Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (Apr 29, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር ሲባ/ህአዲ/ሐራጅ/029/2018 ተ.ቁ የተበዳሪ ስም የንብረት አስያዥ ስም አበዳሪ ቅርንጫፍ ለጨረታ የቀረበው ንብረት መግለጫ የጨረታ መነሻ ዋጋ በብር ጨረታው የሚከናወንበት ጨረታ የወጣው
ሲንቄ ባንክ አ.ማ. መኖሪያ ቤት እና የንግድ ቤት መሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Apr 29, 2026) Development Bank of Ethiopia Invitation for National Competitive Bid Bid Ref. No. DBE/NCB/IT/011/2025/26 (Re-bid) Development Bank of Ethiopia invites interested Bidders to participate on the bid
Development Bank of Ethiopia Invites Bids for the Supply of a Data-center Server and Industry Standard Training on KVM Virtualization on Linux.
Reporter (Apr 29, 2026) በከልቻ ትራንስፖርት አክሲዮን ማህበር በድጋሜ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 3/2026 በከልቻ ትራንስፖርት አክሲዮን ማህበር ያገለገሉ ኤሮ ትራከር ተሳቢ ተሽካሪዎችን ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል።
በከልቻ ትራንስፖርት አክሲዮን ማህበር ያገለገሉ ኤሮ ትራከር ተሳቢ ተሽካሪዎችን ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Apr 29, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር አማራ ባንክ/35/2018 አማራ ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሠረት ከዚህ ቀጥሎ የቀረበውን ንብረት በግልጽ የሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
አማራ ባንክ አ.ማ. ንብረት በግልጽ የሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
በአዲስ ከተማ ክፍለ ከተማ ወረዳ 01 አስተዳደር ጽ/ቤት የተለያዩ ዕቃዎች እና አገልግሎቶች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 03, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በአዲስ ከተማ ክፍለ ከተማ ወረዳ 01 አስተዳደር ጽ/ቤት ለ2019 በጀት ዓመት በስሩ ላሉ
በኮልፌ ቀራንዮ ክፍለ ከተማ በወረዳ 11 አስተዳደር የረጲ ቅድመ አንደኛ፣ አንደኛ እና መካከለኛ ደረጃ ትምህርት ቤት በ2019 የበጀት ዓመት የተለያዩ የትምህርት ግብአቶችን እንዲሁም የቢሮ መገልገያ ቁሳቁሶችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 03, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ በኮልፌ ቀራንዮ ክፍለ ከተማ በወረዳ 11 አስተዳደር የረጲ ቅድመ አንደኛ፣ አንደኛ እና
The Women and Pastoralist Youth Development Organization (Wa-PYDO) Invites Eligible Suppliers to Submit Bids for the Supply and Delivery of One Brand-new Farm Tractor (110–130 HP) and One Compatible 5-6-Disc Plough as Part of the IFTIN – Climate-Proofing Food Security Project.
2merkato.com (Sep 03, 2026) Invitation to Bid for the Purchase of Farm Tractor 110–130 HP (Brand New) and 5-6-Disc Plough
በኮልፌ ቀራኒዮ ክ/ከተማ ለብሩህ ተስፋ የመ/ደ/ት/ቤት ለ2019 የስራ ዘመን የተለያዩ እቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 03, 2026) የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያየግዥ መለያ ቁጥር 001/2019 በኮልፌ ቀራኒዮ ክ/ከተማ ለብሩህ ተስፋ የመ/ደ/ት/ቤት ለ2019 የስራ ዘመን
በኢትዮጵያ ጉምሩከ ኮሚሽን የሞጆ ጉምሩክ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት የተለያዩ እቃዎችን ባሉበት ሁኔታ በሀራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 03, 2026) የተተዉና የተወረሱ ዕቃዎች የሀራጅ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር ሐ‐11/2019 በኢትዮጵያ ጉምሩከ ኮሚሽን የሞጆ ጉምሩክ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት
Ministry of Finance፡ Procurement of Tyres
Government (Sep 03, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/01f7ee87-4510-465c-bb87-3ae0ac163ec0/open Lot Information
Ethiopian Communication Authority፡ Procurement of Maintenance and Repair Services
Government (Sep 03, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/b00d7d14-73fe-4b67-b750-d9499bdfcb00/open Lot Information
Federal First Instance Court፡ Procurement of Maintenance and Repair Services
Government (Sep 03, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/517ad34f-8a76-4e1f-8526-4643fb51cb84/open Lot Information
Ethiopian Communication Authority፡ Procurement of Electronics Equipment
Government (Sep 03, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/52273f64-232b-488b-b6ae-2e97a6740866/open Lot Information