Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Apr 30, 2026) ለ3ኛ ጊዜ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቀጥር 006/2018 የኦሮሚያ ኮንስትራክሽን ባለሥልጣን የተለያዩ የኤሌክትሮኒክስ እቃዎችንና ሶፍትዌሮችን መግዛት ይፈልጋል። ስለሆነም የሚከተሉትን መስፈርቶች ማሟላት የምትችሉ አቅራቢዎች መወዳደር
የኦሮሚያ ኮንስትራክሽን ባለሥልጣን የተለያዩ የኤሌክትሮኒክስ እቃዎችንና ሶፍትዌሮችን መግዛት ይፈልጋል
Government (Apr 30, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/a1fccf81-ba36-423d-a2fe-d48730e76f1e/open Lot Information Procurement Reference Number: MInT-NCB-G-0156-2018-PUR Object of Procurement: የፅዳት እቃዎች ግዥ
የኢኖቬሽን እና ቴክኖሎጂ ሚኒስቴር የፅዳት እቃዎች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Addis Zemen (Apr 30, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ያገለገሉ የተለያዩ ፈርኒቸሮች ሽያጭ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር ECCJBO/01/2018 በጉምሩክ ኮሚሽን የጅግጅጋ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት ንብረትነታቸው የቅ/ጽ/ቤቱ የሆኑ የተለያዩ የፈርኒቸር እቃዎች
የጅግጅጋ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት ንብረትነታቸው የቅ/ጽ/ቤቱ የሆኑ የተለያዩ የፈርኒቸር እቃዎች ባሉበት ሁኔታና ቦታ በግልጽ በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Government (Apr 30, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/1ad05ad3-cd65-4713-800d-17a5a133a73e/open Lot Information Procurement Reference Number: EAES-NCB-G-0041-2018-PUR Object of Procurement: Procurement of Uniforms
Educational Assessment and Examinations Service፡ Procurement of Uniforms/የደንብ ልብስ ፕሮፎርማ ግዥ
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
The Ministry of Finance, Under the Governance Modernization to Enable Efficient Service Delivery Project Funded by the World Bank, is Seeking Expressions of Interest from Qualified Consulting Firms to Develop, Maintain, and Support an Integrated Audit Management System (AMS) and Data Analysis Tool.
Ethiopian Herald (Sep 05, 2026) REQUEST FOR EXPRESSIONS OF INTEREST (CONSULTING SERVICES-FIRMS SELECTION) Federal Democratic Republic of Ethiopia GOVERNANCE MODERNIZATION
የአራዳ ክፍለ ከተማ ወረዳ 08 ፋይናንስ ጽ/ቤት ለ2019 በጀት ዓመት የተለያዩ ዕቃዎችን በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት እና ለማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 05, 2026) ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የአራዳ ክፍለ ከተማ ወረዳ 08 ፋይናንስ ጽ/ቤት ለ2019 በጀት ዓመት በግልፅ ጨረታ
Oromia Pipe Factory PLC (OPF) Invites Sealed Bids for the Supply of Raw Materials.
Ethiopian Herald (Sep 05, 2026) INVITATION FOR NATIONAL COMPETITIVE BID (NCB) TENDER REFERNCE NUMBER : OPF/NCB/2026/19/002 Oromia pipe Factory PLC
Ethiopian Construction Works Corporation Geosynthetics Industrial Works Plc Invites Eligible Bidders for the Procurement of Different Items.
Ethiopian Herald (Sep 05, 2026) INVITATION FOR RE-BID3rd RE-GIW-01-2026/2027, 3rd RE-GIW-02-2026/2027, RE-GIW-05-2026/2027 and RE-GIW-06-2026/2027 Ethiopian Construction Works Corporation Geosynthetics Industrial
የነቀምቴ ፖሊ ቴክኒክ ኮሌጅ ለ2019 ዓ.ም ትምህርትና ሥልጠና ዘመን ለሥልጠና ግብዓት የሚውሉ የተለያዩ ዕቃዎች ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 05, 2026) የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የነቀምቴ ፖሊ ቴክኒክ ኮሌጅ ለ2019 ዓ.ም ትምህርትና ሥልጠና ዘመን ለሥልጠና ግብዓት የሚውሉ
በአዲስ ከተማ ክፍለ ከተማ ወረዳ 09 የደጃች ገነሜ የመጀመሪያ ደረጃ ትምህርት ቤት በ2019 በጀት አመት አገልግሎት የሚውሉ የተለያዩ ዕቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት እና ለማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 05, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የግዥ ጨረታ መለያ ቁጥር 001/ 2018 ዓ.ም በአዲስ ከተማ ክፍለ ከተማ ወረዳ 09
የአግአዚያን ቁ.2 ቅድመ አ/አ መካከለኛ /ደ/ት/ቤት የተለያዩ ዕቃዎችን በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 05, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 01/2019 ዓ.ም. በን/ስ/ላ/ክ/ከ/ወረዳ 08 የሚገኘው የአግዓዝያን ቁ.2 ቅድመ አ/አ መካከለኛ ደረጃ
Waajjirri Maallaqaa A/Booraa Bara Baajataa 2019tti seektaroota Baajanni Isaanii Isa Jalatti Bulaniif Kan Tajaajilu Meeshaalee Barreeffamaa Fi Dhumeeyyii Biiroo, Meeshaalee Elektirooniksii, Meeshaalee Dhaabbii /furniture/, Meeshaalee Qulqullinaa, Gommaa Konkolaataa Fi Uffata Seeraa Hojjettoota Mootummmaaf Caalbaasii Ifaatiin Dorgomsiisee Bituu Barbaada
Addis Zemen (Sep 05, 2026) Beeksisa Caalbaasii Ifaa Waajjirri Maallaqaa A/Booraa bara baajataa 2019tti seektaroota baajanni isaanii isa jalatti bulaniif
Ethiopian Customs Commission: Procurement of Office Equipment
Government (Sep 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/66676767-2774-4c72-8529-e65562dcb9db/open Lot Information