Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Apr 29, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩክ ሕግን ተላልፈው የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ ዕቃዎችን በቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት በ28/08/2018 እና 01/09/2018 በግልጽና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። በመሆኑም
የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩክ ሕግን ተላልፈው የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ ዕቃዎችን በቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት በግልጽና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Apr 29, 2026) የሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 16-2018 በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የባሕር ዳር ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በህገ ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የተለያዩ አልባሳትና ጫማዎች፣ የኮስሞቲክስና የንፅህና መጠበቂያ እቃዎች፣
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የባሕር ዳር ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በህገ ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የተለያዩ አልባሳትና ጫማዎች፣ የኮስሞቲክስና የንፅህና መጠበቂያ እቃዎች፣ የመገናኛ እና የኮምፒውተር ዕቃዎች፣ የኤሌክትሪክ ዕቃዎች፣ የተሽከርካሪ መለዋወጫዎች፣ የቤት ውስጥ መገልገያ ዕቃዎች፣ ሌሎች ልዩ ልዩ እቃዎችንና ተሽከርካሪዎችን ባሉበት ሁኔታ በግልፅ እና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Apr 29, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ፈደፀቅጊ/ግንባታ /001/2018 (በድጋሚ የወጣ) የፈረንሳይ ደብረ ፀሐይ ቅዱስ ጊዮርጊስ ቤተክርስትያን አዲስ በማስገንባት ላይ ላለው የህንፃ ቤተክርስትያን ከዚህ በታች የተመለከቱትን ልዩ ልዩ
የፈረንሳይ ደብረ ፀሐይ ቅዱስ ጊዮርጊስ ቤተክርስትያን አዲስ በማስገንባት ላይ ላለው የህንፃ ቤተክርስትያን ልዩ ልዩ ሥራዎች በግራናይት በላይም ስቶን እና በባዛልት ዘመኑን በዋጀ የማሽን አቀራረጽ በማስቀረፅ ለማሰራት ይፈልጋል
Government (Apr 29, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/8a881c23-cd5e-47d2-9bec-7d387efeb9d9/open Invitation to Bid PROCUREMENT OF NETWORK SECURITY SOLUTION Procurement Reference No: ECC-NCB-G-0396-2018-BID-Open-Re-bid-Re-bidProcurement
Ethiopian Customs Commission፡ Procurement of Network Security Solution
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Godina Harargee Lixaatti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Odaa Bultuum Bara Bajataa 2019tti Waajjiroota Mootummaa Aanichaa Keessatti Argamaniif Meeshaalee Barreeffamaa Adda Addaa, Meeshaalee Qulqullinaaf Oolan, Meeshaalee Dhumoo Adda Addaa Fi Meeshaalee Dhaabboo (elektironiksii Fi Farnicharaa) Caalbaasii Ifaatiin Waldorgomsiisee Bituu Waan Barbaaduuf Dorgomtotni Ulaagaa Armaan Gadii Guuttan Dorgomuu Nidandeessu
Addis Zemen (Sep 05, 2026) Beeksisa Caalbaasii Ifaa Godina Harargee Lixaatti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Odaa Bultuum bara bajataa 2019tti waajjiroota
Kombolcha Textile Share Company Invites All Eligible and Interested Bidders to Participate in the Tender for Purchase of Modify Starch.
The Reporter (Sep 05, 2026) 2nd BID InvitationRef. No. WVD-32/2017-oc Kombolcha Textile Share Company invites all eligible and interested bidders
Heineken Breweries S.C. is Seeking Expressions of Interest to Identify and Shortlist Potential Travel Agency Service Providers.
The Reporter (Sep 05, 2026) EXPRESION OF INTERSET FOR TRAVEL AGENCY Heineken Breweries S.C is looking for potential service providers
በደቡብ ኢትዮጵያ ክልል መንግስት በጋሞ ዞን ጤና መምሪያ የአርባምንጭ አጠቃላይ ሆስፒታል በ2019 በጀት ዓመት ለህክምና አገልግሎት የሚውል Rack Tower Server ግዥ በግልፅ ጨረታ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 05, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በደቡብ ኢትዮጵያ ክልል መንግስት በጋሞ ዞን ጤና መምሪያ የአርባምንጭ አጠቃላይ ሆስፒታል በ2019 በጀት ዓመት
Addis Ababa Road Authority Procurement of የጽህፈት መሳሪያዎች ግዥ
Government (Sep 05, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/6e57ba51-ebaf-4291-b509-8edfa507bd1c/open Invitation to
Federal First Instance Court Procurement of Sanitary Items
Government (Sep 05, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/132664a5-af4d-422f-8f4e-e5d05ebd1dcf/open Invitation to
Federal First Instance Court Procurement of Stationary Materials
Government (Sep 05, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/8ac14508-5801-494b-bfeb-e1be2ef85e9d/open Invitation to
Gambella University Procurement of Food and Beverages
Government (Sep 05, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/d5fe7d9d-2114-4bc2-b5e2-b551b113d201/open Invitation to
Wollo University፡ Procurement of Spare Parts
Government (Sep 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/9827799b-bb83-4b1f-8df1-e0e4682e443b/open Lot Information