Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Apr 30, 2026) ለ3ኛ ጊዜ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቀጥር 006/2018 የኦሮሚያ ኮንስትራክሽን ባለሥልጣን የተለያዩ የኤሌክትሮኒክስ እቃዎችንና ሶፍትዌሮችን መግዛት ይፈልጋል። ስለሆነም የሚከተሉትን መስፈርቶች ማሟላት የምትችሉ አቅራቢዎች መወዳደር

የኦሮሚያ ኮንስትራክሽን ባለሥልጣን የተለያዩ የኤሌክትሮኒክስ እቃዎችንና ሶፍትዌሮችን መግዛት ይፈልጋል

Government (Apr 30, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/a1fccf81-ba36-423d-a2fe-d48730e76f1e/open Lot Information Procurement Reference Number: MInT-NCB-G-0156-2018-PUR Object of Procurement: የፅዳት እቃዎች ግዥ

የኢኖቬሽን እና ቴክኖሎጂ ሚኒስቴር የፅዳት እቃዎች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Addis Zemen (Apr 30, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ያገለገሉ የተለያዩ ፈርኒቸሮች ሽያጭ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር ECCJBO/01/2018 በጉምሩክ ኮሚሽን የጅግጅጋ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት ንብረትነታቸው የቅ/ጽ/ቤቱ የሆኑ የተለያዩ የፈርኒቸር እቃዎች

የጅግጅጋ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት ንብረትነታቸው የቅ/ጽ/ቤቱ የሆኑ የተለያዩ የፈርኒቸር እቃዎች ባሉበት ሁኔታና ቦታ በግልጽ በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Government (Apr 30, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/1ad05ad3-cd65-4713-800d-17a5a133a73e/open Lot Information Procurement Reference Number: EAES-NCB-G-0041-2018-PUR Object of Procurement: Procurement of Uniforms

Educational Assessment and Examinations Service፡ Procurement of Uniforms/የደንብ ልብስ ፕሮፎርማ ግዥ

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

ፀደይ ባንክ አ.ማ. ስፋቱ 240 ካ.ሜ. የሆነ የመኖሪያ ቤትና ቦታ በግልጽ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Aug 12, 2026) ፀደይ ባንክ አማ ደ/ማርቆስ ዲስትሪክት የሀራጅ ጨረቃ ማስታወቂያ ጸደይ ባንክ አ.ማ. ለአቶ  ማረልኝ ባለው የሰጠው ብድር

The Dire Dawa Administration Road Authority Invites Sealed Bids from Eligible GC/RC Grade-4 and Below Contractors for the Construction of Special Structures.

Ethiopian Herald (Aug 12, 2026) Invitation to Bid To: ALL CONTRACTORS OF GC/RC GRADE-4 AND BELOW Procurement Reference Number: RCFSP/DDARA/SPC/01/26/27

The Ethiopian Red Cross Society (ERCS) Invites Sealed Bids from Eligible General or Building Contractors (Category 5 and Above) for the Supply and Installation of Labor, Materials, and Equipment for MCH Block Renovation/Construction with Wash Fit at Two Health Centers (Tiergul and Yiryir) in Tiergol Woreda, Nuer Zone, Gambella Region.

Debark University፡ Lot 20 Procurement of Construction Materials

Government (Aug 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/3ae2fe07-2c21-4089-820d-6ff1839a8b2e/open

የጌራ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በወረዳዉ ስር ለሚገኙ ሴክተር መ/ቤቶች የተለያዩ ዕቃዎችን ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 12, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጌራ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በወረዳዉ ስር ለሚገኙ ሴክተር መ/ቤቶች የጽህፈት መሳሪያዎች፣ አላቂ እቃዎች፣

የንኮማድ ኮንስትራክሽን ኃ/የተ/የግ/ማህበር ከአገልግሎት ተመላሽ የተደረጉ የተለያዩ ዕቃዎችን በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Aug 12, 2026) ያገለገሉንብረቶች ሽያጭ የጨረታ ማስታወቂያ የንኮማድ ኮንስትራክሽን ኃ/የተ/የግ/ማህበር፣ ከአገልግሎት ተመላሽ የተደረጉ የተለያዩ ዕቃዎችን በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል፤ በአዲስ አበባ

የአየር ጤና አጠቃላይ 2ኛ ደ/ት/ቤት የጨረታ ማስተካከያ አውጥቷል

Addis Zemen (Aug 12, 2026) ማስተካከያ ነሐሴ 4 ቀን 2018 ዓ/ም በወጣው አ/ዘመን ማስታወቂያ ገፅ 22 የጨረታ ቁጥር 001/2019 የአየር

The Ethiopian Deposit Insurance Fund (EDIF) is Seeking a Qualified and Experienced Legal Professional for a Part-time Consultancy Contract for an Initial Period of Six Months.

Waajjirri Maallaqaa Kutaa Magaalaa Kuraa Jiddaa Bara Baajataa 2019tti Kiraa Sarvisii Konkolaataa Hojjetoota Mootummaa, Konkolaataa Fe’insaa Qeeraa Ykn Tajaajila Qeeraatif Oolu, Suphaa Konkolaattota Adda Addaafi, Double Pic Cap Ykn Abbaa Balbala Lamaa Waldorgomsiisee Hojjechiisuu Barbaada