Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (Apr 26, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ኦሮሚያ ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዘውን በሰንጠረዡ ላይ የተዘረዘሩትን ንብረቶች ባሉበት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል::
ኦሮሚያ ባንክ ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዘውን ንብረቶች ባሉበት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Apr 26, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ /አ.ማ/ ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸውንና በሠንጠረዡ የተመለከተዉን ንብረት በአዋጅ ቁጥር 97/90 (እንደተሻሻለው) መሠረት ንብረቱ ባለበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል።
አቢሲንያ ባንክ /አ.ማ/ ንብረቶች ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Apr 26, 2026) Invitation for National Competitive Bid Bid Ref. No. DBE/NCB/IT/018/2025/26 (Re-bid) 1. Development Bank of Ethiopia invites interested Bidders to participate on the bid for the procurement
Development Bank of Ethiopia Invites Bids for the Procurement of Disaster Recovery Site Enhancement.
Government (Apr 27, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/9fea711a-5457-4a4c-9cb0-0e4634a93532/open Lot Information Procurement Reference Number: GRDCPO-NCB-G-0066-2018-PUR Object of Procurement: //purushas requestion of
የታላቁ ህዳሴ ግድብ ማስተባበሪያ ፕሮጀክት ጽ/ቤት፡ በድጋሚ የወጣ ባለ 2500 (ትልቁ)የዱቄት ወተት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
BGI Ethiopia Plc Invites Eligible Textile or Garment Manufacturers Capable of Local Production to Participate in an Open Tender for the Supply of Employees’ Work Wear (uniforms).
Reporter (Aug 05, 2026) INVITATION TO BID Employees Work Wear (Uniform) BGI Ethiopia Plc, a large scale brewery and beverage
የቦታው ስፋት 244 ካ.ሜ. የሆነ ቤት ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Aug 05, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት አቶ ታደሰ ሙሉጌታ እና የፍ/ባለዕዳ ወ/ሮ ዘውድነሽ ታደሰ መካከል ስላለው የፍርድ
የደ/ም/ኢ/ከ/መ/ደም ኦሞ ዞን ቤሮ ወረዳ ፋይናንስ ኢ/ል/ጽ/ቤት የእስቴሽነሪ፣ ፈርኒቸር እና የኤሌክትሮኒክስ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 05, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የደ/ም/ኢ/ከ/መ/ደም ኦሞ ዞን ቤሮ ወረዳ ፋይናንስ ኢ/ል/ጽ/ቤት በ2019 በጀት ለሴክተር መ/ቤቶች የእስቴሽነሪ፣
በሸገር ከተማ አስተዳደር የሲዳ አዋሽ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 የበጀት ዓመት ለወረዳው አገልግሎት የሚውሉ ፒካአፕ (pickup) እና ኮሮላ (Corolla)መኪና መከራየት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 05, 2026) ማስታወቂያ በሸገር ከተማ አስተዳደር የሲዳ አዋሽ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 የበጀት ዓመት ለወረዳው አገልግሎት የሚውሉ
Arbaminch University: Procurement of Construction Materials
Government (Aug 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/e1c493cc-fa5f-4a65-b3c3-e1eaf1ceda9d/open Lot Information
Arbaminch University: Procurement of Sanitary Items ክሎሪን የመዋኛ ገንዳ ውሃ ማከሚያ የሚሆን አንዱ ጋሎን 45 ኬ.ግ የሚይዝ (Chlorine)
Government (Aug 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/7578346f-9a40-4a39-aa0c-fc1780e8c31d/open Lot Information
Houses of Peoples Representative: Procurement of Stationery Materials (Exercise Books and Blue Pens)
Government (Aug 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/ead01800-f8c8-46f3-9382-9b484260a2af/open Lot Information
Hawassa University፡ Procurement of Printing and Publishing Services
Government (Aug 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/a33938e1-8bb2-46d3-b282-6689fcca6fa8/open Lot Information
የመከላከያ ኮንስትራክሽን ኢንተርፕራይዝ የተለያዩ የኮንስትራክሽን ዕቃዎች ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 05, 2026) የመከላከያ ኮንስትራክሽን ኢንተርፕራይዝ የተለያዩ የኮንስትራክሽን ዕቃዎች መነሻ ዋጋ በማስቀመጥ ለመሽጥ የተዘጋጀ ሰነድ የመከላከያ ኮንስትራክሽን ኢንተርፕራይዝ