Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Apr 30, 2026) Invitation for Re-bid The Ethiopian Electric Utility (EEU) intends to re-invite qualified and experienced eligible contractors through Open National Competitive Bidding (NCB) for the Renovation
The Ethiopian Electric Utility (EEU) is Re-inviting Bids for the Renovation of a Customer Service Center in Dilla City, Wolaita Region.
Addis Zemen (Apr 30, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ Invitation to Bid Notice (NCB) Proc. Ref/No: DDA/HB/PC-02/2018 1.To ALL CONTRACTORS OF GC/BC-7 & Above CONSTRUCTION ENTERPRISES WITH LICENSE VALID FOR
The Dire Dawa Administration Health Bureau Invites Contractors of GC/BC-7 & Above to Bid on the Construction of Office Renovation.
Addis Zemen (Apr 30, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ጀሚላ መሀመድ እና የፍ/ባለዕዳ ያሲን አብዱራህማን መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል የመጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት በመ/ቁጥር/300535 በ30/03/2017 ዓ.ም እና
የአክሲዮን የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Government (Apr 30, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/27ed7727-8a18-438f-8a25-e90918b7466d/open Invitation to Bid “Procurement of Stationary Materials” Procurement Reference No: OPPPDA-NCB-G-0030-2018-BID-Open-Re-bidProcurement Category: Goods Market
Oromia Public Procurement and Property Disposal Agency: Procurement of Stationary Materials
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የአማራ ህብረተሰብ ጤና ኢንስቲትዩት ለተቋሙ አገልግሎት የሚውሉ ልዩ ልዩ አቅርቦቶችን የኤሌክትሮኒክስ እቃዎችን፣ የህክምና መሳሪያዎችን፣ የህክምና ግብአት አቅርቦቶችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Bekur (Mar 09, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የአማራ ህብረተሰብ ጤና ኢንስቲትዩት ለተቋሙ አገልግሎት የሚውሉ ልዩ ልዩ አቅርቦቶችን ሎት 1.የኤሌክትሮኒክስ
የምዕራብ ጎጃም ዞን ከፍተኛ ፍርድ ቤት የቤት የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ
Bekur (Mar 09, 2026) የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ በፍ/ባለመብት ፀደይ ሆቴል የሚጣል ዕቁብ ማህበር እና በፍ/ባለ እዳ አቶ አስረስ ታምር መካከል
በምዕራብ ጎንደር ዞን የመተማ ጠቅላላ ሆስፒታል ለ2018 ዓ.ም በጀት አመት ለመ/ቤቱ አገልግሎት የሚዉሉ የጽህፈት መሳሪያ፣ የቧንቧ ውኃ እቃ፣ የኤሌክትሪክ እቃ፣ የኤሌክትሮኒክስ እቃ፣ ፈርኒቸር፣ የጀኔሬተር እና የኤሌክትሮኒክስ ጥገና በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት እና ለማስጠገን ይፈልጋል
Bekur (Mar 09, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በምዕራብ ጎንደር ዞን የመተማ ጠቅላላ ሆስፒታል ለ2018 ዓ.ም በጀት አመት ለመ/ቤቱ አገልግሎት የሚዉሉ
Ministry of Revenue Procurement of Sport Materials
Government (Mar 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/6add419b-5929-422a-a5e7-4834586dbb81/open Lot Information
St. Paul’s Hospital Millennium Medical College: Procurement of Metal File Cabinets and File Separator
Government (Mar 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/71164cac-2b0f-43dd-b82c-4c5499bf0b39/open Lot Information
ጎንደር ዩኒቨርሲቲ ለሪጅስትራር አገልግሎት የሚውል የእስቴሽነሪ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d8712dea-59f9-454b-9321-602ef734a9e5/open Lot Information
Ministry of Revenue Procurement of ከፍተኛ ጥራት ያላቸው የመኪና ባትሪ ግዥ
Government (Mar 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/53f7fd03-d01a-4da9-a353-669199c1df21/open Lot Information
አማራ ልማት ማህበር (አልማ) ለቢሮ እና ለገቢ ማስገኛ እየተጠቀመባቸው የሚገኙ ህንፃዎችን ማለትም አዲስ አበባ (የቦሌ ባለ አራት ወለል ህንፃ እና አራት ኪሎ ባለ አራት ወለል ህንፃ) ባሕር ዳር (ባለ አራት ወለል ህንፃ) እና ጎንደር ባለ አንድ ወለል ህንፃ በዘርፉ ህጋዊ ፈቃድ ያላቸውን ድርጅቶችን በግልጽ ጨረታ በማወዳደር As Built Design እና የግንባታ ግምታዊ ዋጋ ማሰራት ይፈልጋል
Bekur (Mar 09, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ አማራ ልማት ማህበር (አልማ) የክልሉን ህዝብና ልማት ደጋፊዎችን በዘላቂነት የማንቀሳቃስ በትምህርት በጤና እና
የመርሳ ከተማ አስ/ር ከ/መ/ል/ጽ/ቤት ለኢንቨስትመንት አገልግሎት የተዘጋጁ ቦታዎችን በግልጽ ጨረታ ለተጫራቾች ማስተላለፍ ይፈልጋል
Bekur (Mar 09, 2026) የሊዝ ጨረታ ማስታቂያ የመርሳ ከተማ አስተዳደር ከመ/ል/ጽ/ቤት የሊዝ ጨረታ ኮሜቴ የከተማ ቦታን በሊዝ ስለመያዝ በሚደነግገው አዋጅ