Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Apr 30, 2026) ለ3ኛ ጊዜ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቀጥር 006/2018 የኦሮሚያ ኮንስትራክሽን ባለሥልጣን የተለያዩ የኤሌክትሮኒክስ እቃዎችንና ሶፍትዌሮችን መግዛት ይፈልጋል። ስለሆነም የሚከተሉትን መስፈርቶች ማሟላት የምትችሉ አቅራቢዎች መወዳደር

የኦሮሚያ ኮንስትራክሽን ባለሥልጣን የተለያዩ የኤሌክትሮኒክስ እቃዎችንና ሶፍትዌሮችን መግዛት ይፈልጋል

Government (Apr 30, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/a1fccf81-ba36-423d-a2fe-d48730e76f1e/open Lot Information Procurement Reference Number: MInT-NCB-G-0156-2018-PUR Object of Procurement: የፅዳት እቃዎች ግዥ

የኢኖቬሽን እና ቴክኖሎጂ ሚኒስቴር የፅዳት እቃዎች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Addis Zemen (Apr 30, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ያገለገሉ የተለያዩ ፈርኒቸሮች ሽያጭ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር ECCJBO/01/2018 በጉምሩክ ኮሚሽን የጅግጅጋ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት ንብረትነታቸው የቅ/ጽ/ቤቱ የሆኑ የተለያዩ የፈርኒቸር እቃዎች

የጅግጅጋ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት ንብረትነታቸው የቅ/ጽ/ቤቱ የሆኑ የተለያዩ የፈርኒቸር እቃዎች ባሉበት ሁኔታና ቦታ በግልጽ በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Government (Apr 30, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/1ad05ad3-cd65-4713-800d-17a5a133a73e/open Lot Information Procurement Reference Number: EAES-NCB-G-0041-2018-PUR Object of Procurement: Procurement of Uniforms

Educational Assessment and Examinations Service፡ Procurement of Uniforms/የደንብ ልብስ ፕሮፎርማ ግዥ

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

The Ethiopian Pharmaceuticals Supply Service (EPSS) Invites Importers and Wholesalers to Participate in a Tender for the Procurement of Medical Supplies Under a National Competitive Bid (NCB) Using a Multi-vendor System (MVS).

Addis Zemen (Mar 09, 2026) Invitation for Bids (IFB) Ethiopian Pharmaceuticals Supply Service (EPSS) Procurement of Medical SuppliesIFB Number: EPSA-NCB-G-0075-2018-BID-OPEN 

Meklit Charitable Organization (MCO) Invites Certified Audit Firms to Submit Proposals for the External Audit of Accounts for Two Periods: July 23, 2024 – December 31, 2024, and January 1, 2025 – December 31, 2025.

ጣና በለስ ስኳር ፋብሪካ በ2017 ዓ.ም የምርት ዘመን ያመረታቸውን 4518.4 ኩንታል ሩዝ እና 622.4 ኩንታል አኩሪ አተር በግልፅ ጨረታ አወዳደድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 09, 2026) የሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ጣበስፋ/ብግሽጨ/01/2018 ፋብሪካችን በ2017 ዓ.ም የምርት ዘመን ያመረታቸውን፡– 4518.4 ኩንታል ሩዝ

የኢትዮጵያ መድን ድርጅት ያገለገሉ የኤሌክትሪክ እና ኤሌክትሮኒክስ ዕቃዎችን ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 09, 2026) የሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ ጨረታ ቁ. ኢአጽ/ግንአዳ/017/2018 የኢትዮጵ መድን ድርጅት በአዋጅ ቁጥር 1090/2010 እና በሚኒስተሮች ደንብ

ብርሃንና ሰላም ማተሚያ ድርጅት የቃሊቲ ቅርንጫፍ መስሪያ ቤት የማምረቻ መጋዘን ግንባታ በጨረታ አወዳድሮ ለማሰራት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 09, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 013/18 ድርጅታችን የቃሊቲ ቅርንጫፍ መስሪያ ቤት የማምረቻ መጋዘን ግንባታ በጨረታ አወዳድሮ

በማዕከላዊ ኢትዮዽያ ክልል ጉራጌ ዞን የገደባኖ ጉታዘር ወለኔ ወረዳ ፋይናንስ ጽ/ቤት በሚዘጋጀው ልዩ ልዩ ፕሮግራም ላይ የመድረክ አስተዋዋቂ ስራ ለማሰራት ስላሰብን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 09, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የአካባቢ ግልፅ ጨረታ ማስታወቂያመለያቁጥር GGWW/13/2018 በማዕከላዊ ኢትዮዽያ ክልል ጉራጌ ዞን የገደባኖ ጉታዘር

Positive Action for Development (PAD) Wants to Notify an Extension for the Reference Number: PAD/008/26

2merkato.com (Mar 10, 2026) A.INVITATION TO TENDERReference Number: PAD/008/26Tender Extension  For Pipeline Extension and Institutional WASH Improvement Works at Ejere

Ministry of Revenue: Procurement of Printer Toner 147A HP

Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/0be6084e-f8cc-4a65-96be-0777afa82b8c/open Lot Information

MINISTRY OF REVENUE: PROCUREMENT OF LED ALUMINUM CLADDING

Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/f0706bdd-d5e6-4043-b079-abe62471b32e/open Lot Information