Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (Apr 29, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ /አ.ማ/ ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸውንና በሠንጠረዡ የተመለከተዉን ንብረት በአዋጅ ቁጥር 97/90 (እንደተሻሻለው) መሠረት ንብረቱ ባለበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ
አቢሲንያ ባንክ /አ.ማ/ ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸውን ንብረት ባለበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Apr 29, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩክ ሕግን ተላልፈው የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ ዕቃዎችን በቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት በ28/08/2018 እና 01/09/2018 በግልጽና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። በመሆኑም
የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩክ ሕግን ተላልፈው የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ ዕቃዎችን በቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት በግልጽና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Apr 29, 2026) የሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 16-2018 በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የባሕር ዳር ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በህገ ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የተለያዩ አልባሳትና ጫማዎች፣ የኮስሞቲክስና የንፅህና መጠበቂያ እቃዎች፣
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የባሕር ዳር ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በህገ ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የተለያዩ አልባሳትና ጫማዎች፣ የኮስሞቲክስና የንፅህና መጠበቂያ እቃዎች፣ የመገናኛ እና የኮምፒውተር ዕቃዎች፣ የኤሌክትሪክ ዕቃዎች፣ የተሽከርካሪ መለዋወጫዎች፣ የቤት ውስጥ መገልገያ ዕቃዎች፣ ሌሎች ልዩ ልዩ እቃዎችንና ተሽከርካሪዎችን ባሉበት ሁኔታ በግልፅ እና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Apr 29, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ፈደፀቅጊ/ግንባታ /001/2018 (በድጋሚ የወጣ) የፈረንሳይ ደብረ ፀሐይ ቅዱስ ጊዮርጊስ ቤተክርስትያን አዲስ በማስገንባት ላይ ላለው የህንፃ ቤተክርስትያን ከዚህ በታች የተመለከቱትን ልዩ ልዩ
የፈረንሳይ ደብረ ፀሐይ ቅዱስ ጊዮርጊስ ቤተክርስትያን አዲስ በማስገንባት ላይ ላለው የህንፃ ቤተክርስትያን ልዩ ልዩ ሥራዎች በግራናይት በላይም ስቶን እና በባዛልት ዘመኑን በዋጀ የማሽን አቀራረጽ በማስቀረፅ ለማሰራት ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የምስራቅ አዲስ አበባ ሪጅን የመታወቂያ ማተሚያ ማሽን እና የመኪና ጎማ 12000*20 በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ በዘርፉ ከተሰማሩ ድርጅቶች ላይ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 08, 2026) የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ ጨረታ ቁጥር ምስ/አ/አ/ሪ/ግ/ጨ/003/2018 የምስራቅ አዲስ አበባ ሪጅን የመኪና ጎማ 12000*20 በግልፅ ጨረታ
Ethiopian Catholic Church Social and Development Commission Branch Office of Meki (ECC-SDCBOM) Invites Licensed Consultants to Submit Bids for the External Final Evaluation of the Transforming Sustainable Livelihoods and Landscapes (TSLL+) Project.
Reporter (Mar 08, 2026) Ethiopian Catholic Church Social and Development Commission Branch Office of Meki (ECC-SDCBOM) Invitation for Bid IFB.
Cooperative Bank of Oromia S.C Invites Eligible Suppliers to Participate in a National Competitive Bid for the Purchase of Servers.
Reporter (Mar 08, 2026) Invitation to National Competitive Bid Purchase of Servers Cooperative Bank of Oromia S.C would like to
ሕብረት ባንክ አ.ማ. በቅርንጫፎቹ በኩል ለሰጠው ብድር በመያዣነት የያዛቸውን ንብረቶች በግልፅ ሐራጅ (ጨረታ) አወዳድሮ ይሸጣል
Reporter (Mar 08, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ሕብረት ባንክ አ.ማ. በቅርንጫፎቹ በኩል ለሰጠው ብድር በመያዣነት የያዛቸውን እና ከዚህ በታች የተመለከቱትን ንብረቶች
ዳሽን ባንክ የመኖሪያ ቤት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል
Reporter (Mar 08, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የሐራጅ ቁጥር ዳባ/0009/26 ዳሽን ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 በተሰጠው ስልጣን መሰረት
The Fred Hollows Foundation Ethiopia (FHFE) Invites Sealed Bids for the Supply of Medical Supplies, Consumables, and Medical Equipment.
Reporter (Mar 08, 2026) INVITATION TO BID Bid N°: FHFE/IFB/03/2026 1. The Fred Hollows Foundation Ethiopia office (FHFE) an international
ግሎባል ባንክ ኢትዮጵያ አ.ማ. ያገለገሉ የቢሮ መገልገያ እቃዎች፣ የመኪና መለዋወጫዎችና ልዩ ልዩ ዓይነት ያገለገሉ እቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Mar 08, 2026) ያገለገሉ ቋሚ የቢሮ መገልገያ እቃዎች ሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 04/2025/26 1. ግሎባል ባንክ ኢትዮጵያ አ.ማ
The Ethiopia Seed Activity (ESA) Invites Private Sector Companies and Farmers’ Cooperative Unions to Apply for Matching Grants to Expand Irish Potato Seed Production in Central Ethiopia, South Ethiopia, and Sidama Regions.
Reporter (Mar 08, 2026) Request for Expression of Interest (EOI) and Concept Note Reference No. CRS-ESA-2026-002 Catholic Relief Service (CRS)
The Ethiopian Orthodox Church Development and Inter-Church Aid Commission (EOC-DICAC) Invites Qualified Consultants to Conduct the Final Evaluation of the Sustainable Management of Church Forest Project in Libokemkem Woreda, South Gondar Zone, Amhara Region.
Reporter (Mar 08, 2026) ADVERTISEMENT FOR TENDER The Ethiopian Orthodox Church Development and Inter-Church Aid Commission (EOC-DICAC) is the development