Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (Apr 29, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር ሲባ/ህአዲ/ሐራጅ/029/2018 ተ.ቁ የተበዳሪ ስም የንብረት አስያዥ ስም አበዳሪ ቅርንጫፍ ለጨረታ የቀረበው ንብረት መግለጫ የጨረታ መነሻ ዋጋ በብር ጨረታው የሚከናወንበት ጨረታ የወጣው
ሲንቄ ባንክ አ.ማ. መኖሪያ ቤት እና የንግድ ቤት መሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Apr 29, 2026) Development Bank of Ethiopia Invitation for National Competitive Bid Bid Ref. No. DBE/NCB/IT/011/2025/26 (Re-bid) Development Bank of Ethiopia invites interested Bidders to participate on the bid
Development Bank of Ethiopia Invites Bids for the Supply of a Data-center Server and Industry Standard Training on KVM Virtualization on Linux.
Reporter (Apr 29, 2026) በከልቻ ትራንስፖርት አክሲዮን ማህበር በድጋሜ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 3/2026 በከልቻ ትራንስፖርት አክሲዮን ማህበር ያገለገሉ ኤሮ ትራከር ተሳቢ ተሽካሪዎችን ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል።
በከልቻ ትራንስፖርት አክሲዮን ማህበር ያገለገሉ ኤሮ ትራከር ተሳቢ ተሽካሪዎችን ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Apr 29, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር አማራ ባንክ/35/2018 አማራ ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሠረት ከዚህ ቀጥሎ የቀረበውን ንብረት በግልጽ የሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
አማራ ባንክ አ.ማ. ንብረት በግልጽ የሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
The Gambella Rural Roads Authority (GRRA) Invites Bids for the Construction of a Trial Bridge and its Access Road Across the Aba Alemu River in Godere Woreda. Bidders Must Hold RC-4 or GC-4 Certification and Provide a Recommendation Letter from Helvetas Ethiopia.
Ethiopian Herald (Sep 04, 2026) NOTICE OF INVITATION FOR BID Procurement Reference Number: GRRA/RCFSP/E308-ET/NCB/CON/2026/03 1. The Gambella People’s National Regional
The Ethiopian Petroleum Supply Enterprise (EPSE) Invites Sealed Bids for the Design, System Engineering, Supply, Installation, Testing, and Commissioning of an IP-based CCTV System at its Operation and Distribution Petroleum Depot Located in Awash Sebat Kilo Town, Afar Region.
Addis Zemen (Sep 04, 2026) Invitation to Bid Procurement reference number: Bid No.07/2019 1. The Ethiopian Petroleum Supply Enterprise (EPSE)
በኮንሶ ዞን የካራት ዙሪያ ወረዳ ፋ/ፕጽ/ቤት በ2019 በጀት ዓመት በካራት ዙሪያ ወረዳ ሥር ለሚገኙ ሴክተር መ/ቤቶች የአላቂ ዕቃዎች፣ ኤሌክትሮኒክስ እና የፋብሪካ ውጤቶች ግዥ ለመፈፀም በግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ማወዳደር ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 04, 2026) ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ በኮንሶ ዞን የካራት ዙሪያ ወረዳ ፋ/ፕጽ/ቤት በ2019 በጀት ዓመት በካራት ዙሪያ ወረዳ
The Gambella Rural Roads Authority is Inviting Bids for the Procurement of Office Furniture and Office IT Equipment.
Ethiopian Herald (Sep 04, 2026) NOTICE OF INVITATION FOR BID Procurement Reference Number:- GRRA/RCAP-E308-ET/NCB/GOOD/2026/02 1. The Gambella People’s National Regional
The United Nations Economic Commission for Africa (UNECA) is Seeking Expressions of Interest (EOI) from Qualified and Experienced Vendors for the Procurement of Cameras, Photography Accessories, Branding, Event, and Display Materials.
2merkato.com (Sep 04, 2026) REQUEST FOR EXPRESSION OF INTEREST (EOI) This notice is placed by UNECA. The accuracy, reliability and
ኢትዮ ቴሌኮም ደቡብ ሪጅን ጽ/ቤት ለመኪና ኪራይ አገልግሎት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 04, 2026) የመኪና ኪራይ አገልግሎት ጨረታ ማስታወቂያ ኢትዮ ቴሌኮም ደቡብ ሪጅን ጽ/ቤት ከታች በሰንጠረዥ በተገለፀው መሰረት ለመኪና
በአዲስ አበባ አስተዳደር የቦሌ ክ/ከተማ ወረዳ 2 ጨፌ/ቡልቡላ የመ/ደ/ት/ቤት የተለያዩ እቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 04, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 001/2019 በአዲስ አበባ አስተዳደር የቦሌ ክ/ከተማ ወረዳ 2 ጨፌ/ቡልቡላ የመ/ደ/ት/ቤት ለ2019 በጀት
በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት የተለያዩ እቃዎችን በግልጽ ጨረታ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 04, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያየግልጽ ጨረታ ቁጥር 0010 ፣ 0011 ፣ 0012 ፣ 0013፣ 0014/2019 በጉምሩክ ኮሚሽን
በአርሲ ዞን ጋለማ የ/ገ/ሕ/ሥራ ዩኒየን ኃላፊነቱ የተ.የግ/ማኅበር የተለያዩ ሥራዎች በጨረታ አወዳድሮ ማሠራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 04, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በአርሲ ዞን ጋለማ የ/ዝ/ሕ/ሥራ ዩኒየን ኃላፊነቱ የተ.የግ/ማኅበር የዲዛይን ሥራ በጨረታ አወዳድሮ ማሠራት ይፈልጋል።