሳሪያ ግዥ፣ ኤሌክትሮኒክስና ተጓዳኝ ዕቃዎች ግዥ፣ ሞተር ሳይክል ግዥ እና ፈርኒቸር ደስክ ግዥ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

በአራዳ ክ/ከተማ አስተዳደር ዲዛይንና ግንባታ ሥራዎች ጽ/ቤት የካቲት 26 ቀን 2018 ዓ.ም ያወጣውን የጨረታ ማስታወቂያ ላይ ማስተካከያ አድርጎበታል

Addis Zemen (Mar 07, 2026) ማረሚያ የካቲት 26 ቀን 2018 ዓ.ም አዲስ ዘመን ጋዜጣ ገፅ 39 በአራዳ ክ/ከተማ አስተዳደር ዲዛይንና

Afar Pastoralist Development Association (APDA) Invites Bids for the Supply of Human Medicine and Equipment for Rural Health Centers in the Afar Region, Project Number A-ETH-2024-3030.

The Reporter (Mar 07, 2026) BID INVITATION Afar Pastoralist Development Association (APDA) in cooperation with Bread for the World (BftW)

የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደደር የኮንስትራክሽን ዲዛይን፣ ግንባታና ማማከር ድርጅት የተለያዩ ተሽከርካሪዎችን (ዳብል ካፕ ፒክ አፕ 4wd፤ ላንድ ክሩዘር እና ዳምትራክ 16m3) በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 07, 2026) የተለያዩ ተሽከርካሪዎች ግዥ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር የኮ/ዲ/ግ/ማ/ድ/ግ/ጨ/ቁ 13/2018 የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደደር

The Dire Dawa Administration Agriculture Water, Mine & Energy Office Invites Sealed Bids for the Supply of Water Construction Materials.

Addis Zemen (Mar 07, 2026) INVITATION FOR BIDS Dire Dawa Administration Agriculture Water, Mine & Energy Office The Employer, Dire

የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር የኮንስትራክሽን ዲዛይን፣ ግንባታና ማማከር ድርጅት የተለያዩ የኮንስትራክሽን ማሽነሪዎች (wheel Drive Excavator፤ Chain Drive Excavator እና ሎደር በግልፅ በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 07, 2026) የኮንስትራክሽን ማሽነሪዎች ግዥ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር የኮ/ዲ/ግ/ማ/ድ/ግ/ጨ/ቁ 12/2018 የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር

National Bank of Ethiopia Invites Interested Bidders for the Supply of Different Items and Service.

The Reporter (Mar 07, 2026) INVITATION FOR OPEN BID 1. National Bank of Ethiopia invites interested bidders for the supply

The Mancho Woreda Agriculture and Land Office Invites Sealed Bids for the Construction of the Mole Modern Coffee Nursery Project in Jimma Zone, Mancho Woreda, Oromia National Regional State.

Addis Zemen (Mar 07, 2026) INVITATION FOR BID (IFB) Construction Works Of Mole Modern Coffee Nursery Procurement Reference Number: ET-OROMIA

የኢትዮጵያ ማዕድን ኮርፖሬሽን በሒሳብ በመዝገብ ላይ ተመዝግበው ረጅም አመት ያስቆጠሩ የተሰብሳቢ እና ተከፋይ ሒሳብን ከመዝገብ ለማጥራት የተመሰከረለት የሒሳብ አዋቂ ለመቅጠር በቀጥታ በዘርፉ ከተሰማሩ እና ከታወቁ የተፈቀደላቸው የሒሳብ አዋቂ ድርጅቶች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ የአገልግሎት ግዥ ለመፈጸም ይፈልጋል