Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Government (Apr 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/14526549-dc06-45e4-a354-817f774905b7/open Lot Information Procurement Reference Number: SPHMMC-NCB-G-1073-2018-PUR Object of Procurement: የቤርጋሞድ ግዥ ለ2ተኛ

የቅዱስ ጳውሎስ ሆስፒታል ሚሊኒየም ሜዲካል ኮሌጅ: የቤርጋሞድ ግዥ ለ2ተኛ ጊዜ የወጣ./አቤት/ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Addis Zemen (Apr 28, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት የግብርና ቢሮ ለብሄራዊ አቮካዶ ልማት ፕሮግራም አገልግሎት የሚውል ሎት 01 የችግኝ ማፍያ ፕላስቲክ ባለ 14 እና ባለ20 ሎት

በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት የግብርና ቢሮ የችግኝ ማፍያ ፕላስቲክ ባለ 14 እና ባለ20፣ የተለያዩ የእርሻ መሳሪያ እና የጥቁር ጥላ መረብ ግዥ በድጋሚ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ከአሸናፊ ድርጅት ግዥ ለመፈጸም ይፈልጋል

Ethiopian Herald (Apr 28, 2026) Invitation Re-bid National Competitive Bid /NCB/ Country: The Federal Democratic Republic of Ethiopia Organization: Agricultural Transformation Institute/ATI/ IFB Title: Supply and delivery of Modern Beehive

The Agricultural Transformation Institute (ATI) Invites Sealed Bids for the Supply and Delivery of 3,768 Modern Beehives to Various Zones and Woredas in East Wellega and Jimma.

Addis Zemen (Apr 28, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የኢ.አ.መ. ጡረተኞች የኮንትራት ሥራዎች ኃላ/ የተ/የኅ/ሥ/ማህበር በኢትዮጵያ ኤርፖርቶች ኢንተርፕራይዝ ግቢ ውስጥ የሚገኝ የምግብ ቤት መጠቀሚያ የነበሩ በሚከተለው ሰንጠረዥ የተጠቀሱትን ያገለገሉ ዕቃዎች

የኢ.አ.መ. ጡረተኞች የኮንትራት ሥራዎች ኃላ/ የተ/የኅ/ሥ/ማህበር በኢትዮጵያ ኤርፖርቶች ኢንተርፕራይዝ ግቢ ውስጥ የሚገኝ የምግብ ቤት መጠቀሚያ የነበሩ ያገለገሉ የእንጨት እና የብረት ካውንተሮች የተሰባበሩ እና ያገለገሉ የምግብ ቤት እቃዎች እና የተቀዳደዱ ድንኳኖች ባሉበት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

የአለታ ወንዶ ከተማ አስተዳደር ፋ/ኢ/ል/ጽ/ቤት በአለታ ወንዶ ማዘጋጃ ቤት የጠጠር መንገድ ጥገና ሥራ ማሰራት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 10, 2026) የግንባታ ግዥ ጨረታ ማስታወቂያ የአለታ ወንዶ ከተማ አስተዳደር ፋ/ኢ/ል/ጽ/ቤት በአለታ ወንዶ ማዘጋጃ ቤት በ2018 በጀት

Ethiopian Civil Service University፡ Procurement of Meat, Beef Meat and Fish Filito

Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/e9fd0e82-7973-4993-8c78-4a1118d9cd07/open

በየካ ክ/ከተማ ወረዳ 08 አስተዳደር ፋይናንስና ኢኮኖሚያ ልማት ጽ/ቤት የሕዝብ ትራንስፖርት መኪና ኪራይ፣ የጽህፈት መሳሪያ፣ የጽዳት እና የደንብ ልብስ እቃዎች አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

የፌዴራል ፍትህ ሚኒስቴር፡ የሆቴል መስተንግዶ አገልግሎት በአዳማ ከተማ ከቀን 03/07/2018 እስከ 07/07/2018 ዓ.ም ለ15 ተሰታፊዎች ለ5 ቀናት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/2d7ed89c-bdce-4582-8c90-8045533c6a80/open Lot Information

Ambo University፡ Procurement of CT- Scan Contrast –16

Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/028f0e78-757b-4acc-84ad-698bebc2ea7b/open Lot Information

Hawassa University:Lot 083 Purchase Requisition of Smart Mobile Phone SAMSUNG Galaxy or Equivalent A56, 5G, 256GB by 8GB/12GB/*/CLG

Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/615b6ed3-8a68-40ff-b1b6-38b77679e061/open Lot Information

Livestock Development Institute፡ Procurement of Hotel Service from Bishftu Tawon Refirashmenet & Hall Renet Lot 005/2018 (የሆቴል አገልግሎት ግዥ በቢሸፍቱ ከተማ)

Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/dc7ce9f4-5181-4d9f-990a-314218bf2837/open Lot Information

አዲስ አበባ መንገዶች ባለስልጣን: የማሽን ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (Mar 10, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም!  https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/9a9d68db-833a-4c06-8943-5a3176a2188d/open  Invitation to

Ethiopian Customs Commission: Procurement of Uniforms

Government (Mar 10, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/6e1f99af-e018-4d8d-83a5-d2d88eea7813/open Invitation to