Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Apr 28, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የኢ.አ.መ. ጡረተኞች የኮንትራት ሥራዎች ኃላ/ የተ/የኅ/ሥ/ማህበር በኢትዮጵያ ኤርፖርቶች ኢንተርፕራይዝ ግቢ ውስጥ የሚገኝ የምግብ ቤት መጠቀሚያ የነበሩ በሚከተለው ሰንጠረዥ የተጠቀሱትን ያገለገሉ ዕቃዎች

የኢ.አ.መ. ጡረተኞች የኮንትራት ሥራዎች ኃላ/ የተ/የኅ/ሥ/ማህበር በኢትዮጵያ ኤርፖርቶች ኢንተርፕራይዝ ግቢ ውስጥ የሚገኝ የምግብ ቤት መጠቀሚያ የነበሩ ያገለገሉ የእንጨት እና የብረት ካውንተሮች የተሰባበሩ እና ያገለገሉ የምግብ ቤት እቃዎች እና የተቀዳደዱ ድንኳኖች ባሉበት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Apr 27, 2026) በድጋሚ የወጣ ግልጽ የሐራጅ ሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ መለያ ቁጥር 006/ 2018 በደ/ኢ/ክ/መንግሥት የግብርና ቢሮ የወላይታ ሶዶ ግብርና ኮሌጅ በ2017 በጀት ዓመት አገልግሎት የማይሰጡ ዕቃዎችን

በደ/ኢ/ክ/መንግሥት የግብርና ቢሮ የወላይታ ሶዶ ግብርና ኮሌጅ በ2017 በጀት ዓመት አገልግሎት የማይሰጡ ዕቃዎችን የንብረት አስወጋጅ ኮሚቴ ከለዩት ዕቃዎች ውስጥ አንዱ የኤሌክትሪክ ኬብል ሲሆን እንዲወገድ ባቀረቡት መሠረት በግልጽ ሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Apr 28, 2026) የግንባታ ጨረታ ማስታወቂያ በደቡብ ኢትዮጵያ ክልላዊ መንግሥት ጌዴኦ ዞን የኮቾሬ ወረዳ ፍርድ ቤት አጥር ግንባታ እና የቢሮ ህንጻ ጥገና ለማካሄድ በግንባታ ሥራ ላይ የተሰማሩ የሥራ

በደቡብ ኢትዮጵያ ክልላዊ መንግሥት ጌዴኦ ዞን የኮቾሬ ወረዳ ፍርድ ቤት አጥር ግንባታ እና የቢሮ ህንጻ ጥገና ለማካሄድ በግንባታ ሥራ ላይ የተሰማሩ የሥራ ተቋራጮችን አወዳድሮ ማስገንባት ይፈልጋል

Addis Zemen (Apr 27, 2026) የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ ከላይ በርዕሱ ለመግለፅ እንደተሞከረዉ በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር በየካ ክፍለ ከተማ የየካ መሳለሚያ ጤና ጣቢያ በ2018 በጀት ዓመት የ2ኛ ዙር ግልፅ ጨረታ

በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር በየካ ክፍለ ከተማ የየካ መሳለሚያ ጤና ጣቢያ በ2018 በጀት ዓመት አላቂ እና ቋሚ የህክምና እቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

የማዕከላዊ ኢትዮጵያ ከልል መንግሥት ፋይናንስ ቢሮ ቋሚና አላቂ የጽህፈት መሳሪያ ግዥ፣ ኤሌክትሮኒክስና ተጓዳኝ ዕቃዎች ግዥ፣ ሞተር ሳይክል ግዥ እና ፈርኒቸር ደስክ ግዥ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

በአራዳ ክ/ከተማ አስተዳደር ዲዛይንና ግንባታ ሥራዎች ጽ/ቤት የካቲት 26 ቀን 2018 ዓ.ም ያወጣውን የጨረታ ማስታወቂያ ላይ ማስተካከያ አድርጎበታል

Addis Zemen (Mar 07, 2026) ማረሚያ የካቲት 26 ቀን 2018 ዓ.ም አዲስ ዘመን ጋዜጣ ገፅ 39 በአራዳ ክ/ከተማ አስተዳደር ዲዛይንና

Afar Pastoralist Development Association (APDA) Invites Bids for the Supply of Human Medicine and Equipment for Rural Health Centers in the Afar Region, Project Number A-ETH-2024-3030.

The Reporter (Mar 07, 2026) BID INVITATION Afar Pastoralist Development Association (APDA) in cooperation with Bread for the World (BftW)

የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደደር የኮንስትራክሽን ዲዛይን፣ ግንባታና ማማከር ድርጅት የተለያዩ ተሽከርካሪዎችን (ዳብል ካፕ ፒክ አፕ 4wd፤ ላንድ ክሩዘር እና ዳምትራክ 16m3) በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 07, 2026) የተለያዩ ተሽከርካሪዎች ግዥ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር የኮ/ዲ/ግ/ማ/ድ/ግ/ጨ/ቁ 13/2018 የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደደር

The Dire Dawa Administration Agriculture Water, Mine & Energy Office Invites Sealed Bids for the Supply of Water Construction Materials.

Addis Zemen (Mar 07, 2026) INVITATION FOR BIDS Dire Dawa Administration Agriculture Water, Mine & Energy Office The Employer, Dire

የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር የኮንስትራክሽን ዲዛይን፣ ግንባታና ማማከር ድርጅት የተለያዩ የኮንስትራክሽን ማሽነሪዎች (wheel Drive Excavator፤ Chain Drive Excavator እና ሎደር በግልፅ በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 07, 2026) የኮንስትራክሽን ማሽነሪዎች ግዥ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር የኮ/ዲ/ግ/ማ/ድ/ግ/ጨ/ቁ 12/2018 የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር

National Bank of Ethiopia Invites Interested Bidders for the Supply of Different Items and Service.

The Reporter (Mar 07, 2026) INVITATION FOR OPEN BID 1. National Bank of Ethiopia invites interested bidders for the supply

The Mancho Woreda Agriculture and Land Office Invites Sealed Bids for the Construction of the Mole Modern Coffee Nursery Project in Jimma Zone, Mancho Woreda, Oromia National Regional State.

Addis Zemen (Mar 07, 2026) INVITATION FOR BID (IFB) Construction Works Of Mole Modern Coffee Nursery Procurement Reference Number: ET-OROMIA

የኢትዮጵያ ማዕድን ኮርፖሬሽን በሒሳብ በመዝገብ ላይ ተመዝግበው ረጅም አመት ያስቆጠሩ የተሰብሳቢ እና ተከፋይ ሒሳብን ከመዝገብ ለማጥራት የተመሰከረለት የሒሳብ አዋቂ ለመቅጠር በቀጥታ በዘርፉ ከተሰማሩ እና ከታወቁ የተፈቀደላቸው የሒሳብ አዋቂ ድርጅቶች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ የአገልግሎት ግዥ ለመፈጸም ይፈልጋል