Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Aug 23, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ቪዥን ፈንድ ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ በአዋጅ በተሰጠው ስልጣን ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። ተ.ቁ የተበዳሪዉ
ቪዥን ፈንድ ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ የቦታ ስፋት 500 ካሬ የሆነ ቤት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 23, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 47/2018 በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መጣቢዎች ተይዘው እና ተወርሰው የሚገኙ የሞተርሳይክል እና የተሽከሪካሪ መለዋወጫዎች አልባሳት
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መጣቢዎች ተይዘው እና ተወርሰው የሚገኙ የሞተር ሳይክል እና የተሽከሪካሪ መለዋወጫዎች አልባሳት ዕቃዎች፣ ኤሌክትሮኒክስ ዕቃዎች፣ የመገናኛ መሳሪያዎች ኮስሞቲክስ እና የንጽህና መጠበቂያ ዕቃዎች፣ የቤት ውስጥ መገልገያ እና ማስዋቢያ ዕቃዎች፣ ነዳጅ፣ ምግብ ነክ ዕቃዎች የጥራጥሬ እህሎች እንዲሁም ሌሎች ዕቃዎች በግልጽ እና በሃራጅ ጨረታ ተጫራቾችን አወዳድሮ ለመሽጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 23, 2026) በድጋሚ የወጣ ብሔራዊ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ መለያ ቁጥር (EU-DDRR-014) የሲዳማ ብሔራዊ ከልላዊ መንግስት የድጋፍ ማስተባበሪያና አደጋ ሥጋት ሥራ አመራር ኮሚሽን በ2019 በጀት –sf ሊያሰራ
የሲዳማ ብሔራዊ ከልላዊ መንግስት የድጋፍ ማስተባበሪያና አደጋ ሥጋት ሥራ አመራር ኮሚሽን የእንስሳት ክሊኒክ ግንባታ ሥራዎች ህጋዊ ተጫራቾችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 23, 2026) የግዥ መለያ ቁጥር፣ AAU/SPH/Mg/NCB/02/2018በድጋሚ የወጣ የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ 1. በአዲስ አበባ ዩኒቨርሲቲ ሰፈረ ሰላም ካምፖስ በ2018 በጀት ዓመት ለኮሌጁ አገልግሎት ሲሰጥ የነበረው የተማሪዎች ስቴሽነሪ ሱቅ፣
በአዲስ አበባ ዩኒቨርሲቲ ሰፈረ ሰላም ካምፖስ በ2018 በጀት ዓመት ለኮሌጁ አገልግሎት ሲሰጥ የነበረው የተማሪዎች ስቴሽነሪ ሱቅ፣ የተማሪዎችና የሰራተኛ አገልግሎት መስጠት የሚችሉ የወንድ ፀጉር ቤት፣ የሴት ፀጉር ቤት፣ የተማሪዎች ለመጫወቻ የሚያገለግሉ ፑል፣ የተለያዩ መጫዎቻዎች አስገብቶ ማጫወት ለምሳሌ ጆተኒ፣ ከረንቡላ ወዘተ.. ለውጭ ድርጅቶች አወዳድሮ Outsource ለማድረግ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Ambo University፡ Procurement of Router No. – 20
Government (Mar 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/834c138b-6968-4228-8f3c-50a8ea04f88d/open Lot Information
Bule Hora University፡ Procurement of Grind Meal Spare Parts/የእህል ወፍጮ መለዋወጫዎች
Government (Mar 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/36bcf77d-d14a-488d-8fad-41188d908381/open Lot Information
Jimma University: Procurement of Spare Parts
Government (Mar 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/0d41dbb3-66ca-492a-ab5c-0fe64aa44164/open Lot Information
Oromia Development Association (ODA) Invited for the Black Boards, Combined Desk, Plastic Arm Chair for Children of Age 6-8 & Plastic Rectangular Table for Children of Age 6-8.
Addis Zemen (Mar 13, 2026) NOTICE FOR INVITATION TO BID Oromia Development Association (ODA) is a non-governmental organization established to
ደብረ ማርቆስ ዩኒቨርሲቲ (G+2) ለንግድ አገልግሎት የሚውል ህንፃ በብሄራዊ ግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ማከራየት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 13, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ደ/ማ/ዩ/ብግጨ/03/2018 ዩኒቨርስቲያችን በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳድር የካ ክፍለ ከተማ ወረዳ 09 የቤት ቁጥር
The Ministry of Water and Energy Invites Sealed Bids for the Procurement of Six (6) Hybrid Field Vehicles, Two (2) Electric Mini Buses, and One (1) Cargo Crane Truck Under the Borana Resilient Water Development for Livelihoods Program Phase II, Funded by the African Development Bank.
Ethiopian Herald (Mar 13, 2026) Specific Procurement Notice Request for Bids Country: Federal Democratic Republic of Ethiopia (One-Envelope Bidding Process)
The Somali Regional State Water Bureau (SRS WB) Invites Sealed Bids for the Procurement, Supply, and Installation of a Reverse Osmosis (RO) Water Desalination Plant for Kebridahar Town.
Ethiopian Herald (Mar 13, 2026) INVITATION FOR REQUEST FOR BIDS INTERNATIONAL COMPETITIVE BID (ICB) Name of Project: Procurement, Supply, Installation,
Benishangul Gumuz National Regional State, Bureau of Agriculture Invites Sealed Bids for the Construction of Small-scale Irrigation Projects Across Five Lots in Mao-komo, Wombera, Bulen, Mijiga, Sedal, and Dembe Woredas.
Ethiopian Herald (Mar 13, 2026) Invitation for Bids (IFB) Tender No…../2018 Construction of Irrigation Projects Benishangul Gumuz National Regional State,
Jimma University: Procurement of Spare Parts
Government (Mar 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/f3b57af6-35c3-4d5a-891c-bf383cc5b2ed/open Lot Information