Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Reporter (Apr 29, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር ሲባ/ህአዲ/ሐራጅ/029/2018 ተ.ቁ የተበዳሪ ስም የንብረት አስያዥ ስም አበዳሪ ቅርንጫፍ ለጨረታ የቀረበው ንብረት መግለጫ የጨረታ መነሻ ዋጋ በብር   ጨረታው የሚከናወንበት ጨረታ የወጣው

ሲንቄ ባንክ አ.ማ. መኖሪያ ቤት እና የንግድ ቤት መሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Apr 29, 2026) Development Bank of Ethiopia Invitation for National Competitive Bid Bid Ref. No. DBE/NCB/IT/011/2025/26 (Re-bid) Development Bank of Ethiopia invites interested Bidders to participate on the bid

Development Bank of Ethiopia Invites Bids for the Supply of a Data-center Server and Industry Standard Training on KVM Virtualization on Linux.

Reporter (Apr 29, 2026) በከልቻ ትራንስፖርት አክሲዮን ማህበር በድጋሜ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 3/2026 በከልቻ  ትራንስፖርት አክሲዮን ማህበር ያገለገሉ ኤሮ ትራከር ተሳቢ ተሽካሪዎችን ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል።

በከልቻ ትራንስፖርት አክሲዮን ማህበር ያገለገሉ ኤሮ ትራከር ተሳቢ ተሽካሪዎችን ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Apr 29, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር አማራ ባንክ/35/2018 አማራ ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሠረት ከዚህ ቀጥሎ የቀረበውን ንብረት በግልጽ የሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

አማራ ባንክ አ.ማ. ንብረት በግልጽ የሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

The Ministry of Finance, Under the Governance Modernization to Enable Efficient Service Delivery Project Funded by the World Bank, is Seeking Expressions of Interest from Qualified Consulting Firms to Develop, Maintain, and Support an Integrated Audit Management System (AMS) and Data Analysis Tool.

የአራዳ ክፍለ ከተማ ወረዳ 08 ፋይናንስ ጽ/ቤት ለ2019 በጀት ዓመት የተለያዩ ዕቃዎችን በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት እና ለማሰራት ይፈልጋል

Addis Zemen (Sep 05, 2026) ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የአራዳ ክፍለ ከተማ ወረዳ 08 ፋይናንስ ጽ/ቤት ለ2019 በጀት ዓመት በግልፅ ጨረታ

Oromia Pipe Factory PLC (OPF) Invites Sealed Bids for the Supply of Raw Materials.

Ethiopian Herald (Sep 05, 2026) INVITATION FOR NATIONAL COMPETITIVE BID (NCB) TENDER REFERNCE NUMBER : OPF/NCB/2026/19/002 Oromia pipe Factory PLC

Ethiopian Construction Works Corporation Geosynthetics Industrial Works Plc Invites Eligible Bidders for the Procurement of Different Items.

Ethiopian Herald (Sep 05, 2026) INVITATION FOR RE-BID3rd RE-GIW-01-2026/2027, 3rd RE-GIW-02-2026/2027, RE-GIW-05-2026/2027 and RE-GIW-06-2026/2027 Ethiopian Construction Works Corporation Geosynthetics Industrial

የነቀምቴ ፖሊ ቴክኒክ ኮሌጅ ለ2019 ዓ.ም ትምህርትና ሥልጠና ዘመን ለሥልጠና ግብዓት የሚውሉ የተለያዩ ዕቃዎች ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Sep 05, 2026) የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የነቀምቴ ፖሊ ቴክኒክ ኮሌጅ ለ2019 ዓ.ም ትምህርትና ሥልጠና ዘመን ለሥልጠና ግብዓት የሚውሉ

በአዲስ ከተማ ክፍለ ከተማ ወረዳ 09 የደጃች ገነሜ የመጀመሪያ ደረጃ ትምህርት ቤት በ2019 በጀት አመት አገልግሎት የሚውሉ የተለያዩ ዕቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት እና ለማሰራት ይፈልጋል

የአግአዚያን ቁ.2 ቅድመ አ/አ መካከለኛ /ደ/ት/ቤት የተለያዩ ዕቃዎችን በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Sep 05, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 01/2019 ዓ.ም.  በን/ስ/ላ/ክ/ከ/ወረዳ 08 የሚገኘው የአግዓዝያን ቁ.2 ቅድመ አ/አ መካከለኛ ደረጃ

Waajjirri Maallaqaa A/Booraa Bara Baajataa 2019tti  seektaroota Baajanni Isaanii Isa Jalatti Bulaniif Kan Tajaajilu Meeshaalee Barreeffamaa Fi Dhumeeyyii Biiroo, Meeshaalee Elektirooniksii, Meeshaalee Dhaabbii /furniture/, Meeshaalee Qulqullinaa, Gommaa Konkolaataa Fi Uffata Seeraa Hojjettoota Mootummmaaf Caalbaasii Ifaatiin Dorgomsiisee Bituu Barbaada

Ethiopian Customs Commission: Procurement of Office Equipment

Government (Sep 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/66676767-2774-4c72-8529-e65562dcb9db/open Lot Information