Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Apr 27, 2026) የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ ከላይ በርዕሱ ለመግለፅ እንደተሞከረዉ በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር በየካ ክፍለ ከተማ የየካ መሳለሚያ ጤና ጣቢያ በ2018 በጀት ዓመት የ2ኛ ዙር ግልፅ ጨረታ
በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር በየካ ክፍለ ከተማ የየካ መሳለሚያ ጤና ጣቢያ በ2018 በጀት ዓመት አላቂ እና ቋሚ የህክምና እቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Apr 27, 2026) የተያዙና የተወረሱ ተሸከርካሪዎችንና ልዩ ልዩ ዕቃዎች ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 50/2018 በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ተሽከርካሪዎችን በግልጽ ጨረታ
በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ዕቃዎችን በግልፅና በሀራጅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Ethiopian Herald (Apr 28, 2026) RE-INVITATION FOR NATIONAL COMPETITIVE BID (NCB) TENDER REFERANCE NUMBER: OPF/NCB/2026/18/004 Oromia Pipe Factory PLC (OPF) is hereby invites sealed bids from eligible bidders for the
Oromia Pipe Factory PLC Invites Sealed Bids for the Supply of 500,000 KG of HDPE PE100 Black Raw Material.
Addis Zemen (Apr 27, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር ገቢዎች ቢሮ 002/2018 የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር የንብረት አስተዳደር መመሪያ ቁጥር 10/2003 አንቀጽ 4 ንኡስ አንቀጽ 24 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት አዲስ
የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር ገቢዎች ቢሮ ለቢሮ አገልግሎት ሲጠቀምባቸው የነበር ቋሚ እቃዎች (ንብረቶች) በመለየት በድጋሚ መጠቀም ባለመፈለጉ ምክንያት በሁለተኛ ዙር በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Ethiopian Environmental Protection Authority: Procurement of Sanitary Items
Government (Mar 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/da5e60e0-ebe3-4edf-afdb-ac4af4ee53e8/open Lot Information
ኢትዮጵያ ፌዴራል ፖሊስ: ላምኔት አልበም 40 ሴንቲ ሜትር በ 60 ሴንቲሜትር የሆነ 70 ፎቶዎችን ያካተተ የፔጅ ብዛት 16 የሆነ እና ህትምትና ዲዛይን ጨምሮ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/50536897-0154-4d9c-a6f3-326e782c2e6f/open Lot Information
ኢትዮጵያ ፌዴራል ፖሊስ: Ø 8 -10 ውፍረት 6 ሜትር ቁመት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/eb4facb6-67db-4855-80cc-e35029ac1dce/open Lot Information
የኢትዮጵያ አትሌቲክስ ፌዴሬሽን በቁጥር 25/2018 ስአመታዊ መደበኛ ጠቅላላ ጉባኤ ዶክመንተሪ ቪዲዮን በሀገር ውስጥ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል
Reporter (Mar 04, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ አትሌቲክስ ፌዴሬሽን በቁጥር 25/2018 ስአመታዊ መደበኛ ጠቅላላ ጉባኤ ዶክመንተሪ ቪዲዮን በሀገር ውስጥ
አቢሲንያ ባንክ አ.ማ. የቤት ልዩ መለያ ላይ እርማት አውጥቷል
Reporter (Mar 04, 2026) እርማት አቢሲንያ ባንክ አ.ማ ጥር 17 ቀን 2018 ዓ.ም ታትሞ በወጣው ሪፖርተር ጋዜጣ ላይ የሐራጅ ሽያጭ
Ministry of Finance: Procurement of ICT Equipment
Government (Mar 05, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/bb05ad3e-fd85-4a3f-9176-5b742a880f6e/open Invitation to
Habitat for Humanity Ethiopia (HFHE) Invites Bids for Consultancy Services to Prepare a Housing Disaster Resilience and Recovery (HDRR) Strategy.
Reporter (Mar 04, 2026) INVITATION TO TENDER For procurement of: Consultancy Services for the Preparation of the Housing Disaster Resilience
የመኖሪያ ቤት ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Mar 05, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ወ/ሮ አልማዝ ስሜ እና የፍ/ባለዕዳ አቶ ደረጀ ወልዴ መካከል ስላለው የፍርድ
Ministry Of Defense Logistics Main Department , Ministry of Defense: Procurement of Uniforms
Government (Mar 05, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/a3464632-ceb9-4dcc-ba0d-601d1930b7d5/open Invitation to