Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Apr 29, 2026) የሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 16-2018 በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የባሕር ዳር ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በህገ ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የተለያዩ አልባሳትና ጫማዎች፣ የኮስሞቲክስና የንፅህና መጠበቂያ እቃዎች፣
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የባሕር ዳር ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በህገ ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የተለያዩ አልባሳትና ጫማዎች፣ የኮስሞቲክስና የንፅህና መጠበቂያ እቃዎች፣ የመገናኛ እና የኮምፒውተር ዕቃዎች፣ የኤሌክትሪክ ዕቃዎች፣ የተሽከርካሪ መለዋወጫዎች፣ የቤት ውስጥ መገልገያ ዕቃዎች፣ ሌሎች ልዩ ልዩ እቃዎችንና ተሽከርካሪዎችን ባሉበት ሁኔታ በግልፅ እና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Apr 29, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ፈደፀቅጊ/ግንባታ /001/2018 (በድጋሚ የወጣ) የፈረንሳይ ደብረ ፀሐይ ቅዱስ ጊዮርጊስ ቤተክርስትያን አዲስ በማስገንባት ላይ ላለው የህንፃ ቤተክርስትያን ከዚህ በታች የተመለከቱትን ልዩ ልዩ
የፈረንሳይ ደብረ ፀሐይ ቅዱስ ጊዮርጊስ ቤተክርስትያን አዲስ በማስገንባት ላይ ላለው የህንፃ ቤተክርስትያን ልዩ ልዩ ሥራዎች በግራናይት በላይም ስቶን እና በባዛልት ዘመኑን በዋጀ የማሽን አቀራረጽ በማስቀረፅ ለማሰራት ይፈልጋል
Government (Apr 29, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/8a881c23-cd5e-47d2-9bec-7d387efeb9d9/open Invitation to Bid PROCUREMENT OF NETWORK SECURITY SOLUTION Procurement Reference No: ECC-NCB-G-0396-2018-BID-Open-Re-bid-Re-bidProcurement
Ethiopian Customs Commission፡ Procurement of Network Security Solution
Government (Apr 29, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/f912c70e-eb67-4d0b-a53a-da8f771cfc6d/open Invitation to Bid “የአይሲቲ፣ የፎቶ ኮፒና ፕሪንተር መለዋወጫ ዕቃዎች ግዥ” Procurement Reference
ወሎ ዩኒቨርስቲ: የአይሲቲ፣ የፎቶ ኮፒና ፕሪንተር መለዋወጫ ዕቃዎች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Wolkite University፡ Procurement of Agricultural Inputs
Government (Aug 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/c95db5e6-4cce-49c9-83fa-a63d14c5fda4/open Lot Information
Wolkite University፡ Procurement of Agricultural Inputs
Government (Aug 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d326e8f7-c1c1-40ff-9d36-09964e859d5e/open Lot Information
Godina Arsiitti Waajjiri Maallaqaa Aanaa Seeruu Bara Baajaata 2019ti Meeshaalee Adda Aada Bittu Barbaadaa
Kallacha Oromiyaa (Aug 06, 2026) Beeksisa Caalbaasii Bittaa Meeshaalee Bara 2019 Godina Arsiitti Waajjiri Maallaqaa Aanaa Seeruu Bara Baajaata 2019ti
Godina Shawaa Lixaatti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Abuunaa Gindabarat Bara Baajataa 2019 Meeshaalee Adda Addaa Caalbaasii Ifaatiin Dorgomsiisee Bituu Barabaada
Kallacha Oromiyaa (Aug 06, 2026) Beeksisa Caalbaasii Ifaa Marsaa 1 Bara 2019 Godina Shawaa Lixaatti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Abuunaa Gindabarat
Waajjirri Maallaqaa Bul. Magaalaa Hoolataa Bara Baajataa 2019 Tiif Meeshaalee Adda Adda Kan Oolaan Caalbaasii Ifaatiin Dorgomsiisee Bituu Barbaada
Kallacha Oromiyaa (Aug 06, 2026) Beeksisa Caalbaasii Waajjirri Maallaqaa Bul/Magaalaa Hoolataa bara baajataa 2019 tiif Meeshaalee Uffata Seeraa, Gaatii hodhaa
The Addis Ababa Water and Sewerage Authority (AAWSA) is Seeking Expressions of Interest from Reputable Consulting Firms for the Verification, Construction Supervision, and Contract Administration of 15 Pocket and Source Area Deep Wells in Addis Ababa.
Ethiopian Herald (Aug 09, 2026) REQUEST FOR EXPRESSIONSOF INTEREST (CONSULTING SERVICES-FIRM SELLCTION) Country: Federal Democratic Republic of Ethiopia; Addis Ababa
Godina Shawaa Lixaa Aanaa Baakkoo Tiibbeetti Bara Barnootaa 2019 Meeshaalee Adadaa Tii Fii Ooluu Wal- Dorgoomsiisee Bituu Barbadaa
Kallacha Oromiyaa (Aug 06, 2026) Beeksiisaa Caalbaasii Marsaa 1ffaa Godina Shawaa Lixaa Aanaa Baakkoo Tiibbeetti Manni Barumsaa Qaro- Dhabeeyyii Baakkoo
Waajjirri Maallaqaa Aanaa M/Roobii Bara Baajataa 2018 Keessa Seektaroota Aanaa Keessa Jiraniif Uffata Seeraa Hojjettootaa Meeshaalee Barreeffamaa, Meeshaalee Barnootaa, Meeshaalee Qulqullinaa Meeshaalee Adda Addaa Fi Kitaabolee, Meeshaalee Haaromsaa, Meeshaalee Dhaabbii Biiroo, Gommaa Konkolaata, Meshalee Haaromsaa Konkolaataa Fi Baatirii Konkolaataa DhiyeessitootaWal Dorgomsiisee Caalbaasii Ifaadhaan Bituu Barbaada.
Kallacha Oromiyaa (Aug 06, 2026) Beeksisa Caalbaasii Ifaa Lakk .01/2018 Bittaa Meeshaalee Bulchiinsa Mootummaa Naannoo Oromiyaa Godina Shawaa Lixaatti Finfinnee
በጉ/ክ/ከተማ አዲስ ሕይወት ጤና ጣቢያ ለ2019 ዓ.ም. የበጀት ዓመት የአንደኛ ዙር የተለያዩ ዕቃዎች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 09, 2026) ማስታወቂያ የጨረታ መለያ ቁጥር 001/2019 ዓ/ም የአንደኛ ዙር ዕቃ ግዥ ግልፅ ጨረታ በጉ/ክ/ከተማ አዲስ ሕይወት