Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Apr 26, 2026) በድጋሚ የወጣ የሃራጅ ጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ቪዥን ፈንድ ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ በአዋጅ በተሰጠው ስልጣን ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። ተ.ቁ
ቪዥን ፈንድ ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ. ቤት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Government (Apr 27, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/f1ef91f8-126b-41b8-a8cc-b4365b4b1d76/open Reference Number: MILL-NCB-NC-0003-2018-BID-Open-Re-bid-Re-bid Lot Reference: MOIL/2018 Procurement Information Procurement Type:
Ministry of Irrigation & Lowlands: Procurement of Security Service
Reporter (Apr 26, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ /አ.ማ/ ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዘውን እና በሠንጠረዡ ውስጥ የተመለከተውን ተሽከርካሪ በአዋጅ ቁጥር 1147/2011 መሠረት ንብረቱ ባለበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ
አቢሲንያ ባንክ አ.ማ. ተሽከርካሪ ባለበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Apr 26, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር፣ ቡባ/ሕአዲ/ሐራጅ 03 2018 ቡና ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁ 97/1990 (እንደተሻሻለው) በተሰጠው ስልጣን መሠረት ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል:: ተ.ቁ. የተበዳሪ
ቡና ባንክ አ.ማ. የመኖሪያ ቤት እና የንግድ ቤት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Commercial Bank of Ethiopia (CBE) Invites Interested and Potential Bidders to Participate in Supplying GYM Machine Spare Parts
Reporter (Aug 02, 2026) INVITATION to Local Competitive BidBid No.16/2026/2027 1. Commercial Bank of Ethiopia (CBE) invites interested and potential
Fayyaa Integrated Development Organization (FIDO) is Inviting Bids for the Supply of Education Equipment, Including Exercise Books, Pens, Pencils, and Sharpeners, to Support Humanitarian Interventions in Diga, Kiramu, and Guto Gida Woredas of the East Wollega Zone in the Oromia Region
Reporter (Aug 02, 2026) INVITATION FOR BID BID# FIDO/0030/2026 Fayyaa Integrated Development Organization (FIDO) is implementing launched a new humanitarian
ሁንዴ ኦሮሞ ግራስሩትስ ዴቬሎፕመንት ኢኒሼቲቭ ሆለታ ቅርንጫፍ ግቢ የሚገኙትን የተለያዩ ያገለገሉ ተሽከርካሪዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈለጋል
Reporter (Aug 02, 2026) ያገለገሉ ተሽከርካሪዎችን በጨረታ ለመሸጥ የወጣ ማስታወቂያ ሁንዴ ኦሮሞ ግራስሩትስ ዴቬሎፕመንት ኢኒሼቲቭ ሆለታ ቅርንጫፍ ግቢ የሚገኙትን የተለያዩ
የኦሮሚያ ምርጥ ዘር ኢንተርፕራይዝ በስሩ የሚያስተዳድራቸው እርሻዎች በተለያዩ የምርት ዘመን ያመረተውን ምርት፣ ብጣሪዎች (የተለያየ ደረጃ ያላቸውን) በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 02, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ም-01/2018 የኦሮሚያ ምርጥ ዘር ኢንተርፕራይዝ በስሩ የሚያስተዳድራቸው እርሻዎች በተለያዩ የምርት ዘመን
አማራ ባንክ አ.ማ ለኢንዱስትሪ እና ለኢንዱስትሪ መጋዘን በግልጽ የሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 02, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር አማራ ባንክ 45/2018 አማራ ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው
Harari P/R/State Transport and Road Development Bureau Now Invite Sealed Bids from Eligible and Qualified Contractors of Covers the Construction of Pedestrian Walkways from Duke Ber to Chelenko Square (600m), and Covers Asphalt Overlay and Road Junction Works from the Supreme Court to Yeshimebet School (900m).
Addis Zemen (Aug 02, 2026) Invitation to Bid Procurement Reference Number: HTRDB/02/19 1. Harari People Regional State has allocated budget
የጅማ ዞን ገንዘብ ጽ/ቤት የተለያዩ ቋሚና አላቂ የቢሮ እቃዎችን፣ የጽህፈት መሣሪያዎችን፣ የጽዳት እቃዎችን፣ የኤሌክትሮኒክስ እቃዎችን እና ጎማ እና ባትሪ እቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 02, 2026) የግዥ ጨረታ ማስታወቂያ የጅማ ዞን ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 በጀት ዓመት በዞን ደረጃ ለሚገኙ ሴክተር መ/ቤቶች
Save the Children International (SCI) Invites Qualified and Experienced Suppliers to Submit Sealed Bids to Participate on the Water Trucking Operation Planned to Be Affected to Fulfil the Demands of Returnee Communities of Four Kebele at Selected Locations Found in Sawena, & Rayitu Woredas of East Bale Zone
Capital (Aug 02, 2026) INVITATION TO TENDERFor the Water Trucking ServiceTender Reference – SCI-ET-2026-026 Save the Children International (SCI) invites
የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ አ.ማ. በብድር መያዣ የያዛቸውን መኖሪያ ቤቶች ባሉበት ሁኔታ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ሙሉ በሙሉ በጥሬ ገንዘብ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 02, 2026) የሽያጭ ጨረታየጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር AP-01/2025/26) የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ አ.ማ. ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን በብድር መያዣ የያዛቸውን