Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Reporter (Apr 29, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር አማራ ባንክ/35/2018 አማራ ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሠረት ከዚህ ቀጥሎ የቀረበውን ንብረት በግልጽ የሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

አማራ ባንክ አ.ማ. ንብረት በግልጽ የሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Apr 29, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ /አ.ማ/ ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸውንና በሠንጠረዡ የተመለከተዉን ንብረት በአዋጅ ቁጥር 97/90 (እንደተሻሻለው) መሠረት ንብረቱ ባለበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ

አቢሲንያ ባንክ /አ.ማ/ ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸውን ንብረት ባለበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Apr 29, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩክ ሕግን ተላልፈው የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ ዕቃዎችን በቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት በ28/08/2018 እና 01/09/2018 በግልጽና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። በመሆኑም

የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩክ ሕግን ተላልፈው የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ ዕቃዎችን በቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት በግልጽና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የባሕር ዳር ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በህገ ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የተለያዩ አልባሳትና ጫማዎች፣ የኮስሞቲክስና የንፅህና መጠበቂያ እቃዎች፣ የመገናኛ እና የኮምፒውተር ዕቃዎች፣ የኤሌክትሪክ ዕቃዎች፣ የተሽከርካሪ መለዋወጫዎች፣ የቤት ውስጥ መገልገያ ዕቃዎች፣ ሌሎች ልዩ ልዩ እቃዎችንና ተሽከርካሪዎችን ባሉበት ሁኔታ በግልፅ እና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Zemen Bank S.C Invites Interested and Eligible Bidders for the Procurement of Different Toners and Civil Maintenance and Finishing Works SLA.

Reporter (Aug 09, 2026) Invitation to Bid National Competitive Bid Zemen Bank S.C invites interested and eligible bidders for the

ኢትዮጵያን ሴንተር ፎር ዴቨሎፕመንት /ECD/ የኢንፎርሜሽን ኮሚዩኒኬሽን ቴክኖሎጂ (ICT) እና (የዲጂታል ትምህርትን (Digital Education) ለማሻሻል እና ተማሪዎችን እና መምህራንን ተጠቃሚ ለማድረግ የሚውሉ ግብዓቶችን ለመግዛት ይፈልጋል

በአብክመ በሰሜን ሸዋ ዞን መስተዳደር የሲያደብርና ዋዩ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት ለተለያዩ ሴክተር መስሪያ ቤቶች አገልግሎት የሚውሉ የጽህፈት መሳሪያዎች፣ የጽዳት እቃዎች፣ የተሽከርካሪ ጎማ እና መለዋጠጫ እቃዎችና የተሽከርካሪ ቅባትና ዘይት በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

The International Organization for Migration (IOM) Office in Ethiopia is Inviting Eligible Bidders to Participate in a Competitive Bidding Process for the Sale of Used Items.

Reporter (Aug 09, 2026) RE-ADVERTISEMENT: INVITATION FOR AUCTION FOR THE SALE OF USED ITEMS The International Organization for Migration (IOM)

የኢትዮጵያ የክፍያ መንገዶች ኢንተርፕራይዝ አይ.ሲ.ቲ እቃዎች እና መለዋወጫ መሣሪያዎች አቅርቦት ግዥ ይፈልጋል

Reporter (Aug 09, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የሀገር ውስጥ ግልፅ ጨረታ ቁጥር 03/2019 1. አይ.ሲ.ቲ እቃዎች እና መለዋወጫ መሣሪያዎች–አቅርቦት ግዥ በጨረታው

Education Development Trust (EDT) Ethiopia Invites Sealed Bids for the Supply and Delivery of Sewing Machine Raw Materials (Lot I) and Stationery Items Including Markers and Flip Charts (Lot II) for the LiTE Program.

ዘመን ባንክ አ.ማ. በቁጥር 5 ያገለገሉና በጥሩ ይዘት የሚገኙ ሞተር ሳይክሎችን ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Aug 09, 2026) ያገለገሉ ሞተር ሳይክሎች ሽያጭ ማስታወቂያ (በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ) ዘመን ባንክ አ.ማ. በቁጥር 5 ያገለገሉና በጥሩ

Education Development Trust (EDT) Ethiopia, Implementing the Leaders in Teaching Ethiopia (LITE) Program, Invites Sealed Bids from Eligible and Qualified Audit Firms to Conduct Annual Audit Services for its Accounts.

Anbessa Bank S.C. Invites Sealed Proposals for the Design, Supply, Delivery, Installation, Configuration, and Support of an Enterprise-grade Computing Infrastructure for its Primary Data Center (PDC) and Disaster Recovery Data Center (DRDC).