Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Reporter (Apr 29, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ /አ.ማ/ ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸውንና በሠንጠረዡ የተመለከተዉን ንብረት በአዋጅ ቁጥር 97/90 (እንደተሻሻለው) መሠረት ንብረቱ ባለበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ

አቢሲንያ ባንክ /አ.ማ/ ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸውን ንብረት ባለበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Apr 29, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩክ ሕግን ተላልፈው የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ ዕቃዎችን በቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት በ28/08/2018 እና 01/09/2018 በግልጽና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። በመሆኑም

የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩክ ሕግን ተላልፈው የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ ዕቃዎችን በቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት በግልጽና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የባሕር ዳር ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በህገ ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የተለያዩ አልባሳትና ጫማዎች፣ የኮስሞቲክስና የንፅህና መጠበቂያ እቃዎች፣ የመገናኛ እና የኮምፒውተር ዕቃዎች፣ የኤሌክትሪክ ዕቃዎች፣ የተሽከርካሪ መለዋወጫዎች፣ የቤት ውስጥ መገልገያ ዕቃዎች፣ ሌሎች ልዩ ልዩ እቃዎችንና ተሽከርካሪዎችን ባሉበት ሁኔታ በግልፅ እና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Apr 29, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ፈደፀቅጊ/ግንባታ /001/2018 (በድጋሚ የወጣ) የፈረንሳይ ደብረ ፀሐይ ቅዱስ ጊዮርጊስ ቤተክርስትያን አዲስ በማስገንባት ላይ ላለው የህንፃ ቤተክርስትያን ከዚህ በታች የተመለከቱትን ልዩ ልዩ

የፈረንሳይ ደብረ ፀሐይ ቅዱስ ጊዮርጊስ ቤተክርስትያን አዲስ በማስገንባት ላይ ላለው የህንፃ ቤተክርስትያን ልዩ ልዩ ሥራዎች በግራናይት በላይም ስቶን እና በባዛልት ዘመኑን በዋጀ የማሽን አቀራረጽ በማስቀረፅ ለማሰራት ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

The Ethiopian Petroleum Supply Enterprise (EPSE) Invites Sealed Bids for the Supply and Delivery of Various Goods Across Five Lots.

Ethiopian Herald (Sep 04, 2026) Invitation to Bid Procurement Reference Number: Bid No.08/2019 1. The Ethiopian Petroleum Supply Enterprise (EPSE)

The Jigjiga Model Boarding School Invites Bids for the Supply of Various Items Divided Into Three Lots: Lot 1 for Dry Food Items (rice, Spaghetti, Macaroni, Sugar, Powdered Milk, and Cooking Oil), Lot 2 for Vegetables, Aromatic Spices, and Fresh Meat, and Lot 3 for 100 Student Uniforms.

The Gambella Rural Roads Authority (GRRA) is Seeking Consultancy Services for the Design and Operational Management of Various Infrastructure Projects.

Ethiopian Herald (Sep 04, 2026) NOTICE OF INVITATION FOR BID Procurement Reference Number: GRRA/RCFSP/E308-ET/NCB/CONS/2026/05 1. The Gambella People’s National Regional

The Gambella Rural Roads Authority (GRRA) Invites Bids for the Maintenance of Four Road Projects.

Ethiopian Herald (Sep 04, 2026) NOTICE OF INVITATION FOR BID Procurement Reference Number: GRRA/RCFSP/E308-ET/NCB/Mai/2026/06 1. The Gambella People’s National Regional

ሪዬስ ኢንጂነሪንግ አ.ማ. የጨረታ ማራዘሚያ አውጥቷል

Addis Zemen (Sep 04, 2026) ማስታወቂያ ሪዬስ ኢንጂነሪንግ አ.ማ የተለያዩ የፎርድ ተሽከርካሪ መለዋወጫዎች ጨረታ በአዲስ ዘመን ጋዜጣ ነሐሴ 7 ቀን

በቢሾፍቱ ከተማ ከፍተኛ ፍርድ ቤት የጨለለቃ ክፍለ ከተማ ወረዳ ፍርድ ቤት የመኖሪያ ቤት የጨረታ ማስታወቂያ አውጥቷል

Addis Zemen (Sep 04, 2026) 2ኛ የጨረታ ማስታወቂያ በአፈጻጸም ከሳሾች በእነ ዳግማዊ ዓለማየሁ 3 ሰዎች እና በአፈጻጸም ተከሳሽ በአቶ ዓለማየሁ

በአብክመ በኦሮሞ ብሄረሰብ ዞን በጅሌ ጥሙጋ ወረዳ አስተዳደር የበጤ ከተማ ንዑስ ማዘጋጃ ቤት የሚገኙ 5 ቦታዎች ጠቅላላ ስፋቱ 2500 ካሬ ሜትር የሆነ ለንግድ አገልግሎት የሚውሉ የልማት ቦታን በመደበኛ ጨረታ አወዳድሮ በሊዝ ማስተላለፍ ይፈልጋል

በኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ አገልግሎት የምስራቅ አዲስ አበባ ሪጅን የተለያዩ ዓይነት የቢሮ መገልገያ ዕቃዎችን (ፈርኒቸሮች) በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Sep 04, 2026) ኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ አገልግሎት Ethiopian Electric Utility ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ምስ/አ/አ/ሪ/ግ/ጨ/001/2019 ተቀማችን ቢሮ አገልግሎት የሚውሉ

በአዲስ አበበ ከተማ አስተዳደር በቦሌ ክ/ከተማ ወረደ 14 ህዳሴ ቅ/መጀ የመጀ/ደ/ት ቤት የተለያዩ እቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Sep 04, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያመለያ ቁጥር 001/2018 ዓ.ም በአዲስ አበበ ከተማ አስተዳደር በቦሌ ክ/ከተማ ወረደ 14 ህዳሴ