Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (May 01, 2026) በኢትዮጵያ ፌዴራላዊ ዲሞክራሲያዊ ሪፐብሊክ የገቢዎች ሚኒስቴር አዳማ ቅ/ጽ/ቤት በታክስ ዕዳ የያዛቸውን የበቆሎ መፍጫ ማሽን ለመሸጥ የወጣ የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ቁ.03/2018 የቅርንጫፍ ጽ/ቤቱ ግብር ከፋይ የሚጠበቅባቸውን
በኢትዮጵያ ፌዴራላዊ ዲሞክራሲያዊ ሪፐብሊክ የገቢዎች ሚኒስቴር አዳማ ቅ/ጽ/ቤት የበቆሎ መፍጫ ማሽን ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (May 01, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 32/2018 በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መ/ጣቢዎች ተይዞው እና ተወርሰው የሚገኙ የሞተርሳይክል እና የተሸከሪካሪ መለዋወጫዎች፣ አልባሳት
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መ/ጣቢዎች ተይዞው እና ተወርሰው የሚገኙ ዕቃዎች በግልጽ እና በሃራጅ ጨረታ ተጫራቾችን አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (May 01, 2026) በድጋሚ የወጣ የደንብ ልብስ ግዥ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በደቡብ ኢትዮጵያ ክልላዊ መንግስት የጌዴኦ ዞን ፋይናንስና ፕላን መምሪያ በ2018 በጀት ዓመት በዞኑ ውስጥ ለሚገኙ ሴክተር መስሪያ
በደቡብ ኢትዮጵያ ክልላዊ መንግስት የጌዴኦ ዞን ፋይናንስና ፕላን መምሪያ የሠራተኞች የደንብ ልብስ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Ethiopian Herald (May 01, 2026) RE-INVITATION FOR BID Bid No: NCB/HCWSSSE/HWM/07/2018 1. Hawassa City Water Supply and Sewerage Service Enterprise intend to purchase Chemicals, of Sodium Hypochlorite (10% w/v) adhere
Hawassa City Water Supply and Sewerage Service Enterprise Invites Bids for the Supply of 60,480 Liters of Sodium Hypochlorite (10% W/v).
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የቤት ሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ
Bekur (Mar 09, 2026) የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ በፍ/ባለመብት ፀደይ ሆቴል የሚጣል እቁብ ማህበር እና በፍርድ ባለ እዳ የትዋለ አይናለም መካከል ስላለው
የደብረ ማርቆስ ፖሊ ቴክኒክ ኮሌጅ ለ2018 ዓ.ም በጀት ዓመት የተለያዩ ዕቃዎች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Bekur (Mar 09, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የደብረ ማርቆስ ፖሊ ቴክኒክ ኮሌጅ ለ2018 ዓ.ም በጀት ዓመት ለ2ኛ ጊዜ በEASE PROJECT
በሰሜን ወሎ ዞን የዳዉንት ወረዳ ፍ/ቤት ለአገልግሎት የሚውሉ እቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛትና ማስጠገን ይፈልጋል
Bekur (Mar 09, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በሰሜን ወሎ ዞን የዳዉንት ወረዳ ፍ/ቤት ለአገልግሎት የሚውሉ ሎት 1 የጽህፈት መሳሪያዎች፣ ሎት
የአገው ግምጃ ቤት ከተማ አስተዳዳር ገንዘብ ጽ/ቤት በ2018 በጀት ዓመት ለቢሮው አገልግሎት የሚውሉ ጠረጴዛ እና ወንበር ህጋዊ የንግድ ፈቃድ ካላቸው ተጫራቾች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል
Bekur (Mar 09, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ መለያ ቁጥር 873/2018 የአገው ግምጃ ቤት ከተማ አስተዳዳር ገንዘብ ጽ/ቤት በ2018 በጀት
St. Paul’s Hospital Millennium Medical College: Procurement UPS & LCD Projector
Government (Mar 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/702f4b55-128f-4a04-8557-5b7447c3ff7d/open Lot Information
በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት መሬት ቢሮ በፕሮጀክት በመደበኛ እና በመደበኛ ካፒታል በጀት ለቢሮው አገልግሎት የሚውሉ እቃዎች ግዥ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Bekur (Mar 09, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት መሬት ቢሮ በፕሮጀክት በመደበኛ እና በመደበኛ ካፒታል በጀት ለቢሮው
የመኖሪያ ቤት ሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ
Bekur (Mar 09, 2026) የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ በአፈ/ከሳሽ የአገው ግምጃ ቤት ከተማ አስተዳደር ገንዘብ ጽ/ቤት እና በአፈ/ተከሳሾች 1ኛ. አቶ ገነቱ ይዘንጋው
St. Paul’s Hospital Millennium Medical College: Procurement of PPR Pipe 25mm.
Government (Mar 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/6130ba85-e8ba-4fcf-bdca-bac3ad4cbebf/open Lot Information
Hawassa University: Lot 085 Purchase Requisition of Computer Accessory/MCC
Government (Mar 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/a5a3e631-0707-49ae-88cf-3972ae3215f8/open Lot Information