Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Apr 27, 2026) የተያዙና የተወረሱ ተሸከርካሪዎችንና ልዩ ልዩ ዕቃዎች ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 50/2018 በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ተሽከርካሪዎችን በግልጽ ጨረታ
በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ዕቃዎችን በግልፅና በሀራጅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Ethiopian Herald (Apr 28, 2026) RE-INVITATION FOR NATIONAL COMPETITIVE BID (NCB) TENDER REFERANCE NUMBER: OPF/NCB/2026/18/004 Oromia Pipe Factory PLC (OPF) is hereby invites sealed bids from eligible bidders for the
Oromia Pipe Factory PLC Invites Sealed Bids for the Supply of 500,000 KG of HDPE PE100 Black Raw Material.
Addis Zemen (Apr 27, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር ገቢዎች ቢሮ 002/2018 የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር የንብረት አስተዳደር መመሪያ ቁጥር 10/2003 አንቀጽ 4 ንኡስ አንቀጽ 24 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት አዲስ
የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር ገቢዎች ቢሮ ለቢሮ አገልግሎት ሲጠቀምባቸው የነበር ቋሚ እቃዎች (ንብረቶች) በመለየት በድጋሚ መጠቀም ባለመፈለጉ ምክንያት በሁለተኛ ዙር በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Apr 27, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 010-2018 ዓ.ም የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር ፕላንና ልማት ቢሮ የትራንስፖርት አገልግሎት የሚሰጥ ኤሌክትሪክ ሚኒባስ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መከራየት ይፈልጋል፡፡ ተ.ቁ
የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር ፕላንና ልማት ቢሮ የትራንስፖርት አገልግሎት የሚሰጥ ኤሌክትሪክ ሚኒባስ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መከራየት ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
The Ethiopian Orthodox Church Development and Inter-church Aid Commission (EOC-DICAC) Invites Legally Registered Companies to Provide Hotel and Transportation Services Under a Framework Agreement.
Reporter (Sep 02, 2026) TENDER NOTICE PROCUREMENT OF HOTEL SERVICE AND TRANSPORTATION SERVICE UNDER FRAMEWORK AGREEMENT TENDER No: EOC- DICAC-FC
Médecins Sans Frontières Holland (MSF-Holland) is Inviting Qualified Contractors (Category GC/BC-6 and Above) to Submit Bids for the Construction of the Korrardha Hospital Waste Zone Located in Jigjiga, Somali National Regional State.
Reporter (Sep 02, 2026) TO ALL CONTRACTORS OF CATEGORY [GC/BC-6] AND ABOVE WITH LICENSE VALID FOR THE YEAR AND ELIGIBLE
VSF Germany Invites Interested Consultancy Firms to Provide Services for the Development of Standard Operating Procedures (SOPs) Integrating ISO/IEC 17025 and ISO 35001 Standards for the Jinka Regional Veterinary Laboratory Located in South Omo, South Ethiopia Regional State.
Reporter (Sep 02, 2026) INVITATION TO TENDER FOR CONSULTANCY SERVICES FOR THE DEVELOPMENT OF STANDARD OPERATING PROCEDURES (SOPS) INTEGRATING ISO/IEC
የላይ አርማጭሆ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት ለወረዳው የመንግስት መኪኖች አገልግሎት የሚውል የመኪና መለዋወጫ አመታዊ ኮንትራት ግዥ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Bekur (Aug 31, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የላይ አርማጭሆ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት ለወረዳው የመንግስት መኪኖች አገልግሎት የሚውል የመኪና መለዋወጫ አመታዊ
አኩፋዳ ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ. ለተቋሙ አገልግሎት የሚውሉ ዕቃዎች በዘርፉ ከተሰማሩ አቅራቢዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 02, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር AMFI 03/2019 አኩፋዳ ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ ለተቋሙ አገልግሎት የሚውሉ ዕቃዎች
የአማራ ምርጥ ዘር ኢንተርፕራይዝ የተለያዩ አገልግሎቶች ግዥ፣ የተለያዩ እቃዎች ግዥ እና ያገለገሉ እቃዎችን ለመሸጥ ይፈልጋል
Bekur (Aug 31, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የአማራ ምርጥ ዘር ኢንተርፕራይዝ የዘር አሰባሰብና የቀጥታ ዘር ግብይት ዘር ለማሰራጨት የተለያዩ ምርጥ
በኦሮሚያ ክልላዊ መንግስት መሰተዳደር የመቱ ከተማ ገ/ጽ/ቤት በስሩ ለሚገኙት ሴክተር መ/ቤቶች ለ2019 የበጀት ዓመት አገልግሎት የሚውል የተለያዩ ዕቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 02, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በኦሮሚያ ክልላዊ መንግስት መሰተዳደር የመቱ ከተማ ገ/ጽ/ቤት በስሩ ለሚገኙት ሴክተር መ/ቤቶች ለ2019 የበጀት
ገነቴ ኮንስትራክሽን ኢንተርፕራይዝ በባሕር ዳር ከተማ ፈለገሂወት ሪፈራል ሆስፒታል ህንጻ ጥገና ሥራ የሚውል ደረጃ 4 እና ከዚያ በላይ ለሆኑ ህጋዊና ብቃት ካላቸው ተጫራቾች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ የጥገናውን ሥራ ማሰራት ይፈልጋል
Bekur (Aug 31, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በወልድያ ከተማ አስተዳደር የሚገኘው የመንግስት የልማት ድርጅት የሆነው ገነቴ ኮንስትራክሽን ኢንተርፕራይዝ በባሕር ዳር
ወንዶ ንግድና ኢንቨስትመንት ኩባንያ ኃ/የተ/የግል ማህበር በድጋሚ የወጣ የደንብ ልብስ የሚሰፋ ብትን ጨርቅ ካኪ ቴትረን 6000፣ ካኪ ጨርቅ፣ የተዘጋጁ የወንድና የሴት ሸሚዞች፣ የወንድና የሴት ጫማዎች፣ የዝናብ ልብስ፣ ዥንጥላ ግዥ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 02, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ወንዶ ንግድና ኢንቨስትመንት ኩባንያ ኃ/የተ/የግል ማህበር በድጋሚ የወጣ የደንብ ልብስ የሚሰፋ ብትን